Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
Chỉ tò mò là số vốn ban đầu mmo1991 bỏ ra là bao nhiu thôi (ko tính tái đầu tư chỉ tính số tiền fund vào để mua pos ấy) :D

Chỉ tò mò là số vốn ban đầu mmo1991 bỏ ra là bao nhiu thôi (ko tính tái đầu tư chỉ tính số tiền fund vào để mua pos ấy) :D

Chắc khoảng gần 1k$,vì phần còn lại ae ủng hộ mình kha khá
Proof 15

Chắc khoảng gần 1k$,vì phần còn lại ae ủng hộ mình kha khá
Proof 15

Điền xong tất cả bao nhiêu ma trận rồi cậu? :)

cái vụ điền ma trận này tốn time quá nhỉ :d

Điền xong tất cả bao nhiêu ma trận rồi cậu? :)

cái vụ điền ma trận này tốn time quá nhỉ :d

Mới được 2,tùy thời điểm mà sẽ nhanh hay chậm
H thì ăn lãi từ JSS Tripler cũng ok r,đủ tiền mua cái Ipad:))

Mới được 2,tùy thời điểm mà sẽ nhanh hay chậm
H thì ăn lãi từ JSS Tripler cũng ok r,đủ tiền mua cái Ipad:))

Oa oa, ngon nhỉ ;)
Sang tháng mình cũng phải rút tiền về mua Ipad để kê mông mới được =))

Last edited by a moderator:
kê=Ipad đau mông lắm=))
Đưa Ipad đây mình đổi cho cái đệm kê êm hơn=))

Đau thật ah? Thấy mấy pro hay bảo "lót Ipad ngồi hóng" nên tưởng kê mông nó êm, chứ mình đâu có biết cái Ipad nó thế nào đâu =))

Tổng số position JSS Tripler Restart convert sang JSS : 84 position
Tổng số ma trận JSS sẽ nhận được : 28
Số ma trận đã nhận : 11
Tổng số position: 109
Thu nhập hàng ngày : 21.8$
2012-01-30 14:22:29 None Daily Earnings for Active Positions $ 21.80

cái này bác chủ pic chơi đc bao lâu ùi bác..........vs lúc mới chơi đầu tư nhiu AP za ............... định tham gia mà k đc nhìu vốn cho lém

Có bác nào rút rồi có proof up dùm cái, để mỗi mình bác Son Tung up thế này nguy wá!! đầu tư 10$ ăn lời thích nhắm mà scam một phát thì có nước cạp đất!!

cái này bác chủ pic chơi đc bao lâu ùi bác..........vs lúc mới chơi đầu tư nhiu AP za ............... định tham gia mà k đc nhìu vốn cho lém

hơn 4 tháng,nếu có vốn kha khá chút thì nên chơi,nếu không thì mình cũng không khuyến khích,sẽ mất nhiều time mà lãi ít

---------- Post added at 10:31 PM ---------- Previous post was at 10:30 PM ----------

Có bác nào rút rồi có proof up dùm cái, để mỗi mình bác Son Tung up thế này nguy wá!! đầu tư 10$ ăn lời thích nhắm mà scam một phát thì có nước cạp đất!!

Nếu không có vốn thì chuyển qua hình thức khác đi bạn,10$ chẳng ăn nhằm gì đâu

---------- Post added at 10:32 PM ---------- Previous post was at 10:31 PM ----------

Tổng số position JSS Tripler Restart convert sang JSS : 84 position
Tổng số ma trận JSS sẽ nhận được : 28
Số ma trận đã nhận : 11
Tổng số position: 113
Thu nhập hàng ngày : 22.6$
2012-01-31 14:26:35 None Daily Earnings for Active Positions $ 22.60

Ah ý mình là 10$/pos!!
Ah mà bác cho hỏi kỹ cái phần ref, tiến ref có dùng để mua pos được không?! nó có cộng vào tk chính rồi with đc ko?! và thời gian bao lâu để nó chấp nhận ref và cộng tiền cho mình?!
Em lỡ đk của người khác nhưng thấy topic của bác hay hay nên vào học hỏi, bác đừng chém có gì em giới thiệu mấy bạn em ref cho bác!!
Cám ơn bác trước!!

Ah ý mình là 10$/pos!!
Ah mà bác cho hỏi kỹ cái phần ref, tiến ref có dùng để mua pos được không?! nó có cộng vào tk chính rồi with đc ko?! và thời gian bao lâu để nó chấp nhận ref và cộng tiền cho mình?!
Em lỡ đk của người khác nhưng thấy topic của bác hay hay nên vào học hỏi, bác đừng chém có gì em giới thiệu mấy bạn em ref cho bác!!
Cám ơn bác trước!!

Trả lời thay bạn Tùng nè.

Tiền ăn từ ref bạn có thể dùng để mua pos hoặc with về tùy thích. Thời gian thì ngay lập tức nhé ^^

---------- Post added at 10:44 AM ---------- Previous post was at 10:43 AM ----------

Đợi cuối tháng có cái proof 1k ta up lên cho coi nhé ;)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,488
173,663
Latest member
duclap223

Most viewed of week

Most discussed of week