Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
Đợi cuối tháng có cái proof 1k ta up lên cho coi nhé ;)

Nên chia nhỏ ra rút từng đợt. Nó mà pending thì có mà ........... :binhsua23:

Ah ý mình là 10$/pos!!
Ah mà bác cho hỏi kỹ cái phần ref, tiến ref có dùng để mua pos được không?! nó có cộng vào tk chính rồi with đc ko?! và thời gian bao lâu để nó chấp nhận ref và cộng tiền cho mình?!
Em lỡ đk của người khác nhưng thấy topic của bác hay hay nên vào học hỏi, bác đừng chém có gì em giới thiệu mấy bạn em ref cho bác!!
Cám ơn bác trước!!

Bác chưa đầu tư gì thì đk lại cũng được mà=))=))
Đùa vậy thôi chứ nếu bạn của bạn có đk thì cứ lấy link ref của bạn chứ,giới thiệu cho mình thì bạn có được gì đâu:)
Ref dk xong thì sẽ có mail báo luôn,khi nào ref mua po xong thì đợi 1 lúc sẽ thấy mail báo về và tiền được cộng vô TK JSS TRIPLER

---------- Post added at 10:48 AM ---------- Previous post was at 10:48 AM ----------

[/COLOR]

Proof mấy k$ còn pay trong 1 ngày cơ mà,bác yên tâm:D

Last edited by a moderator:

Mình đầu tư tiền đàng hoàng chứ có làm gì mờ ám đâu mà sợ nhỉ :)

Bạn Tùng cho mình hỏi cái vụ bảo limit tiền với mỗi payment processor gì gì đó là có thật không thế?

Mình đầu tư tiền đàng hoàng chứ có làm gì mờ ám đâu mà sợ nhỉ :)

Bạn Tùng cho mình hỏi cái vụ bảo limit tiền với mỗi payment processor gì gì đó là có thật không thế?

giới hạn số tiền pay trong 1 ngày về AP hay LR thì tốt nhất sau khi +thu nhập xong mình rút luôn,khỏi lo bị limit

Last edited by a moderator:
giới hạn số tiền pay trong 1 ngày về AP hay LR thì tốt nhất sau khi +thu nhập xong mình rút luôn,khỏi lo bị limit

Tại mình định tính nhiều nhiều một chút thì sẽ rút bằng lr thì đỡ được ít fee :D. Tại fee lr max là 2.99$ mà :D

Có lẽ phương án tối ưu là rút từng ngày.

Vẫn đang tiếp tục dep, cuối tháng 2 sẽ bắt đầu rút :)

Tại mình định tính nhiều nhiều một chút thì sẽ rút bằng lr thì đỡ được ít fee :D. Tại fee lr max là 2.99$ mà :D

Có lẽ phương án tối ưu là rút từng ngày.

Vẫn đang tiếp tục dep, cuối tháng 2 sẽ bắt đầu rút :)

Rút=LR là hợp lý r,LR có giá hơn:))
Nếu rút về STP thì có thể sau đó rút về thẻ visa luôn,mình đang tìm hiểu cái này
Bác muốn an toàn thì rút từ 8/2 đi,tròn 1 tháng sau đợt res

1k là vốn lẫn lãi luôn đó hả linhdv, đầu tư bao nhiu và phương pháp chơi ra sao zậy :D. Để ý thấy mua 1 lần 4 pos hay hơn là cứ đủ tiền 1-2 pos là mua thì phải

1k là vốn lẫn lãi luôn đó hả linhdv, đầu tư bao nhiu và phương pháp chơi ra sao zậy :D. Để ý thấy mua 1 lần 4 pos hay hơn là cứ đủ tiền 1-2 pos là mua thì phải

nhầm r bác ơi,nếu tái đầu tư hàng ngày thì cứ đủ 10$ là mua po luôn,không cần đợi mua đủ 4 po,ngày xưa mình cũng bị nhầm thế này;)

Đầu tư khoảng 2k8 rồi cậu ah. Cách chơi thì bạn Tùng đã nói rồi đó :)
Mình mua pos hàng ngày. Cứ đủ 10$ là mua luôn. Hiện tại đang được gần 360 pos rồi:)

---------- Post added at 11:18 AM ---------- Previous post was at 11:16 AM ----------

Rút=LR là hợp lý r,LR có giá hơn:))
Nếu rút về STP thì có thể sau đó rút về thẻ visa luôn,mình đang tìm hiểu cái này
Bác muốn an toàn thì rút từ 8/2 đi,tròn 1 tháng sau đợt res

Nếu with thẳng về bank cũng chưa chắc đã được giá bằng Lr cậu ah. Đó là còn chưa kể phí rút qua STP cao hơn phí rút qua lr :)
Mình sẽ tính toán lại thời điểm để rút vốn. Thanks cậu nhiều nhé!

Đầu tư khoảng 2k8 rồi cậu ah. Cách chơi thì bạn Tùng đã nói rồi đó :)
Mình mua pos hàng ngày. Cứ đủ 10$ là mua luôn. Hiện tại đang được gần 360 pos rồi:)

---------- Post added at 11:18 AM ---------- Previous post was at 11:16 AM ----------

Nếu with thẳng về bank cũng chưa chắc đã được giá bằng Lr cậu ah. Đó là còn chưa kể phí rút qua STP cao hơn phí rút qua lr :)
Mình sẽ tính toán lại thời điểm để rút vốn. Thanks cậu nhiều nhé!

Nhưng được cái an toàn nếu rút về thẻ được:D
5k là con số đẹp nếu thích tái đầu tư=))

Nhưng được cái an toàn nếu rút về thẻ được:D
5k là con số đẹp nếu thích tái đầu tư=))

Tớ thấy lr khá an toàn mà :)
Hay ý cậu là sợ bị scam nếu đem đi selll ah? :D

P/S: đang phấn đấu được 1k pos mà xem ra không được rồi. Chắc đợi đợt sau vậy :D

Tớ thấy lr khá an toàn mà :)
Hay ý cậu là sợ bị scam nếu đem đi selll ah? :D

P/S: đang phấn đấu được 1k pos mà xem ra không được rồi. Chắc đợi đợt sau vậy :D

uhm,nhiều người thích an toàn mà:D,nước ngoài ng ta thích STP với AP hơn LR

uhm,nhiều người thích an toàn mà:D,nước ngoài ng ta thích STP với AP hơn LR

Tại vì ở nước ngoài, giá lr nó không cao vút như ở VN :D
Nên họ thích rút thẳng về tài khoản của mình mà không cần phải qua exchanger. Phải không nhỉ :)

Tại vì ở nước ngoài, giá lr nó không cao vút như ở VN :D
Nên họ thích rút thẳng về tài khoản của mình mà không cần phải qua exchanger. Phải không nhỉ :)

uhm,rút về AP với LR thì về thẳng ngân hàng được,tiện hơn nhiều,tỷ giá cũng cao
Còn VN mình cứ thích tiền nhiều nên phải liều thôi=))

Ở VN ình cái gì cũng bị đảo ngược :binhsua33:

mấy bác JSS làm ăn phát đạt nhỉ !!! chơi cái này vừa đc gấp 2 làm vốn bỏ ra sau 2 tháng lại vừa exchang từ AP sang LR !!! Hi Hi !!!

Cái này hình như upgrade mới có link ref phải ko ? Thử đăng ký một acc nhưng vòng vo mãi ko thấy lấy cái link ref ở đâu.

Chủ topic bắt đầu chơi dc bao lâu rồi thế :D

có còn nhận 10$ free từ JSS để mua POS ko bác?

Còn thì phải

Cái này hình như upgrade mới có link ref phải ko ? Thử đăng ký một acc nhưng vòng vo mãi ko thấy lấy cái link ref ở đâu.

Chủ topic bắt đầu chơi dc bao lâu rồi thế :D

Nếu ko lầm thì link ref nằm trong phần Positions >>> Here is Your Promotion URL for JSS-Tripler.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,481
173,659
Latest member
bettingworldi9be

Most viewed of week

Most discussed of week