Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
Dep pay dep , adx ra đi trong vòng nốt nhạc , mà limit 200$ ngày rồi set max lên cũng đc 800$ chia ra 4 ông là ok

Xét tổng thể adx nói phét lúc đầu pending hơn 48h nó bảo check payment của những ông ăn Free 5$ của pack Free khi sigup , check bảo mật cái gì ấy

Thứ 2 có thể mmo1991 dự đoán đúng khi lượng tiền 6% đang dồi dào ng ta thấy lên 7% dùng chính nó nướng nó mà ko có thêm người dep vì mmo cũng sẽ có bão hòa về người dep tiền , mà tiền sinh ra tiền 6% cho lên 7-8-9% cũng ok tái liên tục

Thứ 3 có thể mmo1991 sai ở chỗ adx nó chẳng mất clgh , Free rút 4% nó ăn , up silver , gold , quảng cáo các kiểu nó ăn , tài chính mà thiếu thì nâng lên kiểu như thế này rồi về 2% áp dụng chính sách khắc khổ đó là sét mắc pay mần về 200$ hoặc bí quá chơi chiêu cuối Restart :D
sai gì thế mất cái gì?? Tui bảo mất cái gì ah??
Suy đoán của bác thế nào kệ bác chứ sao tự nhiên lại vu cho tôi sai cái gì??

sai gì thế mất cái gì?? Tui bảo mất cái gì ah??
Suy đoán của bác thế nào kệ bác chứ sao tự nhiên lại vu cho tôi sai cái gì??

Khổ quá cơ , đây là êm phân tích cá nhân trên cơ sở là đọc blog của bác chứ sai đúng gì hic hic

Khổ quá cơ , đây là êm phân tích cá nhân trên cơ sở là đọc blog của bác chứ sai đúng gì hic hic
Thứ 3 có thể mmo1991 sai ở chỗ adx nó chẳng mất clgh , Free rút 4% nó ăn , up silver , gold , quảng cáo các kiểu nó ăn , tài chính mà thiếu thì nâng lên kiểu như thế này rồi về 2% áp dụng chính sách khắc khổ đó là sét mắc pay mần về 200$ hoặc bí quá chơi chiêu cuối Restart :D

Thế tui bảo mất cái gì mà bác lại nói thế??

Cái định mệnh sao h mấy bác cứ thích vu hết cho tôi thế nhỉ sai cũng là do tôi dự đoán sai cũng là tôi trong khi tôi chẳng làm cái đếch gì như lời các bác không vú nhé:confused::confused:. Nếu bảo tôi sai ở đâu thì copy chi tiết những phân tích đó ra đây chứ đừng nói không kiểu vậy:eek::eek:

Suy đoán thì không phải sai, nên dùng từ không chính xác hợp lý hơn..:)
Mà bác mmo1991 cũng chỉ là thành viên như chúng ta thôi, các bác làm như bác ấy có cổ phần trong ACX không bằng..:D

Suy đoán thì không phải sai, nên dùng từ không chính xác hợp lý hơn..:)
Mà bác mmo1991 cũng chỉ là thành viên như chúng ta thôi, các bác làm như bác ấy có cổ phần trong ACX không bằng..:D
vấn đề là tui không sai và cũng chẳng như lời các thánh ấy không vú

có khi lại phải yêu cầu MOD đóng cửa đến khi reset về 2% :rolleyes::rolleyes:

vấn đề là tui không sai và cũng chẳng như lời các thánh ấy không vú

Nói thật thì hiện tại em cũng ko hiểu mấy thánh ở đây phân cmn tích cái gì luôn

có khi lại phải yêu cầu MOD đóng cửa đến khi reset về 2% :rolleyes::rolleyes:
Đóng forever còn được nữa là, tui yêu cầu đóng nó và nó đã đóng roài chứ có yêu cầu mở lại đâu :D
Nói thật thì hiện tại em cũng ko hiểu mấy thánh ở đây phân cmn tích cái gì luôn
Thưởng dân sao hiểu nổi ngôn tình của thần thánh, chúng ta chưa đủ tuổi nhé :p

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00