Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
Chào mmo1991,
Mình đã được biết tới topic này của bạn từ lâu, và nó cũng góp phần đưa một lượng thông tin và thảo luận lớn với mọi người. Vì thế nên có lẽ rất nhiều người phải cảm ơn bạn vì điều này. Tuy nhiên, mình nhận được nhiều phản ánh rằng bạn có những ý kiến quá chủ quan và có phần tích cực trong suy nghĩ mỗi khi có các bình luận trái chiều.
Vì vậy mình hi vọng bạn có thể cải thiện điều này để giúp cho topic của bạn có nhiều đánh giá, nhận xét, phân tích khách quan hơn đồng nghĩa với việc lượng quan tâm tới topic nhiều hơn.

Thân

Vấn đề mọi thứ đã rõ ràng đâu mà có nhiều người cứ vào kêu ca, scam này nọ??
Đây là topic của mình và mình không thích có người vào nhà của mình để kêu ca,bây giờ thử hỏi khách đến nhà bạn mà không vui vẻ thoải mái lại còn kêu ca phàn nàn thì bạn sẽ như nào?
Các bác nhìn gương bác kororke mà học tập ấy,dám chơi dám chịu,có bao giờ kêu ca gì đâu,đằng này nhiều bạn số mất cũng không đáng bao nhiêu nhưng suốt ngày cứ vào đây kêu ca nhiều,bảo sao ức chế.
Tiền thì cũng đã đầu tư r,các bạn suy nghĩ tiêu cực thì sẽ giải quyết được vấn đề chắc,thay vì vậy sao không suy nghĩ tích cực đi,lạc quan lên?
Tóm lại 1 câu : Đây là topic để chia sẻ thông tin,kinh nghiệm,chỉ đưa thông tin khi có nguồn chính xác!

Last edited by a moderator:
Thanks ý kiến của mod.Mình cũng nhận thấy bạn mmo1991 quá chủ quan trong việc tiếp nhận ý kiến trái chiều (điển hình là việc "out" hoặc "next" khi nhận được ý kiến không vừa ý). Mong bác mmo1991 cố gắng tiếp nhận ý kiến các bạn, dù đúng hay sai để topic ngày càng phát triển cũng như giúp ích cho từng thành viên.

Chơi hay không là việc của các bạn,đã chơi thì chấp nhận cuộc chơi,còn cái kiểu dám chơi mà không dám chịu,xong lại vào đây để kêu ca thì mình không hoan nghênh!

- - - Updated - - -

Nói chung thì ai đang đầu tư vào nó, thì vẫn sẽ tin tưởng vào nó, và mong nó sẽ sống và trả, mằc dù trong tim cũng lo lắng lắm, còn những người ko đầu tư nữa thì sẽ có cái nhìn tiêu cực và có vẻ thoáng hơn nên nếu nó ra thì sẽ làm những người đang đầu tư cảm thấy lo lắng hơn và có khi dẫn đẫn ức chế. Vậy đấy, tốt nhất là cứ chờ đợi xem thế nào, theo tớ thì 1 tháng nữa thôi sẽ rõ mọi chuyện :)

Im lặng và chờ đợi,kêu ca hay suy nghĩ tiêu cực không giải quyết được vấn đề!

profit

Khả năng Scam sơm hay lâu thì không dán chắc nhưng nó đang gây khó khăn cho các members là điều quá rõ ràng. Ai chưa chơi thì nên cân nhắc kỹ cái này.

tình hình đang là gam màu tối mà nhảy vô giờ này :binhsua12:

ờ thì hiểu là vậy, nhưng có mười mấy đô ko rút được thì cũng như ko, tái đầu tư kiếm ly Cf cũng được!! kaka @@

em mới bị hack mất acc profitclicking rồi, bác nào giúp em lấy lại với :D

hiện tại là event 3% daily vẫn chưa hoạt động,lãi vẫn chưa có,mà sắp tới tết rồi,miếng cơm đâu mà ăn tết trời,cứ suốt ngày login vô ròi calculate profit....!!!...hic hic

LR trả đến 10/10 roài ợ ợ

- - - Updated - - -

acc chưa đầu tư gì thì tạo lại TK khác cho nhanh

em đang rút 24$ , hjhj. em cũng làm ref của bác đó. ID là 1184856. tại cũng có 2 ref thỉnh thoảng cũng đầu tư nên cũng hơi tiếc :D

Tiền trả LR đến 10/10,lãi thì đã được tính toán r,Shift xong sẽ trả đầy đủ từ ngày 20/11
10-10 cái gì vẫn đang pending

Last edited by a moderator:
Request hon 1 thang ma no chua tra tien, haiz nhat la con 3 pos sap het han hom restart no cho toi 20$ moi ghe chua, ma rut eo dc.

Vấn đề mọi thứ đã rõ ràng đâu mà có nhiều người cứ vào kêu ca, scam này nọ??
Đây là topic của mình và mình không thích có người vào nhà của mình để kêu ca,bây giờ thử hỏi khách đến nhà bạn mà không vui vẻ thoải mái lại còn kêu ca phàn nàn thì bạn sẽ như nào?
Các bác nhìn gương bác kororke mà học tập ấy,dám chơi dám chịu,có bao giờ kêu ca gì đâu,đằng này nhiều bạn số mất cũng không đáng bao nhiêu nhưng suốt ngày cứ vào đây kêu ca nhiều,bảo sao ức chế.
Tiền thì cũng đã đầu tư r,các bạn suy nghĩ tiêu cực thì sẽ giải quyết được vấn đề chắc,thay vì vậy sao không suy nghĩ tích cực đi,lạc quan lên?
Tóm lại 1 câu : Đây là topic để chia sẻ thông tin,kinh nghiệm,chỉ đưa thông tin khi có nguồn chính xác!

1. Hiện tại trang chưa scam, nhưng nó không còn hoạt động bình thường nữa. Nếu xét về điều kiện thanh toán, niêm yết thời hạn là 7-10 ngày, nhưng 40 ngày vẫn chưa thanh toán thì đã nằm trong danh mục scam của các monitor rồi.
2. Đồng ý đây là topic do bạn tạo ra, nhưng điều đó không có nghĩa bạn muốn nói gì cũng được. Người đọc đến với topic này không phải bởi do bạn tạo ra nó. Cái họ cần là thông tin thảo luận trong này, và bạn cũng chỉ là 1 trong số những người đưa thông tin thảo luận vào đây mà thôi. Bạn có mời, chưa chắc người khác đã đến. Bạn có đuổi, cũng chẳng ai vì bạn mà đi. Đừng tự cho mình cái quyền phán xét và đánh giá người khác như vậy. Topic này chưa, và cũng sẽ chẳng bao giờ là "cái nhà của bạn" như bạn nghĩ cả.
3. Việc suy nghĩ lạc quan sẽ giúp bạn thoải mái hơn. Điểm này mình đồng ý. Nhưng đừng nên vì thế mà "bắt" người khác phải mang cái tư tưởng lạc quan đấy của bạn. Họ không thoải mái, không hài lòng, họ có quyền đưa bình luận của họ vào đây. Diễn đàn này nói chung, và topic này nói riêng không phải chỉ dành riêng cho bạn. Họ có thể post những gì họ nghĩ, những gì họ thích, miễn là không vi phạm rule của diễn đàn. Đừng vì cái suy nghĩ "lạc quan" của bạn mà lấp đi cái hiện thực tạm gọi là "không bình thường" của nó. Còn đó rất nhiều người cần biết và hiểu cái "thực tế" hơn là cái "lạc quan" của bạn.
4. Có chơi có chịu. Hoàn toàn đồng ý. Nhưng có điều cần nói với bạn. "Tiền", dù ít hay nhiều, cũng là "Tiền". Đừng cố khẳng định với người khác "không đáng bao nhiêu".
5. "Đây là topic để chia sẻ thông tin,kinh nghiệm". Để topic đúng là nơi chia sẻ thông tin, kinh nghiệm, có lẽ phải cần rất nhiều sự "xem xét và giúp đỡ" của bạn.
6. "Chỉ đưa thông tin khi có nguồn chính xác!". Hoàn toàn đồng ý. Nhưng trên hơn hết vẫn là "Xem những gì nó làm" thay vì "Nghe những lời nó nói".

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week