Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
Như vậy là xong AD ^_^ từ nay chiến MEDIA

Greetings Minh !

Your Perfect Money withdrawal request for $9.60 has been sent!

Mình đc bonus 165$ từ ref,lấy tiền đó mua ad xong lãi đc có 1.95$ là sao mọi người?
Ai giải thích giúp tớ với

Mình đc bonus 165$ từ ref,lấy tiền đó mua ad xong lãi đc có 1.95$ là sao mọi người?

thì đúng rồi còn gì
cần giải thích gì nữa

Ec vãi bác không rút ra xong dep lại mua pack thì mới được 6%, h bác tái đầu tư luôn thì pack đấy chỉ được tính 1% thôi, hic bao nhiêu ae ở đây sao bác không hỏi trước

tiền ref thì rút ra rồi dep vô lại mới dc 6%, chỉ tiền trong wallet mua pack mới dc 6%, còn lại các mục tiền khác mà tái đầu tư thì đều dc 1% thôi.

Ec vãi bác không rút ra xong dep lại mua pack thì mới được 6%, h bác tái đầu tư luôn thì pack đấy chỉ được tính 1% thôi, hic bao nhiêu ae ở đây sao bác không hỏi trước

Dự là bác này tay không bắt cướp nên ko biết cái khoản này
(vì có dep đâu mà biết)

Lấy tiền trong my wall mà tái đầu tư thì lãi 2% ngày thường 1% ngày cuối tuần và chu kỳ là 88 ngày nhé bạn ^_^

Lấy tiền trong my wall mà tái đầu tư thì lãi 2% ngày thường 1% ngày cuối tuần và chu kỳ là 88 ngày nhé bạn ^_^
Re-Purchase Pack 1% / 0.5% nhé >>> 6 tháng

lúc trước jss cũng 88 ngày thôi, giờ 6 tháng ah, vl thật.
Pack bình thường thì 2% nhưng tái đầu tư luôn thì sẽ bị tính 1%, 6 tháng là đúng hic khổ bác kia vội vàng quá

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,471
173,648
Latest member
anhsh12tht

Most viewed of week

Most discussed of week