Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
Giờ ACX có restart cũng tin tưởng đập lớn vào, vì chúng ta nắm được thông tin và bản chất site rồi, :D
Nó mà restart đợt này thì sau này có nạp $ vào cũng chỉ chơi kiểu hit and run
Còn nó mà trả tiếp vào lúc này thì sau này nó sẽ là vua, mình cũng chẳng thèm chơi site khác làm gì cho mệt.

==

Hiện tại, không get paid được nữa, lỗi 0$.
Hy vọng nó sắp mở cổng thanh toán. Vì mở rồi còn phải ngồi chờ nữa cơ mà, hô hô hô!

Còn nó mà trả tiếp vào lúc này thì sau này nó sẽ là vua, mình cũng chẳng thèm chơi site khác làm gì cho mệt.
==

Hy vọng nó sắp mở cổng thanh toán. Vì mở rồi còn phải ngồi chờ nữa cơ mà, hô hô hô!
uk, đúng rồi, nếu nó restart thì chơi hit and run :D

cậu hỏi ở đây bao nhiêu người mất =)), số lãi hơn số mất nhé :) , (Không biết đừng nói bừa, trên các group facebook, các thành viên chiến rất đông, họ kiếm rất nhiều :) )
Vậy bạn nghĩ tiền đấy ở đầu ra :). Nặng lãi ở ngoài cũng chỉ 0.5 1 ngày là cao :).

cậu hỏi ở đây bao nhiêu người mất =)), số lãi hơn số mất nhé :) , (Không biết đừng nói bừa, trên các group facebook, các thành viên chiến rất đông, họ kiếm rất nhiều :) )

nếu số người lãi > số người lỗ = ACX móc tiền túi ra trả cho chúng ta >> có vẻ không hợp lý cho lắm :cool:. Mà quả thật trên FB, thậm chí ở thấy phần đông mọi người đã lời to :D

tới đâu hay tới đó, chẳng ai biết trước điều gì, đừng trông đợi vào quá.. vào chém vớ vẩn vs có lẻ sắp scam :D :D :D :D

dự là từ nay tới sáng mai có update vì hiện tại ko thể get paid.

tiền đâu ra thì mình ko biết, cậu chứng minh số mất nhiều hơn số lãi đi ;)
Vậy cậu chứng minh số lãi nhiều hơn số mất đi :)

Điểm danh các revshare mình biết đang trong top scam : check, pac, tap,dap, / rab ( rule thay đổi liên tục, đang có dấu hiệu giảm đầu ra) / HQ ( site vô ko được) / ACX ( chưa mở cổng paid, paid lâu)
Bên HYIP : thì honor (ở việt nam dẹp mạnh) đã gửi mail tăng mức lãi 16% 1 ngày cho thành viên mới dẹp vào ( dấu hiệu hốt cú chót)
Honor hình như có mấy a đa cấp tự xưng là dự án của cty chúng tôi như boss nên nó làm quả hốt cú chót như boss ấy mà :3

Vậy cậu chứng minh số lãi nhiều hơn số mất đi :)
số lãi nhiều số mất à, cậu cần ko, inbox tin nhắn của mình trên facebook, mình gửi link các groups facebook, join vào sau đó kéo xuống tìm dòng chữ nào có ACX và đọc cmt :) , mình vs nhiều người ở đây đã trải nghiệm qua nó nên biết dc, ok :)

==

Theo mình đoán nó không restart đâu bạn, sẽ có chiêu hay hơn..:)

số lãi nhiều số mất à, cậu cần ko, inbox tin nhắn của mình trên facebook, mình gửi link các groups facebook, join vào sau đó kéo xuống tìm dòng chữ nào có ACX và đọc cmt :) , mình vs nhiều người ở đây đã trải nghiệm qua nó nên biết dc, ok :)
Trừ những ng vào trước và vô đúng lúc thôi ^_^ Vô sai nhịp thì xđ mất nhìu hơn đc rồi :D nhưng cứ thong thả 1 năm sau nữa nữa lại trả đủ :D liệu acx nó có già đến cỡ đó hay ko thôi :D

oài đoán thì phải nói trước chứ :D

nói sau thì ko còn giá trị. dù có phân tích cỡ nào đi nữa :rolleyes:
Vậy mà mình có cách chứng minh thuyết phục mới lạ chứ..:D
Mình không nói trước là vì mình không phải cổ đông của ACX, nên đoán vẫn còn tỉ lệ sai..:D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,568
173,754
Latest member
dhocvinu

Most discussed of week

Most discussed of week