Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
lần này với code như hiện nay thì dự đoán sẽ lâu hơn vòng 1 mức DSC 6% duy trì cả năm là ngọt :D
được lâu như vậy thì khối người tiếc, trong đó có mình :D, ai mà dep vào 1 tỷ mà tái kiểu mỗi ngày thì mỗi tháng rút được 2 tỷ này nọ, quá ảo TT_TT

Last edited:
được lâu như vậy thì khối người tiếc, trong đó có mình :D, dep vào 1 tỷ mà tái kiểu mỗi ngày thì mỗi tháng rút được 2 tỷ này nọ, quá ảo TT_TT
Vãi cả dep :D mình chỉ mong tháng kím vài củ ăn tiêu thôi :D Nghèo ko bu nổi 1 tỏi như mấy bác :3

Cho hỏi :

Bây giờ đầu tư có được không ?
Phí dep và rút PM vào AdClickXpress là bao nhiêu ?
Nghe nói bây giờ nên dùng Ad Package nhưng
Ad package 10$/pack còn Media Package 5$/pack : Vậy 2 pack này là 1 hay khác nhau ?

Ta chỉ mong được 3 tháng như vòng trước là được, mỗi năm làm 2 lần sweet spot nữa

Cho hỏi :

Bây giờ đầu tư có được không ?
Phí dep và rút PM vào AdClickXpress là bao nhiêu ?
Nghe nói bây giờ nên dùng Ad Package nhưng
Ad package 10$/pack còn Media Package 5$/pack : Vậy 2 pack này là 1 hay khác nhau ?

Phí dep PM = 0
Phí rút PM =4%
Bạn chơi bên Ad hay media đều được
Giá pack khác nhau nhưng mà đều chia theo lãi 6% nên lợi nhuận như nhau cả
Ví dụ bên Ad 1 pack 10$ thì lãi 1 ngày 6% = 0.6 . Bên Media cũng dep 10$ thì mua dc 2 pack, lãi cũng 0,6$

Phí dep PM = 0
Phí rút PM =4%
Ví dụ bên Ad 1 pack 10$ thì lãi 1 ngày 6% = 0.6 . Bên Media cũng dep 10$ thì mua dc 2 pack, lãi cũng 0,6$
Khác ở minpay :D Ít vốn thì media rút cho có không khí :D

Phí dep PM = 0
Phí rút PM =4%
có phải tái đầu tư 70/30 như quickrevshare.com không ?

có phải tái đầu tư 70/30 như quickrevshare.com không ?

với acx thì phải tự nguyện dâng hiến

Mua Panels : Khi 4 Media Packs hoặc Ad Packs hết hạn sẽ tạo ra 1 Spot, như vậy tỷ lệ là 4:1. Ví dụ bạn có 100 Packs hết hạn thì sẽ tạo ra 100:4=25 Spot

Vậy nếu đầu tư 100 pack được 750$ khi hết hạn + tiền bên panels ( nếu được là bao nhiêu ) ?

Mua Panels : Khi 4 Media Packs hoặc Ad Packs hết hạn sẽ tạo ra 1 Spot, như vậy tỷ lệ là 4:1. Ví dụ bạn có 100 Packs hết hạn thì sẽ tạo ra 100:4=25 Spot

Vậy nếu đầu tư 100 pack được 750$ khi hết hạn + tiền bên panels ( nếu được là bao nhiêu ) ?

bác đang hỏi những cái mà bộ não của bác ko thể tiếp thu hay tạm gọi là ngoài bộ não. Mà những cái ngoài bộ não này đừng nên quan tâm

bác đang hỏi những cái mà bộ não của bác ko thể tiếp thu hay tạm gọi là ngoài bộ não. Mà những cái ngoài bộ não này đừng nên quan tâm
khi nãy đọc bài hướng dẫn không lưu ý phần > 300 pack hết hạn để tham gia panels : phần kiếm thêm.

Cái gì chưa hiểu rõ thì phải hỏi bác ạ - Bỏ tiền túi ra chơi chứ có phải miễn phí đâu ?

khi nãy đọc bài hướng dẫn không lưu ý phần > 300 pack hết hạn để tham gia panels : phần kiếm thêm.
Bác chưa cần phải để ý tới đó đâu... giờ cái này cũng ko rút về đc nên ăn lãi trc tính sau đi bác ^_^

bác Lộc nói đúng đấy. Mới chơi thì tốt nhất bác đừng quan tâm cái là Panel làm gì cho mệt óc. Cứ hiểu đáp 100$ vào sau 1 thời gian thu lại 150$ là được

Cái gì chưa hiểu rõ thì phải hỏi bác ạ - Bỏ tiền túi ra chơi chứ có phải miễn phí đâu ?
Có gì ko rõ cứ pm qua yh tớ giải đáp nhiệt tình cho :oops:

Phí dep PM = 0
Phí rút PM =4%
Phí dep vào là 0,5% chứ nhỉ

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,142
173,233
Latest member
8daybingo

Most viewed of week