Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
Mấy hôm nay chả có rau muống mà ăn
Người mình gầy tong teo
Y như rau Spinach của Popeye vậy đó

mọi người tư vấn với, đang có 1 lênh pending 22x giờ, mà tiền hôm nay vừa về hết, có nên cancel để rút hết 1 thể không mọi người?

mọi người tư vấn với, đang có 1 lênh pending 22x giờ, mà tiền hôm nay vừa về hết, có nên cancel để rút hết 1 thể không mọi người?

Cancel thì lại đợi lại từ đầu cho đến gần 300h là cái chắc.
Nếu cảm thấy muốn rút hết 1 lúc thì cancel. Còn không muốn đợi lại thì để nguyên đấy :D

:)) chết cười với các thánh...
Trong 4r lắm thằng ẩn mình lên tiếng thật :))
Vậy thì lượn đi dùm phát

Ko biết là bạn đã tìm hiểu dc những jif về acx :rolleyes:

Không biết gì thì nghỉ đê bày đặt 50k $ , ngay cái từ " tính toán đau hết cả đầu, ko biết đến lúc lãi lên 3-5% thì nó restart chưa" là đủ cho thấy bạn *** biết gì về ACX rồi bay đặt đau đầu với 50k $ =)) buồn cười thanh niên sống ảo với bàn phím =)) , người ta vẹ bạn có ngon 50k$ thì dep vào show poof lên xem đúng như bạn nói ko hay là chém gió, trong khi đó ko biết gì về reset và các móc % cuả ACX còn bày đặt đau đầu
hãy nhớ câu này nhé: ko biết đến lúc lãi lên 3-5% thì nó restart chưa

Đã rp ad acx thông dâm vụ này :D
Bạn có vấn đề về thần kinh ko? Thông dâm cái gì thế

HYIP POKER live 11 năm hã , ai vào thông hộ :D:D

AD ơi anh tắm rửa sạch sẽ lắm rồi, sao mãi em chưa về để anh....:mad:
haha, bác này giống em, mới tắm xong, kì cọ sạch sẽ, xịt dầu thơm chờ AD về :D, SẮP TỜI GIỜ LINH RỒI
Ảnh chụp Màn hình 2558-10-15 lúc 21.54.50.png

Thanh niên cũng đang ẩn mình lên tiếng đấy. Đừng vội nói về người khác trong khi mình cũng đang chẳng khác jì họ ;)
Tôi đang hỏi ông là tìm hiểu về acx dc bao nhiêu rồi mà lại nói ntn "ko biết đến lúc lãi lên 3-5% thì nó restart chưa"
Nên nhớ tôi đang nc lịch sự với ông bạn, chưa văng thằng này thằng kia ra đâu nhé, thích lịch sự thù sẽ có lịch sự còn thích mất dạy thì thằng này cũng sẵn sàng;)

Muốn hỏi về 15k thời JSS của bác thế nào? phá băng hay theo LR rồi? sao tới 2015 thánh mới xuất hiện trở lại.

Muốn hỏi về 15k thời JSS của bác thế nào? phá băng hay theo LR rồi? sao tới 2015 thánh mới xuất hiện trở lại.

bữa up cái hình lên hình như bị đóng băng tầm 50k

Các bác cho em hỏi khi lãi lên đến 10% và nó restart thì tiền của mình sẽ được tính như nào nhỉ?

Em nghe nói toàn bộ tiền và packet còn lại sẽ bị mất 1 số % nào đó hay như nào ạ?

Các bác cho em hỏi khi lãi lên đến 10% và nó restart thì tiền của mình sẽ được tính như nào nhỉ?

Em nghe nói toàn bộ tiền và packet còn lại sẽ bị mất 1 số % nào đó hay như nào ạ?
tiền bị đọng trong tk thì chưa có quyét định chính thức còn số pack đang mua sau khi rs sẽ bị chuyển về 2%, chả cần biết pack đó bạn mua vào lúc lãi đang là bao nhiêu

tiền bị đọng trong tk thì chưa có quyét định chính thức còn số pack đang mua sau khi rs sẽ bị chuyển về 2%, chả cần biết pack đó bạn mua vào lúc lãi đang là bao nhiêu

chuyển về 2% nhưng nó vẫn sẽ tính tổng thu nhập của pack đó là 150% cho mình phải ko bạn.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,061
173,143
Latest member
Thulo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week