Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
Tự solo số lãi lớn hơn số mất nè :D h tiền nằm trên đó là lãi tất :D Nhưng vô kịp thời chứ vô đoạn 7% - 10% thì chắc sẽ mất nhìu hơn đc ^_^
Mình cũng lãi nhiều hơn mất nhưng xác định đến 7% là chỉ rút. Giờ còn 50$ chưa paid thôi :)

số lãi nhiều số mất à, cậu cần ko, inbox tin nhắn của mình trên facebook, mình gửi link các groups facebook, join vào sau đó kéo xuống tìm dòng chữ nào có ACX và đọc cmt :) , mình vs nhiều người ở đây đã trải
nghiệm qua nó nên biết dc, ok :)
Bạn biết lô đề chứ, cứ 99 bát *** thì có 1 bát cơm. Bạn ăn bát cơm thì thằng nào cũng biết, bạn ăn 99 bát *** thì chả có thằng nào quan tâm và bạn cũng chả nói ra. Ai chơi thì tự phán đoán thôi :), ai lãi, ai không lãi tự họ biết :)

Bạn biết lô đề chứ, cứ 99 bát *** thì có 1 bát cơm. Bạn ăn bát cơm thì thằng nào cũng biết, bạn ăn 99 bát *** thì chả có thằng nào quan tâm và bạn cũng chả nói ra. Ai chơi thì tự phán đoán thôi :), ai lãi, ai không lãi tự họ biết :)
hazz, ủa, chẳng lẽ nó chỉ hoạt động lấy người sau trả người trước thôi à, =)) , suy nghĩ thiển cận thế, đúng là ai lãi hay không họ tự biết, nên từ bây giờ tôi cũng không thèm tranh chấp với cậu :) , trong khi tôi có thể chứng minh được điều tôi đúng, còn cậu thì không :)

Bác này nói chuẩn nè. Kiểu chơi đề ngoài đời, khi đc thì bạn bè anh em thằng *** nào cũng biết. Nhưng khi mất thì... Ôi thôi:eek:

ACX ko paid có vẻ rất nhìu pha đâm chọt vui nhĩ :D
Mong nó đóng luôn site cho lành :D Đỡ mất công mấy thánh cứ đâm chọt lẫn nhau mà ko đi vào vấn đề chung :D

còn hơn 200$ trong acx mà 1 ngày get paid đc có 5$ :( k biết khi nào mới lấy hết lãi đây :(((((

hazz, ủa, chẳng lẽ nó chỉ hoạt động lấy người sau trả người trước thôi à, =)) , suy nghĩ thiển cận thế, đúng là ai lãi hay không họ tự biết, nên từ bây giờ tôi cũng không thèm tranh chấp với cậu :) , trong khi tôi có thể chứng minh được điều tôi đúng, còn cậu thì không :)
Ko nên áp đặt suy nghĩ của mình cho người khác như vậy bác à.
Anh rảnh hơi mà đi đếm kiểu như cmt trên của bác.
Vậy mà bác cũng nói là đã chững minh đc thì em phục bác luôn rồi.
Kiểu như bài toán là chứng minh hai đường thẳng này song song thì bác nói: tao nhìn là thấy nó song song rồi = điều phải chứng mình:eek::eek:
Nói như thế thì em cũng nói có hàng tá người chơi và chưa lấy lại được vốn đấy. Bác ko tin thì lục lại gần ngàn rưỡi trang của topic này với các group trên face mà xem :D

Kiểu như bài toán là chứng minh hai đường thẳng này song song thì bác nói: tao nhìn là thấy nó song song rồi = điều phải chứng mình:eek::eek:
Nói như thế thì em cũng nói có hàng tá người chơi và chưa lấy lại được vốn đấy. Bác ko tin thì lục lại gần ngàn rưỡi trang của topic này với các group trên face mà xem :D

Một thằng nhóc sinh năm 1998 mà bác với e gì? cậu sinh năm 1999 chăng?:eek:
Mà con nít mới dậy thì chấp nhất làm gì bác, ngày xưa ai cũng vậy thôi mà:D

Lắm kẻ ghen ăn tức ở nhỉ, thế tên nào nói mất nhiều hơi lãi sao cũng câm nín rồi ;)

Thế bên nào mà chả áp đặt suy nghĩ của mình lên người khác, bạn cũng đang vậy thôi, ok bạn gửi chi tiết cái link stt group facebook người ta than mất vốn ở acx cho t xem, t sẽ lục, còn ko có thì đừng nhảy vào hùa chứng tỏ ta đây ;)

Lắm kẻ ghen ăn tức ở nhỉ, thế tên nào nói mất nhiều hơi lãi sao cũng câm nín rồi ;)
Nói ai thì quote người đó đi bác.
Người ta nói mất nhiều hơn lãi, đúng là họ ko chứng minh được
Nhưng bác nói lãi nhiều hơn mất mà vs cách chứng minh của bác thì cũng như ko.
Nói như vậy để hiểu là ai có suy nghĩ và quan điểm cua ng đó. Ai được ai mất chả ai biết được. Ai cảm thấy chơi tiếp đc thì chơi, ko chơi đc sợ mất thì nghỉ thế thôi.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,568
173,754
Latest member
dhocvinu

Most discussed of week

Most discussed of week