Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
Sao mua pos đc 4 ngày rồi, ngày nào cũng click ads mà k thấy lãi đồng nào là sao các bác nhỉ

cứ yên tâm là nó chia lãi đều bạn nhé . 1 tuần nó chia lãi 2 lần . Mỗi lần chia lãi gộp 3-4 ngày/lần . Hiện tại đang chuẩn bị RS lên cũng hơi hồi hộp chut . Chắc sau đợt RS nè các pos ngày trước tại JSS cũng sẽ ra đi hết. Hy vọng sẽ không thiệt hại nhiều . Còn 1 tuần trước thời điểm RS . Dù sao cũng đặt hết niềm tin vào em nó :(

quả này thiệt hại ko nhỏ đây hic hic vì lần trước off-wepsite để chuyển data và chia lãi có 1% thay vì 2% của 2 đến thứ 6 của profitclicking , vậy những Post chuyển từ JSS cũ sang lại lãnh đạn đây

lần trước nó quét của tớ 225 Post , lần này làm 1 phát nữa thì chết hic hic

tình hình chia lãi của mấy pos mới mua thì sao nhỉ ?

Và tình hình payout hiện nay sao, 48h chưa hay vẫn 1 tháng. Lấu rồi nên không biết nó như thế nào

ngày 7/10 đã về nha các mem

Dear Quang,

You have received a payment to your account U3490574 (quangthachlv3):

Date: 11/9/2012 4:48 AM
Batch: 118753185
From Account: U3150268 (Profit Clicking)
Amount: $18.58
Memo: ProfitClicking Withdraw #1334859-120641

Thank you.

Em vừa mua 2 Ad lúc 17h15 (giờ Việt Nam).
Em đã gửi mail "Nhận RB". Anh Tùng RB cho em nhé.

tinh hình đã gửi mail và các thông tin acc để thớt RB mà cả tuần nay rồi không thấy Thớt có ý kiến gì. Không biết Thớt còn RB không? Nếu không thì thông báo cho anh em một câu để biết đường:binhsua56:

tinh hình đã gửi mail và các thông tin acc để thớt RB mà cả tuần nay rồi không thấy Thớt có ý kiến gì. Không biết Thớt còn RB không? Nếu không thì thông báo cho anh em một câu để biết đường:binhsua56:

đọc kỹ lại bài đầu tiên dùm zzz
Có gì thì viết rõ thông tin vào topic này,gửi mail nhiều lúc mình quên

tiền về đến ngày nào rồi ae, 25 ngày rồi:binhsua36:

www.profitclicking.com/withdrawal-news
Good news! Starting around mid-November, we plan to pay daily withdrawals within 48 hours. This will dramatically reduce the time it takes for your current withdrawals to be paid. We'll also do our best to increase the current daily limit of $250 per member per payment processor. We'll continue paying out the withdrawals waiting in the queue. Paying all of them may take a month or more.

Dịch bằng google

Tin tốt! Bắt đầu từ khoảng giữa tháng mười một, chúng tôi phải lập kế hoạch để thanh toán rút tiền hàng ngày trong vòng 48 giờ. Điều này sẽ làm giảm đáng kể thời gian cần cho rút tiền hiện tại của bạn để được thanh toán. Chúng tôi cũng sẽ làm hết sức mình để tăng giới hạn hiện tại hàng ngày là $ 250 cho mỗi thành viên mỗi bộ xử lý thanh toán. Chúng tôi sẽ tiếp tục trả tiền rút tiền chờ đợi trong hàng đợi. Thanh toán tất cả trong số họ có thể mất một tháng hoặc hơn.

Chuẩn bị rút mạnh nào các bác:))

Đã pm đưa thông tin RB rồi, em chỉ mua 1 ad thôi,
chủ thớt RB nhé

đọc bài đầu tiên và post theo đúng hướng dẫn dùm,1 số ng pm RB mà cứ ghi mỗi cái ID thì CHỊU,UPLINE KHÔNG HỀ BIẾT ID CỦA REF VÀ CŨNG KHÔNG BAO GIỜ HIỆN TRONG LIST REF
PM MỖI CÁI ID THÌ KHÔNG BIẾT CÓ PHẢI REF CỦA MÌNH HAY KHÔNG,CHẢ HIỂU RB KIỂU GÌ

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,428
173,597
Latest member
NHL0105

Most viewed of week