Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
Mỗi người đều có cái đúng và cái sai, không nên tranh cãi quá gay gắt mà hãy spam để tăng post :D
Về vụ Restart thì ACX không bỏ hẳn mà sẽ sử dụng trong trường hợp khẩn cấp.
Về TK PM cũ của ACX thì sau khi mình hỏi ông quản lý thì ông ý bảo TK cũ không có vấn đề gì, do chưa verify nên chuyển sang TK mới thôi.
Trước đây cũng có nghi ngờ TK cũ bị làm sao nhưng càng về sau này thì mình càng tin rằng không có vấn đề gì cả, vì từ lúc lên 7% đến h là 9% rõ ràng số lượng người dep giảm đi nhiều thế mà site nó vẫn chi trả hàng ngày.Giả sử nó hết tiền thật thì lúc nào cũng trong tình trạng Limit cả ngày chứ không như bây giờ tuy trả chậm hơn nhiều nhưng cũng toàn proof to và ngày nào cũng pay 2 đợt
Về vấn đề tk PM cũ của nó tk giao dịch hàng ngày từ vài k đến vài chục k, từ trc đến giờ mình nghĩ là ko thể mất dc vì của nó bảo mật khá tốt, chỉ phân vân nó đổi sang tk pm mới với mục đích gì, tiền của các mem thì nằm hết chủ yếu trong tk pm cũ. Lúc trc thì còn nghĩ có thể nó thoát xác ôm tiền đi du lịch luôn, nhưng với tình hình hiện tại thì có lẽ nó cần gom nhiều hơn nữa và lâu dài hơn nữa và ăn một cách đẹp nhất để chơi lâu dài ;) thế nên đang phân vân nó ăn đẹp của cac mem kiểu gì

Về vấn đề tk PM cũ của nó tk giao dịch hàng ngày từ vài k đến vài chục k, từ trc đến giờ mình nghĩ là ko thể mất dc vì của nó bảo mật khá tốt, chỉ phân vân nó đổi sang tk pm mới với mục đích gì, tiền của các mem thì nằm hết chủ yếu trong tk pm cũ. Lúc trc thì còn nghĩ có thể nó thoát xác ôm tiền đi du lịch luôn, nhưng với tình hình hiện tại thì có lẽ nó cần gom nhiều hơn nữa và lâu dài hơn nữa và ăn một cách đẹp nhất để chơi lâu dài ;) thế nên đang phân vân nó ăn đẹp của cac mem kiểu gì

ko nên si nghĩ nhìu vì cái khoản này vô cùng hack não :D. AH` mà rank alexa mấy hum nay giảm mạnh rầu :D. Đến time 2% thì có lẽ ai ko chơi vào time này thì sẽ vô cùng tiếc :D

Proof từ STP

Bao nhiêu giờ về vậy , rate bao nhiêu !

Đụt mẹ mấy hội đa cấp chúng mày điên cmnr , có chí làm quan có gan làm giàu , tính toán so kèo , dep thì diss dep còn ngồi đấy mà phân tích

THUYẾT ÂM MƯU CỦA THÁNH CHẢ BIẾT M Ẹ GÌ VÊ ACX =))) , KÊU ACX 2-3% RESTART VÀ BẢO CÓ 50K MUỐN DEP VÀ BỊ MEM ACX CHỬI CHO TỪ TRANG 1280 ĐẾN 1288 RỒI MÀ VẪN CỨ TỎ VẺ TA ĐÂY =)) , ĐÂY CÓ 500k$ NHÉ , MUỐN ĐEP VÀO MẤY TRANG HIẾP NÀY =))

Bản chất ACX là một hệ thống và admin cũng như member đều có Tài khoản riêng. Họ cũng tuyển ref và đầu tư rút lãi chứ không phải như những site khác admin ôm hết đâu

THUYẾT ÂM MƯU CỦA THÁNH CHẢ BIẾT M Ẹ GÌ VÊ ACX =))) , KÊU ACX 2-3% RESTART VÀ BẢO CÓ 50K MUỐN DEP VÀ BỊ MEM ACX CHỬI CHO TỪ TRANG 1280 ĐẾN 1288 RỒI MÀ VẪN CỨ TỎ VẺ TA ĐÂY =)) , ĐÂY CÓ 500k$ NHÉ , MUỐN ĐEP VÀO MẤY TRANG HIẾP NÀY =))
@mmo1991 thấy bác bờ lách bị ném đá tội quá bác giải thích về cái si nghĩ của bác bờ lách đi

Tao nghĩ mày bệnh cmnr , chơi thì chơi mà ko chơi thì biến , ngồi đấy bốc C ăn vã mà đánh R rong , nghe ngứa cả đít

Đụt mẹ mấy hội đa cấp chúng mày điên cmnr , có chí làm quan có gan làm giàu , tính toán so kèo , dep thì diss dep còn ngồi đấy mà phân tích
Hình như thanh niên này có thù với đa cấp nhỉ :) đang chơi trong mô hình ponzi + đa cấp = matrix invest đấy, tự chửi mình à thanh niên :)

Thanh niên này tay lại nhanh hơn não rồi :rolleyes:

Ai nói thánh black pro trong khi cách thức diễn đạt như đứa trẻ 3 tuổi.

cá tính thì thích thể hiện tỏ ra là người có phân tích( trí cmn tuệ vcl mặc dù phân tích ko liên quan... )

thể hiện ta đây lắm tiền nhất nhì box này. ( đi kara ôm mà khoe tiền đi nhé... )

éo hiểu vì mục đích gì...(đầu tư thì chắc chắn ko rôi) :rolleyes:

sao chưa thăng thiên dùm :(:(

tình hình bắt đầu có war :D mod nào có trahcs nhiệm thì cờ lâu sờ cái thớt này đi :D

Ai nói thánh black pro trong khi cách thức diễn đạt như đứa trẻ 3 tuổi.

cá tính thì thích thể hiện tỏ ra là người có phân tích( trí cmn tuệ vcl mặc dù phân tích ko liên quan... )

thể hiện ta đây lắm tiền nhất nhì box này. ( đi kara ôm mà khoe tiền đi nhé... )

éo hiểu vì mục đích gì...(đầu tư thì chắc chắn ko rôi) :rolleyes:

sao chưa thăng thiên dùm :(:(
Các cụ bảo không cãi nhau được với thằng điên mà , nó biết diss gì đâu cứ lải nhải :D

cá 10$ là anh black kia sẽ ko dep vào đâu :D
ai nhận ngược lại ko ạ :D time tính từ giờ đến 20/10
Đương nhiên là sẽ ko dep khi mà ko hiểu rõ rồi, sao phải cá làm gì bạn, chủ yếu mang 50k ảo ra để cho hội nửa người nửa ngợm nó ngoi lên thôi, để mình còn phân biệt được đâu là người đâu là ngợm và đâu là con tiểu nhân thôi.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,240
Latest member
amsieutoc

Most viewed of week

Most discussed of week