Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
Rung cây dọa khỉ , nhưng chúng ta đang hù dọa nhau trong topic của người khác
Các cụ có câu nhập gia tùy tục , bây giờ vd bố mẹ đang sống có đứa nói bóng gió xuống lỗ ai mà chẳng điên , đúng lúc thời gian hiện tại nó pay chậm nữa , vậy nên suy cho cùng ko biết im cmn vào đừng có kiểu voi đú chó đú chuột chù đú theo là được , còn mấy thằng chọc gậy bánh xe là người của tụi boss-au to sang đây la liếm đa cấp biến thể sang mmo sau khi không dụ được ai mua hàng làm ref cho chính mình :D

Rung cây dọa khỉ , nhưng chúng ta đang hù dọa nhau trong topic của người khác
Các cụ có câu nhập gia tùy tục , bây giờ vd bố mẹ đang sống có đứa nói bóng gió xuống lỗ ai mà chẳng điên , đúng lúc thời gian hiện tại nó pay chậm nữa , vậy nên suy cho cùng ko biết im cmn vào đừng có kiểu voi đú chó đú chuột chù đú theo là được , còn mấy thằng chọc gậy bánh xe là người của tụi boss-au to sang đây la liếm đa cấp biến thể sang mmo sau khi không dụ được ai mua hàng làm ref cho chính mình :D
chắc do acx sống lâu wá nên mấy thánh tuyển ref hyip kô làm ăn đc nên mới zô đây fá chứ j :)

Bởi vậy nên viet nam đi đến đâu cũng bị xỏ xiên các kiểu , dìm nhau như gì ấy , cứ để sau 10% về 2% xem sao rồi hãy nói
Biết tiết kiệm lời nói còn hơn chẳng biết cái đẹt gì vào phun bừa như thằng blackcat con mệ gì ấy , định mua 50k PM đập vào adx , chắc 10$ đã có chưa mà to mồm , còn thằng nào ngon set kèo 1000$ với mmo1991 ấy , anh em cổ vũ cho mà nổ

@mmo199123 ngoài phần lịch sử ra thì bạn thấy dự đoán nào của bạn đúng???

Bạn gì mà bảo mình giống ông linhnt gì ấy nhỉ, bạn thấy mình chửi bậy hay gì bạn ko. Nhìn vào thực tế hộ cái, diễn đàn chứ bầy đàn đâu mà bạn chưa đọc đã đi a dua để dìm người khác thế. Bạn đi học bao nhiêu năm mà trong người không có nổi bản lĩnh cá nhân à, cứ thấy ông mmo1991 xỉ vả ai bạn cũng bon chen vào để a dua cùng làm gì nhỉ,

Cái tôi nói là nhiều người đã nói chứ không phải bất mãn hay gì mới nói. Bạn chủ thớt nên tránh war đi xem. Đa phần toàn là bạn chửi nhau. Xin phép góp ý thế thôi
Bạn bảo mình sai thì giúp mình chỉ ra cái sai đấy OK? Tại sao mình hỏi thì bạn lại bảo như vậy?
Bạn buồn cười thật, CHÍNH BẠN bảo dự đoán của mình sai hết thì bạn chỉ ra sai ở đâu, dự đoán nào của mình sai, chứ nói kiểu vổng lên như thế thì nói làm gì?
Bạn không chỉ ra được chính xác thì tại sao lại vu cho mình như vậy? Tại sao lại ăn không nói có như vậy?
Bạn tự xem lại mình đi trước khi nói người khác vì chính lời bạn nói bạn còn không chứng minh đuợc là nó đúng!

Last edited:
Bởi vậy nên viet nam đi đến đâu cũng bị xỏ xiên các kiểu , dìm nhau như gì ấy , cứ để sau 10% về 2% xem sao rồi hãy nói
Biết tiết kiệm lời nói còn hơn chẳng biết cái đẹt gì vào phun bừa như thằng blackcat con mệ gì ấy , định mua 50k PM đập vào adx , chắc 10$ đã có chưa mà to mồm , còn thằng nào ngon set kèo 1000$ với mmo1991 ấy , anh em cổ vũ cho mà nổ
Họ vào phán như thánh, nhưng bảo chứng minh những gì mình phán là đúng thì có làm được đâu:confused::confused:
Lúc bị chém lại thì lại kêu chủ thớt thế này thế nọ, thật là khó hiểu:eek:

Nói chung là tối qua đến giờ chưa thấy mấy bờ rô vào khoe proof :D , mong ngày mai khi thức dậy nhìn thấy 10% to tướng và sau 4 hôm là về 2% pay đều cứu đói cho nhân dân

Nói chung là tối qua đến giờ chưa thấy mấy bờ rô vào khoe proof :D , mong ngày mai khi thức dậy nhìn thấy 10% to tướng và sau 4 hôm là về 2% pay đều cứu đói cho nhân dân
Khả năng lớn là thời kỳ đầu của 2% cũng chưa pay nhanh ngay dc

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,488
173,663
Latest member
duclap223

Most viewed of week