Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
bây giờ có nên mua pack từ XS không các pro hôm rồi mua xong bị phát các em nó dính đòn luôn
sáng nay mình mua luôn rồi, nói chung hiện tại như cá nằm trên thớt chờ ACX phán thôi :D

oh` nhăc mới nhớ ko thì quên cmn vụ này :oops: tóm lại chờ acx enable with :-</ Còn ko thì hóng RS đợt 2 :D
Nó hứa sẽ pay r còn có làm hay không thì :D
This means All New Money Spent NOW will NOT be affected by the ReStart, and All
Ad Packs purchased will payout full 150% in approximately 88 days. AND, just
like always, after a ReStart, all Withdrawals will be Paid Daily
. NOW is a
great time to buy as many Ad Packs as you can afford. You are almost guaranteed
to get the full value on time.

Bây giờ thấy như nó đang thu hút đầu tư để kiếm tiền pay thì mới mở cổng pay lại. Nhưng cái kiểu này thì làm sao có người dep mạnh vào nữa. Nếu nó ráng chạy được tiền, pay nhanh 1 lúc thì may ra thu hút đầu tư lại và trở về quỹ đạo.

hiện tại tổng kết như sau :

- những ng đầu tư nhưng chưa rút đc xu nào từ acx >>>> all pack vô sự ko mất bất cứ 1 pakc nào

- những người đã từng rút thành công dù chỉ là 1 proof sẽ bị acx đồ sát ko thương tiếc

Bác này nói chuẩn nè :D mình chơi 200$ mà chưa rút đc xu nào nên pack vẫn còn nguyên chỉ là ăn 1% thui..get paid 6 ngày đc 50$ thì bị chuyển vào XS wallet thui :D mình cứ tưởng là chưa quyét đến acc mình chứ :D có lẽ rùa đc ko mất pack :))))))

Bác này nói chuẩn nè :D mình chơi 200$ mà chưa rút đc xu nào nên pack vẫn còn nguyên chỉ là ăn 1% thui..get paid 6 ngày đc 50$ thì bị chuyển vào XS wallet thui :D mình cứ tưởng là chưa quyét đến acc mình chứ :D có lẽ rùa đc ko mất pack :))))))
Hay không bằng hên mà:D, mà ACX chưa pay nên vẫn còn lo...

Hiện tại nợ xấu của ACX đã giảm rất rất nhiều lần rồi, chắc không còn restart nữa đâu :D , dự ngày mai or ngày mốt là đặt lệnh rút dc rồi :D

Mong là ACX hoàn thành restart roài đi :)))))) và số pack mình vẫn an toàn :))

Tuan Vu
Tái luôn, đã giao trứng rồi, ko sợ ác nữa
Thích · Trả lời · 5 Tháng 10 lúc 15:41

Dat Nguyen Van
ăn đủ rồi rút dần ra thôi Biểu tượng cảm xúc colonthree mua được sờ mát phôn rồi
Thích · Trả lời · 5 Tháng 10 lúc 15:53

Lê Kha

Thích · Trả lời · 5 Tháng 10 lúc 15:55

Pham Son Tung
ai tái cứ tái, ai rút cứ rút Biểu tượng cảm xúc colonthree sự thay đổi này có lợi trong ngắn hạn còn về dài hạn thì sẽ xem xét sau
Thích · Trả lời · 5 Tháng 10 lúc 15:55

Đây đoạn này biết thế từ ngày 5/10 không tái nữa . thế là bước sang ngày 10/10 lên 9% tái điên cuồng luôn .

Thế là thôi ước mơ sờ mát phông cũng bị mất :zip: đầu tư vào có 140$ ngày 31/8 thì lãi 1 nửa cũng được gần 250$ cả gốc lẫn lãi thì cũng tan tành khói mây.

bitcoin đang nhảy múa cơ hội cuối cùng cho ai muốn ôm :rolleyes: rate hiện tại 360$

hiện tại tổng kết như sau :

- những ng đầu tư nhưng chưa rút đc xu nào từ acx >>>> all pack vô sự ko mất bất cứ 1 pakc nào

- những người đã từng rút thành công dù chỉ là 1 proof sẽ bị acx đồ sát ko thương tiếc

Chưa rút đồng nào và 80% ra đi :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,459
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week