Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
nói tóm lại là sau khi restart hay reset nhanh hơn đc vài hôm còn đâu vẫn vậy , chỉ khỏ tôm với tép , qdx đang pay với niềm tin cam đã bán và chuẩn bị đến kỷ băng hà , vẽ chuyện ra như thằng wtf hết trái tim nọ kia

Bác meocon_sochuot . xin bác cứu nào :D :D :D

"The New RESET Feature makes ACX GREAT" :( Đọc mail mới ức chế ghê gớm :( THẰNG MẶT DÀY

Có gì đâu , để nuốt trọn số tiền của mem thì phải pay nhưng pay kiểu cafe nhỏ giọt , không thông báo , không giải thích , không quan tâm đến lợi ích của cái nổi tiếng :D , đầy người họ cũng chán ko muốn than thở gì đâu vì có chơi có chịu , nghĩ adx đối xử với mem như vậy là ko được , uy tín tạo niềm tin :D

Chỉ bị cancel mà k bị thiến à bác ? :D

sao không theo dõi thêm tình hình pay r dep bác h pay chưa ổn định đâu
Dep cũng là lấy tiền lãi thôi nếu đen thì xem như trả lại cho nó mà hên thì ăn được thôi, nói chung mình vẫn nghĩ nó không ngu gì mà scam còn mấy bạn thắc mắc không có người dep vào thì lấy tiền đâu ra mà gây dựng từ đầu nhưng mình thấy đợt trước ban đầu cũng nhiều người ko tin ở nó tý gì mà nó vẫn có tiền để xoay sở đoạn đầu thôi. Mà tiền dep về sau không ảnh hưởng lắm nên tranh thủ chứ không bữa sau pay đều thì hit and run ko kip với mấy bác :D

Dep cũng là lấy tiền lãi thôi nếu đen thì xem như trả lại cho nó mà hên thì ăn được thôi, nói chung mình vẫn nghĩ nó không ngu gì mà scam còn mấy bạn thắc mắc không có người dep vào thì lấy tiền đâu ra mà gây dựng từ đầu nhưng mình thấy đợt trước ban đầu cũng nhiều người ko tin ở nó tý gì mà nó vẫn có tiền để xoay sở đoạn đầu thôi. Mà tiền dep về sau không ảnh hưởng lắm nên tranh thủ chứ không bữa sau pay đều thì hit and run ko kip với mấy bác :D

lji nó pay đều thì hit and run khó mà xảy ra lắm

bữa trước reset pack của bạn có vẻ 1%/ngày ko

Last edited:
bạn đăng ký tài khoản mới để dep ak, mình thấy nhiều người mua pack trước ngày 1/12 bị cho về hết 1%/ngày
không vẫn chơi acc cũ nếu về 1% thì chắc chắn không phải rồi, số tiền rút mình vẫn ko thay đổi tính đến hnay là 3 ngày rút rồi.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,460
173,626
Latest member
33winphotovn

Most viewed of week

Most discussed of week