Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
giờ nhảy vô còn kịp ko mấy thánh :(

phim trường ACX đang tuyển 1 số diễn viên cát ca đơ đóng thế những vai siêu mạo hiểm nên thường là kí giấy sinh tử trước rồi mới đc thử việc

Không biết forum có cách nào để set những ai verify mới được quyền tham gia hay thảo luận 1 topic nào không các bác?
Đang hướng tới topic này như vậy :rolleyes:

@mmo199123 ngoài phần lịch sử ra thì bạn thấy dự đoán nào của bạn đúng???

Bạn gì mà bảo mình giống ông linhnt gì ấy nhỉ, bạn thấy mình chửi bậy hay gì bạn ko. Nhìn vào thực tế hộ cái, diễn đàn chứ bầy đàn đâu mà bạn chưa đọc đã đi a dua để dìm người khác thế. Bạn đi học bao nhiêu năm mà trong người không có nổi bản lĩnh cá nhân à, cứ thấy ông mmo1991 xỉ vả ai bạn cũng bon chen vào để a dua cùng làm gì nhỉ,

Cái tôi nói là nhiều người đã nói chứ không phải bất mãn hay gì mới nói. Bạn chủ thớt nên tránh war đi xem. Đa phần toàn là bạn chửi nhau. Xin phép góp ý thế thôi

Không biết forum có cách nào để set những ai verify mới được quyền tham gia hay thảo luận 1 topic nào không các bác?
Đang hướng tới topic này như vậy :rolleyes:

ĐAy là bác thớt à.

bác cho mình cái danh sách paiid xem, sao mà biết ko có người VN? nhìn vào đâu hay chem ẩu?
mới lượn khoảng 10 cái gr fb chưa có ai nhé với trên đây cũng chưa có ai được trong 2 đợt paid vừa rồi . Bạn có thể đưa mình bằng chứng 1 ai đó người việt được paid 2 đợt vừa rồi không rồi hẵng nói

mới lượn khoảng 10 cái gr fb chưa có ai nhé với trên đây cũng chưa có ai được trong 2 đợt paid vừa rồi . Bạn có thể đưa mình bằng chứng 1 ai đó người việt được paid 2 đợt vừa rồi không rồi hẵng nói
nói chuyện như bạn mà cũng nói, tưởng bạn có ds paid, ko lẽ ng VN nào cũng phải tham gia group fb? ko lẽ ai cũng phải show proff? bạn nói thật ko thể chịu nổi....

@mmo199123 ngoài phần lịch sử ra thì bạn thấy dự đoán nào của bạn đúng???

Bạn gì mà bảo mình giống ông linhnt gì ấy nhỉ, bạn thấy mình chửi bậy hay gì bạn ko. Nhìn vào thực tế hộ cái, diễn đàn chứ bầy đàn đâu mà bạn chưa đọc đã đi a dua để dìm người khác thế. Bạn đi học bao nhiêu năm mà trong người không có nổi bản lĩnh cá nhân à, cứ thấy ông mmo1991 xỉ vả ai bạn cũng bon chen vào để a dua cùng làm gì nhỉ,

Cái tôi nói là nhiều người đã nói chứ không phải bất mãn hay gì mới nói. Bạn chủ thớt nên tránh war đi xem. Đa phần toàn là bạn chửi nhau. Xin phép góp ý thế thôi
vậy là kô fải thánh ấy à :) tại @ljnk3nt cũng có tên là hoangtran :D chứ có a dua j đâu pác

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,481
173,659
Latest member
bettingworldi9be

Most viewed of week

Most discussed of week