Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
tay nhanh hơn não và adua kỉu chó đàn.? đúng hôn. dễ

cơ bản câu này là 1 câu sỉ vả người khác. khi chửi nhau thì ko cần lý lẽ. chỉ cần thái độ.

lý lẽ chỉ dùng cho người biết tôn trọng người khác.

đi với mấy thằng ko có óc thì dùng lời lẽ chợ búa thôi :rolleyes: ko cần biết nội dung làm gìo_O

Tự nhiên ở đâu có 1 thánh xuất hiện nói nhăn nói cuội, dù chả ảnh hưởng đến ai nhưng đọc cũng nhức mắt quá :D:D:D
P/s Media Gold 190h dự tối nay được pay không ta :p
Đồng dâm tối sẽ đc pay cùng e :D
1 thanh niên gold Media 205h cho biết :v

@blackx WTF đừng chơi reup chứ bác. Cái này ảnh của e mà :eek::eek::eek:

Thánh reup lầy bị chửi từ trang 1280 đén trang 1290 vẫn chưa trưa còn đi lấy avatar người khác thay vào để chơi chiêu trò , xin mod vào xử lý member này , thiết nghĩ những phần tử tiêu cực này ko nên có trong mmo4me . thân !

Thánh reup lầy bị chửi từ trang 1280 đén trang 1290 vẫn chưa trưa còn đi lấy avatar người khác thay vào để chơi chiêu trò , xin mod vào xử lý member này , thiết nghĩ những phần tử tiêu cực này ko nên có trong mmo4me . thân !
Cái này gọi là ăn cắp bản quyền , nhẹ thì tạm nghỉ nặng là xóa kênh vĩnh viễn :D:D:D

Tình hình có vẻ vui lên rồi. :D

Hên là thanh niên zhaoyunct vào cập nhật sớm, ko khéo để 1 time là đi tới đâu tạ, gạch đá bay tới đó mà ko hiểu tạ ở đâu ra.

Hên là thanh niên zhaoyunct vào cập nhật sớm, ko khéo để 1 time là đi tới đâu tạ, gạch đá bay tới đó mà ko hiểu tạ ở đâu ra.
Tình hình là bác ấy có comment kiểu suy nghĩ đau đầu gì đấy , e không thích nên kêu bác ấy trẻ trâu, mà giờ bác ấy lấy avatar e nên e khẳng định chắc chắn , bác ấy trẻ trâu thiệt :eek::eek:

trong ảnh là 2 thằng có khi nó tự nhận là 1 thằng cũng nên :D :D :D

Nhanh lên 10% xem nào lâu quá , chán vãi ccc ra
9% mấy tuần òi bà con
Còn lâu nhé 9% đến ngày 25 mới lên 10% hoặc đầu tháng sau mới lên 10% , 10% còn đc 1-2 tuần mới reset :D , 1 thanh niên còn tồn nhiều tiền trong ACX cho biết :3

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,645
Latest member
Reho

Most viewed of week

Most discussed of week