Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
Là lá la:D

PENDING WITHDRAWALS
Processor Account Amount Date Status Action
Perfect Money U9142237 $180.00 479hours Pending CANCEL

Đã qua cột mốc 500 giờ rồi sao ? Lại phải chờ đợi nữa rồi.
hay, dc gần 3 tuần rồi, cố lên, cố lên :rolleyes:

có thể wmz lên giá trong thời gian tới, vì lượng wmz từ tk exchange lớn mà bị khóa rồi. Mai mốt có khi nào mua bán pm, wmz phải check nguồn ko :D

có thể wmz lên giá trong thời gian tới, vì lượng wmz từ tk exchange lớn mà bị khóa rồi. Mai mốt có khi nào mua bán pm, wmz phải check nguồn ko :D

cứ gift code mà phang :D

nghe bảo gift code thì $ xấu vẫn lấy dc gift và đem bán như thường.

gift thì vẫn có lý để cãi :D vd như ai đó send vào mail tôi cái gift này tôi chỉ add thử thôi :D. Mà về cơ bản thì em nắm đc thông tin nguyên nhân bị ăn đạn rồi.

gift thì vẫn có lý để cãi :D vd như ai đó send vào mail tôi cái gift này tôi chỉ add thử thôi :D. Mà về cơ bản thì em nắm đc thông tin nguyên nhân bị ăn đạn rồi.
mấy bác tích $ nhiều và exchange thì nên cẩn thận đề phòng thôi, chứ e có bao nhiu là bán rùi, chừa lại vài trăm thôi, khi cần mua lại :D

TOÀN BỘ SỐ TIỀN ĐANG PENDING sẽ bị hủy, và restart xong thì các số tiền đó cộng với số tiền tồn đọng sẽ bị chuyển sang 1 ví cũ, ví mà trước giờ các bạn chưa có (gọi là Ví XpressShift)
Ví này dành để chứa các số tiền sau mỗi lần restart, và thành viên có thể dùng số tiền trong ví này để mua Pack với lãi là 0.5%/ các ngày trong tuần và 0.25%/ 2 ngày cuối tuần.
- Ý nó là bắt anh em tái hết- tái hết số $ đang có. Không biết sụng ý của nó muốn kéo anh em đi đến đâu ??
Lần trước làm gì có thông báo toàn bộ lệnh Pending khi restart sẽ hủy đâu - mấy bố còn kêu nó thanh toán hết :D :D
Lần này nêú nó thả bom thì đã không gửi mail kêu $ mà dư không tái sẽ vào XpressShift.
Bắt anh em mua hết Pack,ếo biết muốn gì :cool::cool::cool:. Gió chiều nào theo chiều đấy vậy :D ACX đặt đâu ta ngồi đấy :rolleyes::rolleyes::rolleyes:
thiệt hả bạn

mấy bác tích $ nhiều và exchange thì nên cẩn thận đề phòng thôi, chứ e có bao nhiu là bán rùi, chừa lại vài trăm thôi, khi cần mua lại :D

tích nhiều thì ko sao vấn đề là nguồn kìa :D

thì đó, tích nhiều mà mua phải $ bẩn thì ăn hành, còn ko mua bán thì ko sao.

em thì đâu có mua đâu :D. Chỉ gom $$$ từ acx về xài thôi :D. Mà hiện h cái khái niệm đi mua PM với em nó cũng xa xỉ rồi =))

em thì đâu có mua đâu :D. Chỉ gom $$$ từ acx về xài thôi :D. Mà hiện h cái khái niệm đi mua PM với em nó cũng xa xỉ rồi =))

Giờ cần PM thì mua nguồn nào cho nó lành các bác nhỉ???

check nguồn cũng như ko bác ơi :D. Em nói thẳng vì em biết cái nguyên nhân bị lock acc :D

Bác nói vẫn chưa thẳng lắm :p:p:p. Bác biết cái nguyên nhân bị lock acc PM thì share pháo cho ace biết với nhé,

Bác nói vẫn chưa thẳng lắm :p:p:p. Bác biết cái nguyên nhân bị lock acc PM thì share pháo cho ace biết với nhé,

Vì 1 số yếu tố nhạy cảm nên ko nói đc :D. Tóm lại là cứ buy - sell = gift code sẽ giảm đc rủi ro đáng kể

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week