Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
K biết các bác sao chứ e tái 100%. Dự là tết năm nay k có gói bánh trưng.

Tái 100% thì sao lại là bánh chưng
Bánh chưng vàng cũng nên, nếu đến tết vẫn còn như lày

Đợt này ACX mà kéo dài ok trong 90 ngày thì vòng sau lượng Hit and Run sẽ ít hơn :D, còn bây giờ ko thấy nhiều người tái như vòng trước, chùn tay rất nhiều TT_TT, giờ ngồi chờ mấy baby bên Hàn vậy, VN chắc để ăn Tết gần hết rồi :p
giờ ngồi hóng ACX ntn?

Đợt này ACX mà kéo dài ok trong 90 ngày thì vòng sau lượng Hit and Run sẽ ít hơn :D, còn bây giờ ko thấy nhiều người tái như vòng trước, chùn tay rất nhiều TT_TT, giờ ngồi chờ mấy baby bên Hàn vậy, VN chắc để ăn Tết gần hết rồi :p
giờ ngồi hóng ACX ntn?
ACX trở lại nhưng lại trúng thời điểm gần tết VN :D

VN 1 mình mình chơi là đủ rầu mấy bác out hết đi

Suốt 1 thời gian qua, ACX đã reset quá nhiều lần.
Giờ chỉ hi vọng duy nhất ổn định ở mốc 6% này, nếu ACX không làm được điều đó mà vẫn reset thì đó là ngày tàn của ACX, từ sau sẽ ko ai dám dep ở bất cứ mốc nào nữa .
Nếu admin ACX sáng suốt thì họ sẽ kéo dài mốc 6%, qua đó member thấy được qua hai vòng, mốc ổn định nhất là 6%, thì dù sau đó có reset thì đến mốc 6% vẫn có người đập vào.
Mỗi năm ACX làm hai vòng vậy thì cũng đủ ăn , còn không thì sẽ chả có ma nào dám dep nữa

Nói chung các cớ cheat , fix lỗi tất cả đã fix nếu mà ván này nó còn dở quẻ thì biết như thế nào rồi đấy , dẹp tiệm , chăn gà bờ đê thôi , chỉ có JSS thời đầu ngon nhất , sau vụ rùm beng thằng già Frederick Mann kêu bán Site vì tuổi già không quản lý , sau đó lại mở site mới => hài nhất chỗ này , tiếp theo đóng băng tiền vì mất khả năng chi trả , mãi sau ra gói tái cơ cấu tiền mới + tiền cũ là gói Premium , cũng đứt

Suốt 1 thời gian qua, ACX đã reset quá nhiều lần.
Giờ chỉ hi vọng duy nhất ổn định ở mốc 6% này, nếu ACX không làm được điều đó mà vẫn reset thì đó là ngày tàn của ACX, từ sau sẽ ko ai dám dep ở bất cứ mốc nào nữa .
Nếu admin ACX sáng suốt thì họ sẽ kéo dài mốc 6%, qua đó member thấy được qua hai vòng, mốc ổn định nhất là 6%, thì dù sau đó có reset thì đến mốc 6% vẫn có người đập vào.
Mỗi năm ACX làm hai vòng vậy thì cũng đủ ăn , còn không thì sẽ chả có ma nào dám dep nữa
Bác nói nhỏ thui e cũng có ý nghĩ như bác đó:oops:

Nói chung các cớ cheat , fix lỗi tất cả đã fix nếu mà ván này nó còn dở quẻ thì biết như thế nào rồi đấy , dẹp tiệm , chăn gà bờ đê thôi , chỉ có JSS thời đầu ngon nhất , sau vụ rùm beng thằng già Frederick Mann kêu bán Site vì tuổi già không quản lý , sau đó lại mở site mới => hài nhất chỗ này , tiếp theo đóng băng tiền vì mất khả năng chi trả , mãi sau ra gói tái cơ cấu tiền mới + tiền cũ là gói Premium , cũng đứt

Lần này ko như mong đợi thì mình cũng nghỉ online luôn
Về quê xin mẹ con bò, con dê chăn cho vui thú tuổi trẻ

Mong bác dã mạnh vào như anh em thiên địa cứu nét ý , cứ phải cho lún cán , nói chung thằng bót au tu bác ăn thì adx nó ăn lại , giờ tự lực cánh sinh thôi

Tuổi trẻ phải đi chăn rau chứ bác..:rolleyes::rolleyes::rolleyes:

Mong bác dã mạnh vào như anh em thiên địa cứu nét ý , cứ phải cho lún cán , nói chung thằng bót au tu bác ăn thì adx nó ăn lại , giờ tự lực cánh sinh thôi

Boss mình có ăn được của nó mấy đâu :D
Chăc cậu nhầm người

ACX có lẽ sẽ ổn định ít nhất là hết 30 ngày. Vòng trước là 100 ngày cơ mà. Hy vọng nó ngon cho anh em được nhờ :D
lần này với code như hiện nay thì dự đoán sẽ lâu hơn vòng 1 mức DSC 6% duy trì cả năm là ngọt :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,142
173,233
Latest member
8daybingo

Most viewed of week

Most discussed of week