Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
cái này tính ra là không ổn như sau

lần trước nó quét 1 phát tổn thất nặng mà lần này mập mờ về nó quét bao %

Poss cũ chia có 1% / ngày mà nó bảo đảm cho đủ 15$ với 1% mà , thế này thì thiến người ta nữa rồi
Thế nó mới sống được đến giờ chứ chú. Mà chú cũng ăn lãi nhiều roài còn giề =))

trong quá trình reset thì nó có những dấu hiệu gì để biết là nó đang reset vậy chủ thớt?

trong quá trình reset thì nó có những dấu hiệu gì để biết là nó đang reset vậy chủ thớt?

NÓ CÓ THÔNG BÁO MỪ

cái này chắc nó thiến từ Acc đầu tiên trong dãy 1x đến 2x cứ thế mà chiến thôi hic hic :(( dù sao nó thiến vẫn sống hơn là chết mới đầu tư 1k$ vào em nó rồi

NÓ CÓ THÔNG BÁO MỪ

cái này chắc nó thiến từ Acc đầu tiên trong dãy 1x đến 2x cứ thế mà chiến thôi hic hic :(( dù sao nó thiến vẫn sống hơn là chết mới đầu tư 1k$ vào em nó rồi
thông báo là thông báo ngày xong reset. ý tớ hỏi là trong quá trình reset thì có hiện tượng gì. tôi thấy ko có gì khác biệt, chủ thớt nói là đang reset tôi gà ko biết nên hỏi.

mất vài ngày mới PS xong nên cứ yên tâm mà đợi,khi nào thấy mất 1 số lượng package thì sẽ hiểu
Không biết sau đợt này nó đã pay nhanh hơn chưa! Mình đang kẹt tiền từ đợt trước vẫn chưa về nữa!

mất vài ngày mới PS xong nên cứ yên tâm mà đợi,khi nào thấy mất 1 số lượng package thì sẽ hiểu
nói thế thì làm gì có cái chữ " đang ", nó vẫn bt và đùng 1 cái reset xong. Chắc bác được nó gửi email riêng về vấn đề này. Tôi xem tất cả các thông tin, vào live conference room, nghe federick mann nói, cũng chả thấy thông tin nào là "đang restart" cả.

có ai được về nữa ko up poof cái nào

chuẩn bị tinh thần là vừa. nó chưa trả tiền không phải vì nhiều người rút mà là vấn đề tài chính đang trục trặc nữa. trước kia 1 ngày vẫn rút cả đống mà nó vẫn trả trong 24 tiếng đó thôi. nó kéo dài thời gian là luôn nói về ngày cắt để mọi người nộp tiền vào. dù sao cũng chúc may mắn hi vọng nó không sao

chuẩn bị tinh thần là vừa. nó chưa trả tiền không phải vì nhiều người rút mà là vấn đề tài chính đang trục trặc nữa. trước kia 1 ngày vẫn rút cả đống mà nó vẫn trả trong 24 tiếng đó thôi. nó kéo dài thời gian là luôn nói về ngày cắt để mọi người nộp tiền vào. dù sao cũng chúc may mắn hi vọng nó không sao
sao bạn biết . Thử hỏi thời gian vừa rồi nó PR với xây dựng lại làm gì? Bây giờ nó còn fai chỉnh sửa nhiều nữa chứ có phải 1 phát ăn ngay được đâu . Ghết nhất những người dám đầu tư mà không dám chấp nhận rủi ro. Biết như vậy thì quit cho nó nhanh. Ở đó mà nói gây mất đoàn kết ./Cân nhưng ai có tâm huyết với JSS và chia sẻ thông tin mới nhất để ae nắm bắt được tình hình cụ thể.
Sorry vì đã nói hơi nhiều

nói thế thì làm gì có cái chữ " đang ", nó vẫn bt và đùng 1 cái reset xong. Chắc bác được nó gửi email riêng về vấn đề này. Tôi xem tất cả các thông tin, vào live conference room, nghe federick mann nói, cũng chả thấy thông tin nào là "đang restart" cả.

Daily Update For November 11th, 2012

Member Update

Profit Clicking . It's ProfitShift Time!

Time to maximize your money!

Welcome to all our new members!

sao bạn biết . Thử hỏi thời gian vừa rồi nó PR với xây dựng lại làm gì? Bây giờ nó còn fai chỉnh sửa nhiều nữa chứ có phải 1 phát ăn ngay được đâu . Ghết nhất những người dám đầu tư mà không dám chấp nhận rủi ro. Biết như vậy thì quit cho nó nhanh. Ở đó mà nói gây mất đoàn kết ./Cân nhưng ai có tâm huyết với JSS và chia sẻ thông tin mới nhất để ae nắm bắt được tình hình cụ thể.
Sorry vì đã nói hơi nhiều
vậy nếu nó không PR rầm rộ + nâng cấp nhiều thì có cho nó là scam không? có chơi thì có chịu thôi chứ đoàn kết gì ở đây bạn đoàn kết thì sao? bạn thử làm 1 bài toán đi hiện tại tổng số thành viên PC là bao nhiêu 2tr5 hay 3 triệu người? với con số 2 triệu người có sẵn là JSS cũ chuyển qua và những người này chỉ được lãi 1/2 so với ngày thường thôi. và tất nhiên 1 điều 2 triệu người kia khó đầu tư tiếp và chờ rút vốn về. còn những người mới thì nộp vào để có lãi. Bạn chơi jss thì chắc hiểu rõ nó lấy tiền người sau trả cho người trước đúng không? vậy bạn suy nghĩ thế nào nếu 1tr người đầu tư vào để nuôi 2trieu nguoi đang chờ rút tiền. suy nghĩ kĩ rồi hãy nói bạn nhé. đây là phân tích chứ không phải là giảm lòng tin của mọi người với jss

Cho mình hỏi

Cho mình thắc mắc khi rút tiền = LR ra thì mất 8% tiền fee hả các bạn ,thấy nó ghi vậy

bonus RB!!

bac Tung hom qua gui mail cho bac de bonus ma chak bac ban ko check dc nen dua len cho nhanh!!

Firstname: Phan
- lastname: Quoc Bao
- email JBP: [email protected]
- số ads package da mua: 2
- LR: U2213495

bonus nha bac!!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads