Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
nói tóm lại là sau khi restart hay reset nhanh hơn đc vài hôm còn đâu vẫn vậy , chỉ khỏ tôm với tép , qdx đang pay với niềm tin cam đã bán và chuẩn bị đến kỷ băng hà , vẽ chuyện ra như thằng wtf hết trái tim nọ kia

:rolleyes: Ước gì mr black hiển linh và đập 50k vào site lúc này :D

hồi xưa e lỡ lời :oops:

giáng sinh đến rồi mà phải bán dâm ... a nhầm bán diêm ngoài đê thiệt là buồn quá đi mà :(

:rolleyes: Ước gì mr black hiển linh và đập 50k vào site lúc này :D

hồi xưa e lỡ lời :oops:

giáng sinh đến rồi mà phải bán dâm ... a nhầm bán diêm ngoài đê thiệt là buồn quá đi mà :(

thánh black banh xác rầu

nói tóm lại là sau khi restart hay reset nhanh hơn đc vài hôm còn đâu vẫn vậy , chỉ khỏ tôm với tép , qdx đang pay với niềm tin cam đã bán và chuẩn bị đến kỷ băng hà , vẽ chuyện ra như thằng wtf hết trái tim nọ kia
bớt nói nhảm hoặc tự lập riêng topic khác mà chém được không ? thánh này lầy còn hơn acx:confused:

cho mình hỏi chút là trong phần adpacks của mình nó tính Total tổng tiền hàng ngày là $166.58 / $83.29 mà sao mình get paid chỉ được có 105$! lỗi gì nhỉ?

Attachments

30 KB · Views: 39
vậy thì hết hi vọng nó làm lại lịch sự rồi, vì khá nhiều người đã có kinh nghiệm lần trước, vì ko ai tái nạm nữa thì chắc chắn nó sẽ reset hoặc restar

tiện cho mình hỏi, có panel hoàn thjanh rồi giờ làm gì để nhận tiền ạ

Đút vô ACX lại rồi rút ra sau nha bạn. :D

nghỉ mà ngày nào cũng vào hóng hớt thì gọi là gì :rolleyes:
h vẫn được 40$/day rút bao h mới hết:(

em còn nản hơn bác =)) hơn 100 xu/day dù rất là muốn ném vào vài chục k nhưng ...........phải chờ thâu

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,461
173,626
Latest member
33winphotovn

Most viewed of week

Most discussed of week