Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
cho mình hỏi là lấy cái link refer ở http://justbeenpaid.com chỗ nào vậy nhỉ,tìm hoài ko thấy.bạn nào biết chỉ dủm mình
Marketting - > Your link affiliate rồi bác click vào 1 link bất kì,sau đó kéo xuống dưới có cái Link đăng kí chỗ (Click Here And Join for FREE Now!) đó,bác kích vào đó thì mới ra link chính xác có tên của bác là sponser trong đó.:)

Last edited by a moderator:
Marketting - > Your link affiliate rồi bác click vào 1 link bất kì,sau đó kéo xuống dưới có cái Link đăng kí chỗ (Click Here And Join for FREE Now!) đó,bác kích vào đó thì mới ra link chính xác có tên của bác là sponser trong đó.:)

mình đả làm được,cảm ơn bạn nhiều

JSS ngon quá mà mình không có nhiều để mà đầu tư ,bác nào trường vốn thì Dep hết vào nó đi ,không phải ngần ngại gì cả.

có khả năng tháng 3 restar ko upline!!

Tháng 3 là 1 thời điểm khá hợp lý,lần res 2(7/1) cách lần 1 có hơn 4 tháng,chưa kể admin đã thông báo những lần res kế tiếp thì thời gian ngắn hơn và ảnh hưởng lên TK cũng ít hơn
Nói chung lần res tiếp sẽ thay đổi khá nhiều nên không chắc chắn được

---------- Post added at 06:57 PM ---------- Previous post was at 06:55 PM ----------

He he. Ta vẫn cứ trung thành với zeek thui à.

Zeek pay quá lâu,giả sử pay 200$ mà mãi 14 ngày sau mới nhận được thì trong vòng 14 ngày đó coi như tiền của mình bị giam,không đem lại lãi cho mình
Đây cũng là điểm làm mình không khoái zeek:D

Tổng số position JSS Tripler Restart convert sang JSS : 84 position
Tổng số ma trận JSS sẽ nhận được : 28
Số ma trận đã nhận : 22
Tổng số position: 225
Thu nhập hàng ngày : 45$
2012-02-21 13:22:50 None Daily Earnings for Active Positions $ 45.00

hay chú đang ghen tị với mmo1991 nhỉ :binhsua163:, vậy chú mmo1991 có thể báo cáo tình hình của mình cho anh em biết là chú có mấy ref hiện giờ ko ? :D

ít mà bác:))
Chủ yếu support giúp ae kiếm tiền thôi chứ mình cũng không ham hố tuyển ref

Proof 32

ac hự sao dạo ny thấy proof của chú liên tục ấy nhỉ .
hix anh mún chạy wa jcc lem rui hix . nhưng mà tiền đang kẹt quá . ai ủng hộ nào
:d

ac hự sao dạo ny thấy proof của chú liên tục ấy nhỉ .
hix anh mún chạy wa jcc lem rui hix . nhưng mà tiền đang kẹt quá . ai ủng hộ nào
:d
Ngày nào cũng rút 1 phần tái đầu tư 1 phần:))
Cứ bình tĩnh,đời còn dài=))

bạn cho hoỉ nghe 1 số người nói sau 60 ngày thì JS trừ lại 10$ free nếu ko có thì bị xóa acc, vậy 10$ này sẽ bị trừ ở phần nào vậy bạn!!!

bạn cho hoỉ nghe 1 số người nói sau 60 ngày thì JS trừ lại 10$ free nếu ko có thì bị xóa acc, vậy 10$ này sẽ bị trừ ở phần nào vậy bạn!!!

Lock acc thôi,làm gì đến mức phải xóa,chắc trừ luôn trong JSS Tripler,nếu không thì trừ trong JSS,chỉ cần đủ 10$ là ok,đoán vậy chứ mình có test acc free bao h đâu mà biết:))
Như mình đã nói,admin tạo điều kiện cho mọi người 10$ free để tìm hiểu và làm quen dần với JSS Tripler,còn không có chuyện đầu tư free mà thu về tiền được!
Lock acc cũng đúng,càng giảm bớt tỷ lệ cheat;)

Last edited by a moderator:
Tổng số position JSS Tripler Restart convert sang JSS : 84 position
Tổng số ma trận JSS sẽ nhận được : 28
Số ma trận đã nhận : 22
Tổng số position: 228
Thu nhập hàng ngày : 45.6$
2012-02-22 13:33:53 None Daily Earnings for Active Positions $ 45.60

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics