Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
Đợt tối nó pay xác định từ tầm 20h -> 3h sáng hôm sau nhá :v tối không thấy thì các bác cứ đi ngủ thôi. :v

Thông tin mới nhận : ACX sắp có big cmn scam. Ai sell acc đi em tình cmn nguyện ôm bom cho các bác rate = 1/3 payment balance :oops:

yếu tim thì ko nên chơi
Nhưng vẫn muốn luyện =))

Chuẩn, yếu tim nên gõ captcha đi, làm bao nhiêu ăn bằng đấy, chứ trò invest này còn đau tim dài dài
Sợ thì sợ nhưng vẫn ham hố hehe

WTF là cái beep gì? thằng đó ko sớm thì muộn cũng ra đi thôi các bác ợ. Hiện tại chỉ còn tin vào mỗi ACX (Rubin-Capital, Cherry ra đi còn chưa gỡ được vốn). À xin lỗi Hueitclub hồi trưa em ko online, nãy mới thấy. Mà còn có 26PM thôi, em mới bán cho ref lúc sáng.
Nói như bác nói làm j mà bào là ko sớm thì muộn cũng scam.
Bây giờ nó có nhiều thay đổi như vậy rồi thì ai cũng nói mạnh thế được mà. Nói chung là may hơn khôn thôi. Dù thông tin có ntn thì cũng chỉ là thông tin 1 chiều mà nó đưa ra thôi. Mình luôn trong tình trạng thụ động

Bác sót thằng alltogether rồi, khối người ra đi vì nó đấy :D
Ờ mà nhắc đến thằng này lại nhớ có cái nhóm j mà có ông tập trung vốn của ae vào rồi dep plan lãi cao theo giờ. Đc vài lần xong ngỏm. Mà cứ ra rả là có chuyên gia tài chính làm jj đó để có lãi chứ ko fai HIYP :))

thế thì ko nên chơi nhé bác, chơi hay làm bất kỳ cái gì cũng nên có niềm tin 1 chút, cái gì mình nghĩ nó thế nào thì nó sẽ ra thế đấy :D
Ăn cam nhiều mất hết niềm tin rồi. Giờ ko tin bố con thằng nào hết cho đến khi tiền về tay :D

Ờ mà nhắc đến thằng này lại nhớ có cái nhóm j mà có ông tập trung vốn của ae vào rồi dep plan lãi cao theo giờ. Đc vài lần xong ngỏm. Mà cứ ra rả là có chuyên gia tài chính làm jj đó để có lãi chứ ko fai HIYP :))

DuongLm :D
tránh xa bác này ra nhé

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,476
173,654
Latest member
sn121097