Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
đang tìm cách verify, cũng không khó đâu

Verify lv1 nó đòi passport. Ko có pp thì phải up 2 loại giấy tờ như cmnd + bằng lái + phải có english. Bằng lái thì ok. Giấy cmnd thì thua. Đã thử và Rejected :(

Lên lv2 thì cần 1 trong số hóa đơn Điện. Nước. Net chính chủ + english. Sao kê tk bank nó cũng đếch chịu. :oops:

Thôi ngồi hóng. Chờ tin từ thím :D

Bình thường mình vẫn vào ACX bằng điện thoại hoặc Ipad nhưng từ sáng đến giờ ko log in được. Dùng máy tính bàn thì vào đc. Vậy phải làm sao các bác? Vì vào = đt tiện hơn rất nhiều ah!

Haizzz tính toán đau hết cả đầu, ko biết đến lúc lãi lên 3-5% thì nó restart chưa.
Nhờ anh em tư vấn lúc này có nên dep vào khoảng 50k$ để ngày lấy 4k5$ tiền lãi ko nhỉ, thấy ae trong này get lãi toàn từ 3-6k$ mà thèm :rolleyes:
Ko biết là bạn đã tìm hiểu dc những jif về acx :rolleyes:

Haizzz tính toán đau hết cả đầu, ko biết đến lúc lãi lên 3-5% thì nó restart chưa.
Nhờ anh em tư vấn lúc này có nên dep vào khoảng 50k$ để ngày lấy 4k5$ tiền lãi ko nhỉ, thấy ae trong này get lãi toàn từ 3-6k$ mà thèm :rolleyes:

Nhưng đang ko hiểu 50k với trẻ trâu nó liên quan gì đến nhau, mà sao phải dep, mà dep thì sao phải show proof, đang nhờ tư vấn mà

Không biết gì thì nghỉ đê bày đặt 50k $ , ngay cái từ " tính toán đau hết cả đầu, ko biết đến lúc lãi lên 3-5% thì nó restart chưa" là đủ cho thấy bạn *** biết gì về ACX rồi bay đặt đau đầu với 50k $ =)) buồn cười thanh niên sống ảo với bàn phím =)) , người ta vẹ bạn có ngon 50k$ thì dep vào show poof lên xem đúng như bạn nói ko hay là chém gió, trong khi đó ko biết gì về reset và các móc % cuả ACX còn bày đặt đau đầu

Verify lv1 nó đòi passport. Ko có pp thì phải up 2 loại giấy tờ như cmnd + bằng lái + phải có english. Bằng lái thì ok. Giấy cmnd thì thua. Đã thử và Rejected :(

Lên lv2 thì cần 1 trong số hóa đơn Điện. Nước. Net chính chủ + english. Sao kê tk bank nó cũng đếch chịu. :oops:

Thôi ngồi hóng. Chờ tin từ thím :D
Lvl 2 nó yêu cầu bill+2$ trong TK, hình như lên thẳng được 2 luôn không cần qua 1, đang đợi $ ACX về sau đó thử phát lên 2 luôn

Md gold 250h auto cancel, chắc tái hết quá vcl = vui cả lên :D
A cứ rút lại đi nó tính tổng thời gian đấy nên bị auto cancel đặt lệnh lại thì nó tính tiếp từ h thứ 251 nên $ sẽ về sớm =))=))

A cứ rút lại đi nó tính tổng thời gian đấy nên bị auto cancel đặt lệnh lại thì nó tính tiếp từ h thứ 251 nên $ sẽ về sớm =))=))
Chắc hay đi Đồ sơn với ad acx nên biết rõ nè :D

Với mức 9% thì 1 ngày bác được 4k5$ nếu dep 50k$, bác tính đúng đấy nên dep 50k$ vào ACX đi cho ae mừng :D

Đã rp ad acx thông dâm vụ này :D

thích thì nhích ah` nếu muốn đập 50k thì PM YH em đi sẽ có giá hữn cmn nghị cho :D

Với mức 9% thì 1 ngày bác được 4k5$ nếu dep 50k$, bác tính đúng đấy nên dep 50k$ vào ACX đi cho ae mừng :D
Sau 12 ngày hòa vốn. Ngày thứ 13 ăn lãi.
Cuộc đơi vẫn đẹp sao @@

media về nhanh quá mới 5 ngày ak quên 9 ngày :D:D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00