Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
vốn khá cao. 40tr. vốn thấp đi lên từ từ. mối tháng quăng vào 1,2 chai đc ko bác

chiến lâu dài thì đi lên dần dần cũng được,mình cũng làm gì có nhiều vốn,đầu tư dần dần mà:))

Proof 27

uhm,đợi sau đợt res hãy đầu tư,bác chưa nhận bonus thì pm lại số po và LR

Sau 1 time nữa sẽ có bài hướng dẫn kiếm ref cho ae:))
bảo đảm có ref,còn đầu tư hay không thì phải nhờ vào tài thuyết phục của ae:)

hướng dẫn đi upline!!!!!!!!!!!!!!

hướng dẫn đi upline!!!!!!!!!!!!!!

Khi nào đạt 200 ref mình sẽ mail hướng dẫn cho ae,thông tin lưu truyền nội bộ thôi:))
RB chỉ là 1 phần,sau này còn nhiều cái thú vị mình sẽ share dần dần:)
Proof 28

Vậy bây giờ có bao nhiêu ref rồi cậu? :D

Cho hỏi thằng chủ site này lấy $ đâu ra để trả cho mọi người nhỉ :( 50 ngày là lấy lại vốn... 25 ngày nữa là được 50%. Nó còn trả thêm 2% + $1 / referrer. Site rank khũng quá. Promote chắc cũng không ít. Vậy nó lấy $ mình đầu tư vào cái gì mà lãi cao thế? Cổ phiếu hay là forex?
Giả sử nó sử dụng $ của mình để trả cho những người cũng đang tham gia thì sao? Đến 1 ngày nào đó. Khi lượng $ lưu thông không còn lớn nữa. Lượng vào thì ít mà lượng ra thì nhiều. => Nó sẽ hốt 1 mẻ rất là khổng lồ. Có khi đến vài tr $ :(

Cho hỏi thằng chủ site này lấy $ đâu ra để trả cho mọi người nhỉ :( 50 ngày là lấy lại vốn... 25 ngày nữa là được 50%. Nó còn trả thêm 2% + $1 / referrer. Site rank khũng quá. Promote chắc cũng không ít. Vậy nó lấy $ mình đầu tư vào cái gì mà lãi cao thế? Cổ phiếu hay là forex?
Giả sử nó sử dụng $ của mình để trả cho những người cũng đang tham gia thì sao? Đến 1 ngày nào đó. Khi lượng $ lưu thông không còn lớn nữa. Lượng vào thì ít mà lượng ra thì nhiều. => Nó sẽ hốt 1 mẻ rất là khổng lồ. Có khi đến vài tr $ :(

đọc kỹ bài viết đầu tiên của mình,có đề cập đến vấn đề JBP dùng tiền của mình làm gì
Tìm hiểu kỹ profile của admin thì bạn sẽ yên tâm ngay
Thứ nhất admin là 1 doanh nhân MMO thành công từ những năm 199x
Thứ hai là người ta làm ăn có cái uy tín và đam mê,nếu nghĩ như bạn thì ai cũng nói đc và trên đời làm gì có cái gọi là niềm tin
Site JBP bây h hơn 166000 member,mỗi người chỉ cần mua 1 po 1 ngày thì admin đã có vài triệu $ rồi

mình cũng nghỉ như cậu nhưng jo chắc nó chưa tới thời điểm scam đâu.vả lại site này sống 5 6 năm j đó rồi mà

bác mmo1991 cho em hỏi là xem cái phần 2012-02-15 14:38:17 None Daily Earnings for Active Positions ở chỗ nào thế, em tìm mãi mà ko ra :D

bác mmo1991 cho em hỏi là xem cái phần 2012-02-15 14:38:17 None Daily Earnings for Active Positions ở chỗ nào thế, em tìm mãi mà ko ra :D

Vào Jss-Tripler --> Finance --> rồi kéo xuống dưới sẽ thấy thôi :D

Tổng số position JSS Tripler Restart convert sang JSS : 84 position
Tổng số ma trận JSS sẽ nhận được : 28
Số ma trận đã nhận : 20
Tổng số position: 210
Thu nhập hàng ngày : 42$
2012-02-17 13:04:37 None Daily Earnings for Active Positions $ 42.00

Chúc mừng sinh nhật JSS!!! :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays