Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
Bất cứ cái j cũng cần phải CÓ CHỪNG MỰC bác ơi.
Bác uống thuốc bổ mà KHÔNG CÓ CHỪNG MỰC thì cũng thành thuốc độc thôi:rolleyes:

Bác nói điều hiển nhiên rồi cơ mà để e nói lại lần nữa ko phải khi ko tự nhiên có 3 chữ " tham thì thâm".

con người ai cũng có LÒNG THAM.... không có thì ai cũng đi làm công ăn lương hết rồi :D

Đấy, thì e mới nói đại đa số chết vụ restart đợt này cũng vì tham. Đời đâu có màu hồng, 9 với 10% dễ ăn của ACX lắm, mốc 7% e đã bắt đầu thấy rét rồi. :oops:

Nhớ có ai bảo là tham lam khi người khác sợ hãi mà:D

Ông fet chắc vui lắm vì triết lý đầu tư của mình đuợc dùng để đáng bạc. :rolleyes:

Bác nói điều hiển nhiên rồi cơ mà để e nói lại lần nữa ko phải khi ko tự nhiên có 3 chữ " tham thì thâm".

ko tham ko giàu đc :D. Vấn đề cốt lõi là phải biết cái giá mình trả có đáng hay ko :D.

Nhớ có ai bảo là tham lam khi người khác sợ hãi mà:D

Ông fet chắc vui lắm vì triết lý đầu tư của mình đuợc dùng để đáng bạc. :rolleyes:

Phải câu "tham khi người ta sợ, sợ khi người ta tham" ko bác. :D

ko tham ko giàu đc :D. Vấn đề cốt lõi là phải biết cái giá mình trả có đáng hay ko :D.

Tham khôn thì đc chứ tham kiểu mù quáng với ảo tưởng là ra đê hết. Nhà e bị 1 người rồi, đang kiếm $ ngon lành tuần chục củ nhưng cảm thấy k đủ làm lớn tí thành ra tạo nợ gần tỷ và người trả là ba e và thằng tạo nợ là thằng a trai e.

xin 500 hình bác

chưa, hơ hơ :D
cái acc mà đập 10k vào lúc tháng 10 :oops:

thì đó em có nói rồi acc nào chưa rút 1 xu của acx thì hoàn toàn vô cmn sự còn acc nào đã rút thì xác định :D

Đến hiện tại thì là Đáng bác à:rolleyes:

1 acc của mình chưa rút xu nào, tạo hồi tháng 10, cũng không mất pack nào cả, tiền bị chuyển về xshift thôi.
Bình thường Restart thì có 2 đối tượng không bị ảnh hưởng
1 là những TK mới tạo từ ngày bao nhiêu bao nhiêu
2 là Pack mua từ ngày bao nhiêu bao nhiêu
TK của bác thuộc dạng 1 r nhưng lần này lại không thấy ACX đề cập chi tiết đến dạng 1

Last edited:
Bình thường Restart thì có 2 đối tượng không bị ảnh hưởng
1 là những TK mới tạo từ ngày bao nhiêu bao nhiêu
2 là Pack mua từ ngày bao nhiêu bao nhiều
TK của bác thuộc dạng 1 r nhưng lần này lại không thấy ACX đề cập chi tiết đến dạng 1

oh` nhăc mới nhớ ko thì quên cmn vụ này :oops: tóm lại chờ acx enable with :-</ Còn ko thì hóng RS đợt 2 :D

bây giờ có nên mua pack từ XS không các pro hôm rồi mua xong bị phát các em nó dính đòn luôn

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,454
173,622
Latest member
Khoabui

Most viewed of week

Most discussed of week