Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
vừa vô xem lại thì thấy nó cập nhật lại reset 50%..hi vọng sau đợt này tiền sẽ nhanh về hơn

Anh em vào báo cáo tình hình nào. Thiệt hại bây giờ chính xác là bao nhiêu.
mình cũng bị 50%. Vì là tái đầu tư nên ....pos sống cũng là nhiều pos già tuổi. sẽ nhanh chóng ra đi hết. Zzzz.

- - - Updated - - -

Percentage of Ad packs Converted to PC Panels (ACP): xx %
No. of Your Ad Packs Converted: xx
No. PC Panels Given: xx (con số này là gì nhỉ, ko lẽ là số ma trận chung của những pos chết mình có từ lúc tạo acc ah)

Last edited by a moderator:
mình thiệt hại 50%..pos mình đa số thì là cụ hết rồi..chỉ có 18 pos mới tái hồi tháng 10 thâu..tình hình là sẽ hết pos nhanh chóng

mịa chung tình trạng. Toàn post mới đi, pos già thì sống nhăn răng , có những pos chỉ còn 3 ngày nữa là đi sạch . Mịa CH.Ó thật. Có fai đây là Super SCAM . Nó làm như vậy khác éo gì bắt mọi người đầu tư lại từ đâu . Trong khi số vốn mình đâu tư được lãi là mình tái đầu tư hết , vậy mà chỉ còn lại 50% .Đúng là thua

mất 50% thật. thôi mong nó paid sớm cho anh em nhờ còn 500$ nữa về hết thì tốt ko thì về 1/2 cũng đc

người thế này,người thế nọ riêng mình vẫn ok nhé,tiếp tục tái đầu tư thôi
Kêu ca thì giải quyết được vấn đề chắc,chơi thì chấp nhận=))
Buôn bán kinh doanh BDS các thứ cũng có thể lỗ lòi mồm ra,tập chấp nhận và rút ra bài học thay vì ngôi kêu ca đi zzz

profit

Sao đặt lệnh rút hơn 15 ngày rồi mà nó vẫn pending vậy pro nhỉ?

TRƯỚC TIÊN LÀ XIN LỖI CHỦ THỚT , VÌ ĐÂY LÀ CHỦ ĐỀ CỦA CẬU .

TIẾP THEO LÀ MÌNH XIN KHUYÊN ANH EM : KHÔNG NÊN ĐẦU TƯ TIẾP VÀO TRANG NÀY NỮA , NẾU AI ĐÃ TỪNG CHƠI NÓ LÂU DÀI , THÌ SẼ THẤY NÓ ĐANG ĐI XUỐNG MỘT CÁCH TRẦM TRỌNG , CÁC BẠN CÓ THỂ ĐỢI THÊM 1,2 THÁNG NỮA , NẾU NÓ ỔN ĐỊNH THÌ ĐẦU TƯ TIẾP . kHẢ NĂNG ĐẦU TƯ VÀO NÓ RẤT DỄ BỊ SCAM VỚI THỜI ĐIỂM BÂY GIỜ . MẶC DÙ NÓ ĐÃ TỒN TẠI RẤT LÂU ĐỜI , RẤT UY TÍN RỒI , NHƯNG MMO LÀ VẬY , RỒI CŨNG CHẾT THÔI .

TRÊN ĐÓ LÀ Ý KIẾN CỦA BẢN THÂN MÌNH , CÒN NẾU AI THÍCH THÌ CỨ ĐẦU TƯ THÔI , TÙY .

TRƯỚC TIÊN LÀ XIN LỖI CHỦ THỚT , VÌ ĐÂY LÀ CHỦ ĐỀ CỦA CẬU .

TIẾP THEO LÀ MÌNH XIN KHUYÊN ANH EM : KHÔNG NÊN ĐẦU TƯ TIẾP VÀO TRANG NÀY NỮA , NẾU AI ĐÃ TỪNG CHƠI NÓ LÂU DÀI , THÌ SẼ THẤY NÓ ĐANG ĐI XUỐNG MỘT CÁCH TRẦM TRỌNG , CÁC BẠN CÓ THỂ ĐỢI THÊM 1,2 THÁNG NỮA , NẾU NÓ ỔN ĐỊNH THÌ ĐẦU TƯ TIẾP . kHẢ NĂNG ĐẦU TƯ VÀO NÓ RẤT DỄ BỊ SCAM VỚI THỜI ĐIỂM BÂY GIỜ . MẶC DÙ NÓ ĐÃ TỒN TẠI RẤT LÂU ĐỜI , RẤT UY TÍN RỒI , NHƯNG MMO LÀ VẬY , RỒI CŨNG CHẾT THÔI .

TRÊN ĐÓ LÀ Ý KIẾN CỦA BẢN THÂN MÌNH , CÒN NẾU AI THÍCH THÌ CỨ ĐẦU TƯ THÔI , TÙY .

uh,h chỉ tái đầu tư=lãi hàng ngày thôi chứ không nên đầu tư thêm

uh,h chỉ tái đầu tư=lãi hàng ngày thôi chứ không nên đầu tư thêm

bác nói chuẩn không cần chỉnh , buồn buồn ngồi mang lãi ra đếm , đếm qua đếm lại có rút được đâu . ĐÀnh ngậm ngùi mang nó đi xoay vòng cho đỡ xót ruột chứ bây giờ biết làm sao được bậy giờ . Hôm trước tưởng mất có 15-20% , hôm nay vào check lại thì PC thật là cao thủ , mình mất hơn 50% ,
trong đó có nhiều post mới ra đi trong đợt RS này . Còn phần đông là các pos cũ từ thời Cha Đẻ của PC là JSS còn sống , tính ra chỉ sau 3 đến 3 ngày nữa là số pos cũ đó cũng hết hạn . Như vậy thử hỏi sẽ như thế nào đây . Đúng là NGOẠN MỤC THẬT !!!
tÔI chỉ xin góp ý kiến như vậy, mong bác thông cảm . Mỗi người có 1 ý kiến riêng , ai cũng có cảm nhận riêng cả mà :(

bác nói chuẩn không cần chỉnh , buồn buồn ngồi mang lãi ra đếm , đếm qua đếm lại có rút được đâu . ĐÀnh ngậm ngùi mang nó đi xoay vòng cho đỡ xót ruột chứ bây giờ biết làm sao được bậy giờ . Hôm trước tưởng mất có 15-20% , hôm nay vào check lại thì PC thật là cao thủ , mình mất hơn 50% ,
trong đó có nhiều post mới ra đi trong đợt RS này . Còn phần đông là các pos cũ từ thời Cha Đẻ của PC là JSS còn sống , tính ra chỉ sau 3 đến 3 ngày nữa là số pos cũ đó cũng hết hạn . Như vậy thử hỏi sẽ như thế nào đây . Đúng là NGOẠN MỤC THẬT !!!
tÔI chỉ xin góp ý kiến như vậy, mong bác thông cảm . Mỗi người có 1 ý kiến riêng , ai cũng có cảm nhận riêng cả mà :(

cái quan trọng là site nó vẫn đang sống,đời còn dài,cơ hội còn nhiều chả việc gì phải lăn tăn cả

cái hồi thằng Zeek ra đi mình bị mất trắng khoảng 7000$ (TK nuôi VIP trong mấy tháng và có gần 200 ref) nên bây giờ thấy PC nó vẫn sống,kể cả pay có chậm thì cũng may mắn lắm r
Lúc đấy phải nói là nếu rút được 1000$ từ thằng Zeek đã là quý lắm r nhưng có được đâu,đầu tư thì lúc nào cũng có rủi ro,đã đầu tư thì phải chấp nhận thôi.

PC sẽ còn sống dài sau khi lột xác. Nhiều người vẫn nghi vụ "khuyến mãi" 3% lợi nhuận là đợt quét cuối cùng. PC mặc dù đã mua từ JSS nhưng nó cũng cần nhà đầu tư để sống cũng như những trang mới "nổi". Theo như phaihandoi nói, nên chờ thêm để xem sao. Dù gì thì tiền cũng khó rút (hoặc không được), vậy ý kiến của chủ thớt là tái đầu tư cũng không đến nỗi nào. Biết đâu...

Nói chung thì ai đang đầu tư vào nó, thì vẫn sẽ tin tưởng vào nó, và mong nó sẽ sống và trả, mằc dù trong tim cũng lo lắng lắm, còn những người ko đầu tư nữa thì sẽ có cái nhìn tiêu cực và có vẻ thoáng hơn nên nếu nó ra thì sẽ làm những người đang đầu tư cảm thấy lo lắng hơn và có khi dẫn đẫn ức chế. Vậy đấy, tốt nhất là cứ chờ đợi xem thế nào, theo tớ thì 1 tháng nữa thôi sẽ rõ mọi chuyện :)

Chào mmo1991,
Mình đã được biết tới topic này của bạn từ lâu, và nó cũng góp phần đưa một lượng thông tin và thảo luận lớn với mọi người. Vì thế nên có lẽ rất nhiều người phải cảm ơn bạn vì điều này. Tuy nhiên, mình nhận được nhiều phản ánh rằng bạn có những ý kiến quá chủ quan và có phần tích cực trong suy nghĩ mỗi khi có các bình luận trái chiều.
Vì vậy mình hi vọng bạn có thể cải thiện điều này để giúp cho topic của bạn có nhiều đánh giá, nhận xét, phân tích khách quan hơn đồng nghĩa với việc lượng quan tâm tới topic nhiều hơn.

Thân

Chào mmo1991,
Mình đã được biết tới topic này của bạn từ lâu, và nó cũng góp phần đưa một lượng thông tin và thảo luận lớn với mọi người. Vì thế nên có lẽ rất nhiều người phải cảm ơn bạn vì điều này. Tuy nhiên, mình nhận được nhiều phản ánh rằng bạn có những ý kiến quá chủ quan và có phần tích cực trong suy nghĩ mỗi khi có các bình luận trái chiều.
Vì vậy mình hi vọng bạn có thể cải thiện điều này để giúp cho topic của bạn có nhiều đánh giá, nhận xét, phân tích khách quan hơn đồng nghĩa với việc lượng quan tâm tới topic nhiều hơn.

Thân
Thanks ý kiến của mod.Mình cũng nhận thấy bạn mmo1991 quá chủ quan trong việc tiếp nhận ý kiến trái chiều (điển hình là việc "out" hoặc "next" khi nhận được ý kiến không vừa ý). Mong bác mmo1991 cố gắng tiếp nhận ý kiến các bạn, dù đúng hay sai để topic ngày càng phát triển cũng như giúp ích cho từng thành viên.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,646
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week