Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
Công nhận invest luyện tim rất tốt

Đánh giá cá nhân : Giai đoạn này có khá nhiều đại gia tham gia nhưng chỉ chơi cầm chừng vừa chơi vừa xem diễn biến.

WTF là cái beep gì? thằng đó ko sớm thì muộn cũng ra đi thôi các bác ợ. Hiện tại chỉ còn tin vào mỗi ACX (Rubin-Capital, Cherry ra đi còn chưa gỡ được vốn). À xin lỗi Hueitclub hồi trưa em ko online, nãy mới thấy. Mà còn có 26PM thôi, em mới bán cho ref lúc sáng.
Um, không sao... Anh đang chờ acx về là đủ PM bán cho mem :) 11 tiếng rồi tiền vẫn chưa về :D

Công nhận invest luyện tim rất tốt

Đánh giá cá nhân : Giai đoạn này có khá nhiều đại gia tham gia nhưng chỉ chơi cầm chừng vừa chơi vừa xem diễn biến.

cầm chừng mà cũng có mấy thánh hàn quốc mỗi ngày + hơn 1k$ r đấy bác

Miss đợt sáng anh ơi, em rút 6h vẫn chưa có, chờ đợt tối vậy. Kiểu gì thì cũng 10 giờ.
Chắc vậy.. nhìu quá thì thời gian chờ phải nhìu hơn... thik nhất mấy ngày cuối tuần... request 02h sau tiền về :D

WTF là cái beep gì? thằng đó ko sớm thì muộn cũng ra đi thôi các bác ợ. Hiện tại chỉ còn tin vào mỗi ACX (Rubin-Capital, Cherry ra đi còn chưa gỡ được vốn). À xin lỗi Hueitclub hồi trưa em ko online, nãy mới thấy. Mà còn có 26PM thôi, em mới bán cho ref lúc sáng.
Bác sót thằng alltogether rồi, khối người ra đi vì nó đấy :D

payment chính là yếu tố huyết mạch quyết định niềm tin của nhà đầu tư mà thấy wtf nó pay random là hiểu. Ko lý gì người rút sau đc pay trước còn ng rút trước vẫn pending. Dù nó đưa ra bất kỳ lý do gì thì cũng ........ ko thể chấp nhận đc. Thêm 1 điều nữa 1 dự án mang tính toàn cầu mà ko có lấy 1 đứa suport bằng tiếng eng, Dự là sắp tới khi nó công bố nâng cấp cmn xong sẽ có 1 cơn bão with
>>>> Nó ......... sẽ tiếp tục ......... nâng cmn cấp 1 cái gì đó

@mmo1991 thế tháng nào bác cũng up sliver à. Mà up sliver có cần click ads ko hay phải up lên gold mới dc miễn click.

Uhm up để theo dõi Panel xem thế nào bác, phí cũng có 9$/ tháng thui mà rẻ bèo, lên gold mới không cần click bác

ah quên e up lên silver r nên chắc sáng nay được ưu tiên pay trước free mặc dù e rút lúc 6h sáng cũng bằng giờ các bác
Up lên có cần click quảng cáo ko nhĩ hay phải là Golden mới miễn click ^_^ Chờ hết hạn all thì nâng lên chơi vui :D

payment chính là yếu tố huyết mạch quyết định niềm tin của nhà đầu tư mà thấy wtf nó pay random là hiểu. Ko lý gì người rút sau đc pay trước còn ng rút trước vẫn pending. Dù nó đưa ra bất kỳ lý do gì thì cũng ........ ko thể chấp nhận đc. Thêm 1 điều nữa 1 dự án mang tính toàn cầu mà ko có lấy 1 đứa suport bằng tiếng eng, Dự là sắp tới khi nó công bố nâng cấp cmn xong sẽ có 1 cơn bão with
Em đã rút lui an toàn rồi bác ạ, mặc dù đầu tư ko nhiều nhưng cũng kiếm đủ rồi :D

Dự sau khi nâng cấp xong thì tiền cũ sẽ giống cherry ^_^

Spam ghê quá. Có mod nào ở đây không nhể. Ta vát bôn :eek:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,476
173,654
Latest member