Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
các bác cho em hỏi là nếu muốn rút tiền thì phải add fund 1$ lr vào acc trước rồi mới add fund ap mua pos, hay là ngược lại vậy. lỡ mua pos = ap trước nhưng chưa add fund 1$ lr thì có bị cho là cheat ko :-s

các bác cho em hỏi là nếu muốn rút tiền thì phải add fund 1$ lr vào acc trước rồi mới add fund ap mua pos, hay là ngược lại vậy. lỡ mua pos = ap trước nhưng chưa add fund 1$ lr thì có bị cho là cheat ko :-s
không vấn đề gì,làm cái gì trước cũng được,admin JBP thoải mái lắm

dép trước khi muốn rút add fund 1 lr. xác nhận mail cho tài khoản lr đó là xong rút tiền về vô tư.

Proof 30

Restart là nó sẽ chọn random các po mình đang đầu tư để tự chuyển qua ma trận đó bạn?
Vốn ít thì có thể die lúc này nhưng về lâu dài có nhiều ma trận thì ng lợi nhiều nhất là bản thân bạn

Restart là nó sẽ chọn random các po mình đang đầu tư để tự chuyển qua ma trận đó bạn?
Vốn ít thì có thể die lúc này nhưng về lâu dài có nhiều ma trận thì ng lợi nhiều nhất là bản thân bạn

random hay không tùy thuộc vào admin,những po chưa hết hạn mới bị convert,càng nhiều ma trận thì càng lợi,còn bạn nghĩ ma trận liên quan đến ref là nhầm to đấy
Điền ma trận không liên quan gì đến ref

Tổng số position JSS Tripler Restart convert sang JSS : 84 position
Tổng số ma trận JSS sẽ nhận được : 28
Số ma trận đã nhận : 20
Tổng số position: 220
Thu nhập hàng ngày : 44$
2012-02-19 13:04:08 None Daily Earnings for Active Positions $ 44.00

Đá lên hộ chủ topic.. Đang máu cái này lắm.Mong được chỉ bão nhé ;)

Trong MMO cái nào ko đa cấp hả bạn?
Bạn ko giới thiệu đc nhìu ng vào thì còn lâu mới có ăn bạn à
đừng thành kiến với nó như thế

Đá lên hộ chủ topic.. Đang máu cái này lắm.Mong được chỉ bão nhé ;)

có gì pm yahoo mình nhé:D

---------- Post added at 10:41 AM ---------- Previous post was at 10:39 AM ----------

dạng đa cấp ấy nhỉ..............

1 phần rất ít đa cấp thôi,với JSS Tripler thì không cần ref vẫn có lợi nhuận cơ mà!
Còn đa cấp là phải có ref mới có lợi nhuận

hihi việt nam mình ai cũng dị ứng với đa cấp.vì nghĩ là lừa đảo.với bọn nước ngoài. ko có đa cấp sao mà lôi kéo mọi người tham gia
Vấn đề không phải đa cấp hay không mà thực ra mình tuyển ref cũng coi như quảng cáo dùm site,và mình được trả hoa hồng cho điều đó,giống như khi đi xem 1 bộ phim,bạn thấy hay thì sẽ chia sẻ cho người khác cũng đi xem,lúc đó bạn quảng cáo free cho bộ phim đó còn gì;)
Còn ở đây thì khác,hoa hồng đàng hoàng,công sức mình làm thì mình hưởng

---------- Post added at 05:01 PM ---------- Previous post was at 04:59 PM ----------

cần bạn mmo1991 share ít tài liệu kiếm ref, soạn xong rồi thì send mình nhé

Đợi đủ 200 ref mình share 1 thể:)):))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod