Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
hiểu nè.Còn ma trận thì sao.
Ma trận chỉ là thuật ngữ gì vậy.Nó có liên qua gì đến việc đầu tư.Hay rút tiền gì không??

hiểu nè.Còn ma trận thì sao.
Ma trận chỉ là thuật ngữ gì vậy.Nó có liên qua gì đến việc đầu tư.Hay rút tiền gì không??

Ma trận được điền từ các position hết hạn (hết hạn sau 75 ngày) và ko phụ thuộc vào việc mình có ref hay ko

Theo mình hiểu là vậy

Mà cho mình hỏi
Mua pos 10$,thì sau 75 ngày đc 15$
NHưng phải 20$ mới đc rút về,phải ko? Xem như pos đó free và mình phải mua thêm mới đc rút
NHưng rút là rút tiền lời đó hả,còn tiền pos xem như bỏ đúng ko

Mà cho mình hỏi
NHưng phải 20$ mới đc rút về,phải ko? Xem như pos đó free và mình phải mua thêm mới đc rút
lấy 10$ nhận đc sau 75 ngay dep tiếp chờ thêm 75 ngày nữa đc 20$ lúc này rút ra đc rồi (tổng cộng hết 150 ngày)

Mà cho mình hỏi

pos 10$ + pos 10$ free, mỗi ngày 2% là 0.4$, đợi 50 ngày là có thể rút 20$ và 25 ngày sau vẫn hưởng lãi 2%/day
mới đọc topic thì tui hiểu như thế

lấy 10$ nhận đc sau 75 ngay dep tiếp chờ thêm 75 ngày nữa đc 20$ lúc này rút ra đc rồi (tổng cộng hết 150 ngày)

Kái này có phải cũng như hyip,ngồi ko ăn lời
Nhưng thời gian 75 ngày có lâu quá ko :(
Mình ko có ý gì,nhưng ví dụ mua vào 100 pos,rồi phải đợi 75 ngày mới hoàn vốn đc :( Nên hơi lo

MỚi vào đk nó bảo điền tên vs mail
điền xong vẫn chưa thấy mail xác nhận :(

Kái này có phải cũng như hyip,ngồi ko ăn lời
Nhưng thời gian 75 ngày có lâu quá ko :(
Mình ko có ý gì,nhưng ví dụ mua vào 100 pos,rồi phải đợi 75 ngày mới hoàn vốn đc :( Nên hơi lo
50 ngày là hoàn vốn rồi. Nếu xem đây là hyip thì nó sẽ thuộc vào nhóm cực kỳ an toàn vì lãi xuất chỉ khoảng 20% tháng.

MỚi vào đk nó bảo điền tên vs mail
điền xong vẫn chưa thấy mail xác nhận :(

sử dụng gmail để đăng ký bạn nhé.

Cho em hỏi cái nữa nhá!! Thế mình ko add fund có with đc ko?! và nếu rút đc thì chuyện gì xảy ra?! ^^

Mà cho mình hỏi

Tóm lược lại vấn đề bạn hỏi như sau
1.Dùng 10$ free mua po thì sau 60 ngày hệ thống sẽ trừ 10$ trong TK của bạn
Nếu có vốn kha khá thì bạn nên chiến JSS Tripler,nếu không thì kiếm cái khác
2.Đủ 20$ thì rút lúc nào cũng được
3.10$/po 2% /ngày,10$ sau 75 ngày thu về 15$,lãi 5$,đầu tư bn cho hợp lý thì chắc bạn cũng tự tính toán đc:)
4.2% 1 ngày thì đến ngày thứ 50 là hoàn vốn nếu không tái đầu tư
5.Mỗi khi đủ 10$ thì bạn có thể mua thêm position

---------- Post added at 07:09 AM ---------- Previous post was at 07:08 AM ----------

Cho em hỏi cái nữa nhá!! Thế mình ko add fund có with đc ko?! và nếu rút đc thì chuyện gì xảy ra?! ^^

Muốn rút qua bất cứ cổng thanh toán nào đều phải add fund trước để xác nhận lại TK thanh toán,nếu không payment sẽ bị block

---------- Post added at 07:10 AM ---------- Previous post was at 07:09 AM ----------

Làm cái proof nèo
Proof 17

---------- Post added at 07:13 AM ---------- Previous post was at 07:10 AM ----------

Ma trận được điền từ các position hết hạn (hết hạn sau 75 ngày) và ko phụ thuộc vào việc mình có ref hay ko

Theo mình hiểu là vậy

Không có ref vẫn tham gia và điền ma trận đều đều

---------- Post added at 07:16 AM ---------- Previous post was at 07:13 AM ----------

Với JSS tripple : bạn chả cần phải nâng cấp chỉ cần bỏ ra cần bỏ ra 10$ mua 1 pos. Và mỗi pos sẽ đem về cho bạn 2% daily trong 75 ngày. Và bạn sẽ đc nhận 10% số tiền đầu tư của F1 và 5% số tiền F2. JSS tripple và JSS matrix là 2 chương trình độc lập với nhau.

2 cái này nó liên quan mật thiết với nhau chứ bác,không có jss tripler thì jss không là gì,không có jss thì jss tripler đem lại ít thu nhập hơn,2 cái này là 1 sự kết hợp hoàn hảo;)

---------- Post added at 07:19 AM ---------- Previous post was at 07:16 AM ----------

học toán cao cấp thì pro.Sao nhìn mấy cái này chả hiểu gì cả.
Đây là toán kinh tế hà.Trời ơi.Sao khó quá.
Mình biết là các bạn đã có hướng dẫn từ trước nhưng có thể trả lời ngắn gọn cho mình hiểu được không?Đang bức xúc vì NGU.
1.Cứ 10$ mua 1p là đã được nâng lên lv1 phải ko?
2.Giớ thiệu được 1 người tức dowline của mình.
nếu dowline giới thiệu thêm 1 người ta được f2.

-----------------------ME--------------------------
-------------f1---------------f1--------------------
--f2-------------f2-----f2---------- f2------------
ậy là mình hoàn thanh ma trân 2x2 phải ko??
3.Và mình hoàn thành nó thì mình sẻ được gì??
cứ thế là phải hoàn thanh ma trận.Chứ ko phải là cứ giớ thiệu người và là được tiền.Mua p hưỡng phần trăm hả các bạn.

Điền ma trận không liên quan đến việc có giới thiệu được ai tham gia hay không,vui lòng tìm hiểu thêm về ma trận tại đây
http://mmo4me.com/showthread.php?41801-Huong-dan-dien-ma-tran-JSS-toan-tap
Toán cao cấp thì làm gì ở đây=))=))
Mình phải nói thật là học DH h học nhiều nhưng cũng nhiều cái vứt vào sọt rác,chả ứng dụng được đếch gì;;)

Mình hỏi thí ko phải,nhưng mình định sẽ đầu tư vào JSS này
1.Nếu mình làm ref của bạn,mỗi pos mình mua thì bạn sẽ đc 1$ phải ko,vậy mình mua 100 post là bạn có 100$,đúng ko? Kể cả mình mua bằng 10$ free ban đầu thì bạn có đc cộng 1$ ko? Mình hỏi để nếu sau này có tuyển ref

2. Mình đọc hết đến giờ thì mình hỉu có phải kái này cũng như gửi vào bank,và sau 50 ngày là hoàn lại dc vốn,ví dụ mình bỏ 1000$ vào thì 50 ngày sau mình mới hoàn lại đc vốn,vậy có nguy hiểm quá ko? Vì mình ko thể rút lại vốn những lúc kẹt tiền

3.Và có 1 kái thắc mắc trong số liệu của bạn,đó là chỗ Thu Nhập Hằng Ngày : 22$ (mình ví dụ là 22 chứ mình ko nhớ là mấy)
Thì đó là tiền lời hay đó là chính tiền vốn của bạn hằng ngày mà nó ghi là thu nhập.Nếu thu nhập là vốn từ ngày 1 đến ngày 50 thì đó đâu phải thu nhập :(

4. Minh thấy bạn hay gọi riêng JSS và JSS triple ,vậy 2 kái này là riêng à? Tối qua mình đã đăng kí mà đc 10$ free mua 1 pos,vậy mình đag ở JSS hay JSS triple

Mình rất muốn tham gia đầu tư vào JSS,nên hỏi hơi nhiều,mong bạn tiền bối sẽ giải đáp cho mình! Tks bạn!

Last edited by a moderator:
1.Nếu mình làm ref của bạn,mỗi pos mình mua thì bạn sẽ đc 1$ phải ko,vậy mình mua 100 post là bạn có 100$,đúng ko? Kể cả mình mua bằng 10$ free ban đầu thì bạn có đc cộng 1$ ko? Mình hỏi để nếu sau này có tuyển ref

2. Mình đọc hết đến giờ thì mình hỉu có phải kái này cũng như gửi vào bank,và sau 50 ngày là hoàn lại dc vốn,ví dụ mình bỏ 1000$ vào thì 50 ngày sau mình mới hoàn lại đc vốn,vậy có nguy hiểm quá ko? Vì mình ko thể rút lại vốn những lúc kẹt tiền

3.Và có 1 kái thắc mắc trong số liệu của bạn,đó là chỗ Thu Nhập Hằng Ngày : 22$ (mình ví dụ là 22 chứ mình ko nhớ là mấy)
Thì đó là tiền lời hay đó là chính tiền vốn của bạn hằng ngày mà nó ghi là thu nhập.Nếu thu nhập là vốn từ ngày 1 đến ngày 50 thì đó đâu phải thu nhập :(

4. Minh thấy bạn hay gọi riêng JSS và JSS triple ,vậy 2 kái này là riêng à? Tối qua mình đã đăng kí mà đc 10$ free mua 1 pos,vậy mình đag ở JSS hay JSS triple

Mình rất muốn tham gia đầu tư vào JSS,nên hỏi hơi nhiều,mong bạn tiền bối sẽ giải đáp cho mình! Tks bạn!

1.Đúng,mình Rb lại 50%,tuy nhiên mua po=10$ free ko có hoa hồng
2.Đủ 20$ rút lúc nào cũng đc,nếu invest 1000$ thì hàng ngày đã đủ 20$ để rút chứ không phải đợi sau 50 ngày
3.Cả vốn+lãi
4.Jss tripler
Mà bác reg tên gì nhi?

1.Nếu mình làm ref của bạn,mỗi pos mình mua thì bạn sẽ đc 1$ phải ko,vậy mình mua 100 post là bạn có 100$,đúng ko?

Trả lời, nếu sai bro nào bổ sung dùm :D

1/ Khi bạn mua 1 pos chủ ref sẽ nhận 1$ và bonus lại bạn 0.5 $ >>> mua bao nhiu pos thì cứ nhân lên (tùy chủ ref nhé)
2/ Chơi mmo thì nguy hiểm lúc nào mà chả có, ko thích nguy hiểm thì tốt nhất đừng chơi, bỏ vào bank cho lành.
3/ Số tiền thu nhập hằng ngày là tiền lời mỗi ngày từ pos, 1 pos 1 ngày cho bạn 0.2$, nếu 22$ thì bạn ấy có 110 pos, do bạn đó tái đầu tư từ tiền lời hằng ngày nên số pos mới nhiều vậy.

VD vậy cho dễ, bạn đầu tư 50$, mua được 5 pos, mỗi pos cho bạn 0.2$ 1 ngày, 5 pos thì 1 ngày bạn đc 1$ tiền lời hằng ngày

- Nếu chơi tái đầu tư thì sau 10 ngày bạn có thêm 10$ mua được thêm 1 pos >>> số pos của bạn tăng lên 6 và 1 ngày bạn thu được 6 x 0.2 = 1.2$, cứ thế nhân lên nhưng do bạn chơi tái đầu tư nên phải tính xem khi nào nên rút vì số ngày sống của pos sẽ giảm xuống nhưng bù lại thu nhập hằng ngày tăng lên.
- Nếu ko chơi tái đầu từ thì từ 50$ ban đầu, sau 50 ngày bạn đã thu hồi vốn 50$ và sau 75 ngày, mỗi ngày được 1$ thì bạn thu về 75$ tương đương 150%.

Sau 60 ngày nó lấy lại 10$ ban đầu nếu trong balance khi đó ko đủ tiền thì nó âm tiền hả ta :|

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,477
173,655
Latest member
sn121097

Most viewed of week

Most discussed of week