Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.

mmo1991

Hero
Verified
Reactions
1,914
MR
0.000
ngay trên post của cậu anh em vẫn đang giúp nhau nạp tiền vào pre thế nào đấy ? green light có người vào gọi đấy , ngày nào rút tiền dễ đều có người kêu đấy .

mắt cậu ko đọc được ? hay đọc mà ko hiểu ? hay cố tình ko hiểu ?

còn tớ nói rồi , cậu ko thích thì ko ai ép cậu vào đây cả mà . sao cứ phải vào đây rồi đòi mọi người ra hết ? cậu có thể lập hẳn 1 forum rồi tự sướng cũng được . còn vào đây thì tuân theo luật chơi chung . ok ?

và tại sao tớ phải hiểu cậu ? tớ ko rỗi thời gian thế đâu .

=))=))càng ngày càng buồn cười=))=))
nói thế thì chịu r lạy thánh=))=))

Decerte

Hero
Verified
Reactions
1,056
MR
0.044
$100.00
Services
Chat with me via Skype
=))=))càng ngày càng buồn cười=))=))
nói thế thì chịu r lạy thánh=))=))

xoay đi xoay lại thì cậu cũng chỉ vin vào mỗi cái cớ đây là topic cậu lập ra , mọi người nói gì phải theo ý kiến của cậu .

việc này cậu có thể pm admin để thêm chức năng mới , thêm rules mới . khi nào xong thì quay lại đây cũng ko muộn đâu

xoay đi xoay lại thì cậu cũng chỉ vin vào mỗi cái cớ đây là topic cậu lập ra , mọi người nói gì phải theo ý kiến của cậu .

việc này cậu có thể pm admin để thêm chức năng mới , thêm rules mới . khi nào xong thì quay lại đây cũng ko muộn đâu

đây là cách bạn suy nghĩ sao ôi vcl=))=))
Tôi đã nói tôi không cấm và không có quyền cấm auto nhưng hãy tôn trọng chủ topic và các bạn có thể lập riêng 1 topic để chém về auto bla bla,nói đến thế r mà bạn vẫn không thấm nữa thì thôi,còn nói thật lúc apply làm đại diện PC có yêu cầu gửi link topic forum để họ kiểm tra nên 1 ngày nào đó có xảy ra chuyện gì thì đừng kêu ca!
Đừng có lôi mấy cái luật forum ra để chém gió nữa đi bạn=))

Tôi đã nói tôi không cấm và không có quyền cấm auto nhưng hãy tôn trọng chủ topic và các bạn có thể lập riêng 1 topic để chém về auto bla bla,nói đến thế r mà bạn vẫn không thấm nữa thì thôi,còn nói thật lúc apply làm đại diện PC có yêu cầu gửi link topic forum để họ kiểm tra nên 1 ngày nào đó có xảy ra chuyện gì thì đừng kêu ca!

cậu là người thổi gió ra để chém đầu tiên đấy .

còn PC nó có hệ thống banned rồi , nên tôi rút cách nào để ko bị banned là được :)) và tôi cũng chưa bao giờ kêu ca về auto PC cả . có mỗi cậu là người kêu ca từ đầu đến giờ thôi .

Còn cậu thích sáng tạo các rule thì cứ thoải mái , tôi cũng ko can thiệp được .

mà cậu thích thì bảo PC nó bann acc tôi đi , mạnh dạn lên chứ .

Đại diện PC cũng chỉ là cái danh hão đi hù người , có giải quyết được vấn đề gì ko ?

từ lúc PC khó khăn đến giờ có bao giờ cậu bảo : " Tớ là đại diện chính thức của PC , để tớ call lên PC yêu cầu .. . . . . ." ?

hay cậu chỉ làm duy nhất 1 việc ném đá hội nghị ?

cậu là người thổi gió ra để chém đầu tiên đấy .

còn PC nó có hệ thống banned rồi , nên tôi rút cách nào để ko bị banned là được :)) và tôi cũng chưa bao giờ kêu ca về auto PC cả . có mỗi cậu là người kêu ca từ đầu đến giờ thôi .

Còn cậu thích sáng tạo các rule thì cứ thoải mái , tôi cũng ko can thiệp được .

mà cậu thích thì bảo PC nó bann acc tôi đi , mạnh dạn lên chứ .

Đại diện PC cũng chỉ là cái danh hão đi hù người , có giải quyết được vấn đề gì ko ?

từ lúc PC khó khăn đến giờ có bao giờ cậu bảo : " Tớ là đại diện chính thức của PC , để tớ call lên PC yêu cầu .. . . . . ." ?

hay cậu chỉ làm duy nhất 1 việc ném đá hội nghị ?

chán không còn gì để nói luôn,có lòng tốt mà bị hiểu lầm cũng khổ vl=))
Nói 1 lân nữa thôi nhé:
THÍCH BÀN LUẬN GÌ VỀ AUTO THÌ RA NGOÀI LẬP TOPIC KHÁC DÙM

chaoban888

Senior
Reactions
417
MR
0.004
2 bác thôi ngay được không ?
các bác rảnh lắm à ???:binhsua72:

:binhsua85:im hết đê eeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee,

bác ra ngoài lập topic khác về auto để các bạn ý vào chém đi ;))
mất công post trong này lại cãi nhau

- - - Updated - - -

cậu ra ngoài ko vào topic này nữa vẹn cả ba đường =)) .

mình đã thôi không muốn nói gì mà bạn này vẫn tiếp tục nhé zzz

DarkLight

Kindness
Verified
Reactions
1,027
MR
0.012
Call me! Call me! Follow me on Facebook Chat with me via Skype

Buồn cười với cái danh hảo của bạn. Nói thật với bạn, ông anh mình đã từng là đại diện của JSS ngày xưa đây. Có cái tờ giấy lộn nào xác nhận ngoài cái email vô nghĩa từ JSS đâu mà suốt ngày đưa cái chữ "đại diện" ra lòe thiên hạ. Mà có là đại diện của JSS thì giờ cũng vẫn là đại diện của PC không? Hài quá đi mất. Lúc ăn được thì giương bảng "đại diện chính thức" lên. Lúc khó khăn thì sửa chữ ký lại thành "hỗ trợ PC". Giờ có vẻ ổn hơn tí lại giương bảng "đại diện". Mà nói thật với bạn, PC nó không rảnh để vào đây điều tra đâu. Có đi mách lẻo nó cũng chả thèm vào.
Còn vào đây lập topic thảo luận thì cứ phải rule forum mà áp dụng nhé. Không áp dụng được cái rule "đại diện chính thức" hảo của bạn đâu.

Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,008
176,501
Latest member
songten001

Most viewed of week