Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
nó trả nhanh thì trong vòng 24h thôi,còn chậm thì lên đến 48h

tức là bắt đầu xuất hiện dấu hiệu trả tiền chậm . được chưa ?

nhắc lại cho anh em nhớ lần reset gần nhất ( shift) là ngày 11/25/2012 . tới giờ là 4 tháng rưỡi , anh em nào định đầu tư vào tiếp thì nên suy nghĩ kĩ .

- - - Updated - - -

thôi xong CMNR chuẩn bị lại sang thêm mấy PAGE nữa chỉ là 2 người đàn ông nói chuyện với nhau :))

hiện giờ đang là 3 =))

nhắc lại cho anh em nhớ lần reset gần nhất ( shift) là ngày 11/25/2012 . tới giờ là 4 tháng rưỡi , anh em nào định đầu tư vào tiếp thì nên suy nghĩ kĩ .

sau 48h mà không thấy tiền về thì mới là vấn đề,thỉnh thoảng vẫn có hôm sát 48h mới thấy pay
The Bucket is used to pay current withdrawals as quickly as we can. We aim at paying them within 48 hours.
Còn từ trước tới nay rule của PC vẫn là 24-48h,nhiều bác sau 24h không thấy tiền về là đã kêu trời kêu đất

sau 48h mà không thấy tiền về thì mới là vấn đề,thỉnh thoảng vẫn có hôm sát 48h mới thấy pay
The Bucket is used to pay current withdrawals as quickly as we can. We aim at paying them within 48 hours.
Còn từ trước tới nay rule của PC vẫn là 24-48h,nhiều bác sau 24h không thấy tiền về là đã kêu trời kêu đất

thì cũng có ai thông báo rằng nó có vấn đề đâu ?

đơn giản chỉ là thông báo 1 sự kiện : LR dạo này bắt đầu pay chậm hơn trước .

còn tình cờ trùng hợp là các site khi gặp vấn đề thì dấu hiệu đầu tiên bao giờ cũng là pay LR chậm đi .

chẳng qua tình cờ trùng hợp thôi mà .

thôi xong CMNR chuẩn bị lại sang thêm mấy PAGE nữa chỉ là 2 người đàn ông nói chuyện với nhau :))

Chú chuyển sang chọc ngoắy rồi à =))

Xác định như thế là ko đúng. Lần shift gần nhất là của bên Basic. Còn bên Premium thì chu kỳ 1 còn chưa hết, restart gì nổi :binhsua04: Giờ mới là lúc nên đầu tư vào Premium :binhsua11:

Chú chuyển sang chọc ngoắy rồi à =))

đâu anh em có chọc đâu , chỉ là chuẩn bị sang ver 2 của update daily hướng dẫn kiếm tiền với PC rồi

:m114: các chú ko việc gì phải bốp chát nhau...chờ đợi là thượng sách

CHUẨN , tặng cho thằng vina mốc chai này thông phụt khói ra nhá =))

Gì mà nhanh zậyy bác, chưa gì mà đòi restart nữa áh ai chiu cho nổi

Gì mà nhanh zậyy bác, chưa gì mà đòi restart nữa áh ai chiu cho nổi

vãi lúa , chưa thấy thông báo gì hết mà , với lại cái hệ thống perimum mới hoạt động cơ mà , mỗi post mua chỉ tồn tại 50 ngày / 3% ngày chứ lấy đâu ra 90 ngày , PC đang dần lấy lại uy tín thì nó ko ngu gì mà reset cái premium đâu , chỉ có basic mà thôi

tớ ko nói nó sẽ restard bây giờ , nhưng đã gần 1 tháng trôi qua kể từ khi nó bắt đầu chạy premium , đã qua khoảng thời gian chắc chắn ăn hết 1 chu kì . ai mua thì nên suy nghĩ kĩ các yếu tố .

Còn với PC , không gì là ko thể . bây giờ nó lại bảo bán cty tiếp , lại ra mắt site PPCC , rồi lại treo mỏ lên 4 tháng nữa thì cũng chẳng ai làm gì nó được . đừng nên tin tưởng quá nhiều .

Hiện tại có shift hay không thì cũng khó nói vì bây giờ hầu như member đã ngưng đầu tư basic và chuyển sang Premium,giờ chỉ còn tồn đọng nhiều $ ở basic chứ số package thì không nhiều,chủ yếu là Premium,dự là Premium sau 1 chu kỳ và thêm 1 khoảng thời gian nữa mới Shift.
Dù sao trước khi Shift PC thường thông báo trước 2 tuần để member chuẩn bị.
Ai muốn an toàn thì ngưng tái đầu tư để rút hết vốn trước!

mmo1991 hướng dẫn giùm mình cách rút tiền trong hệ thống cũ với! Nghe nói rút xô với chậu gì đấy mà chưa lần nào rút được cả!
Rất mong nhận được sự giúp đỡ của bác, không thì bác mua lại ACC tài khoản 600USD được giá em đẩy luôn! :(

mmo1991 hướng dẫn giùm mình cách rút tiền trong hệ thống cũ với! Nghe nói rút xô với chậu gì đấy mà chưa lần nào rút được cả!
Rất mong nhận được sự giúp đỡ của bác, không thì bác mua lại ACC tài khoản 600USD được giá em đẩy luôn! :(

đăng nhập vào TK sẽ thấy ô màu xanh "GREEN LIGHT SYSTEM"
http://profitclicking.com/greenlight
Ngồi canh đèn xanh và rút,muốn chắc ăn thì mỗi lần đặt lệnh 20-50$

bắt đầu xuất hiện limit LR bên premium .

:m077: ấu siệt............thê phải canh rút cả 2 bên cơ à...vãi lồng rồi....................còn các cổng khác thì sao:m190:

Bữa trước có thằng nào đặt lệnh 1000$ LR thì hỏi sao bây giờ nó không limit

:m077: ấu siệt............thê phải canh rút cả 2 bên cơ à...vãi lồng rồi....................còn các cổng khác thì sao:m190:

đâu nào mỗi ngày có 1 khoản tiền thôi chứ đâu phải là cho rút thỏa mái đâu , mà giờ đầu tư vào PC premium có muộn ko nhể

để theo dõi thêm xem , nhưng mà limit sớm thế này thì khả năng lớn sẽ giống jss ngày xưa , canh giờ reset rồi imacros thôi .

Bữa trước có thằng nào đặt lệnh 1000$ LR thì hỏi sao bây giờ nó không limit

bữa trước liên quan gì đến bữa nay ?

đâu nào mỗi ngày có 1 khoản tiền thôi chứ đâu phải là cho rút thỏa mái đâu , mà giờ đầu tư vào PC premium có muộn ko nhể

muộn hay ko thì bác tự đánh giá thôi . tớ đánh giá là đảm bảo gạch bay 8 pages :))

cũng ko đúng vì 1 ngày cổng của nó chỉ cho bao tiền thôi chứ đâu phải là cái ao hút bao nhiêu chẳng đc thì ko có , VN ưa LR thì chẳng limit ah , cái tớ đang phân vân là có reset Permium ko để còn đập vào vì chưa hồi vốn hoặc là nó shíp quả thì xong

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,488
173,662
Latest member
bontamcaocap

Most viewed of week

Most discussed of week