Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
Chào buổi sáng các thím, ai nghỉ thì nghỉ đê nghe các bác kêu e cũng thấy oải:rolleyes:
Miss thì đợi đợt pay sáng xong r rút chứ có vấn đề gì đâu mà các bác cứ phải dậy sớm canh làm gì cho mệt, limit sớm thì được pay sớm thế thôi hôm qua 1h e vẫn còn rút được.
Mỗi ngày pay 2 lượt nên yên tâm là thừa tiền nhé vì 1 ngày được cộng % có 1 lần nên ai pay sáng r thì tối ngồi nhòm và ngược lại ;).
ACX h cải tiến r nên e cũng không lo, hồi trước pay 1 ngày 1 lần mới mệt chứ h rút đơn giản hơn nhiều r.

Chuẩn
Càng nhiều ng tham gia thì khoảng cách giữa mỗi % càng lâu.

Last edited:
Chuẩn
Càng nhiều ng tham gia thì khoảng cách giữa mỗi % càng lâu.
Khổ các bác ý cứ tự mua dây buộc mình làm gì cho mệt, ai cũng bảo miss nhưng đã có ai thực sự miss hôm nào chưa hay lúc sau các bác lại rút được????
Đấy là nguyên nhân tại sao e luôn phải show proof lên mặc dù proof nhỏ không bằng các đại gia nhưng để cho các thím thấy rằng site vẫn trả tiền đều hàng ngày. Đội ngũ admin họ tính toán hàng ngày sao cho có lợi cho member nhất r nên các bác cúng bớt kêu tí, mấy hôm nay số lượng member tăng cao nên theo mình trong thời gian tới ACX sẽ có phương pháp mới để giải quyết vấn đề thoai.
Số lượng member lớn đồng nghĩa với việc đội ngũ staff phải làm việc vất vả hơn nên chúng ta cũng nên thông cảm cho họ.

Khổ các bác ý cứ tự mua dây buộc mình làm gì cho mệt, ai cũng bảo miss nhưng đã có ai thực sự miss hôm nào chưa?
Đấy là nguyên nhân tại sao e luôn phải show proof lên mặc dù proof nhỏ không bằng các đại gia nhưng để cho các thím thấy rằng site vẫn trả tiền đều hàng ngày. Đội ngũ admin họ tính toán hàng ngày sao cho có lợi cho member nhất r nên các bác cúng bớt kêu tí, mấy hôm nay số lượng member tăng cao nên theo mình trong thời gian tới ACX sẽ có phương pháp mới để giải quyết vấn đề thoai.
Số lượng member lớn đồng nghĩa với việc đội ngũ staff phải làm việc vất vả hơn nên chúng ta cũng nên thông cảm cho họ.
Chào buổi sáng

Khổ các bác ý cứ tự mua dây buộc mình làm gì cho mệt, ai cũng bảo miss nhưng đã có ai thực sự miss hôm nào chưa hay lúc sau các bác lại rút được????

nên tạo group private đi bác ạ, mình bảo đảm nếu mà có lỡ hôm đấy ko pay thì sẽ có các thành phần vào dự cam, quýt như thánh vậy :D

nên tạo group private đi bác ạ, mình bảo đảm nếu mà có lỡ hôm đấy ko pay thì sẽ có các thành phần vào dự cam, quýt như thánh vậy :D
Kệ những thành phần đấy đi bác càng phán thì ta càng phải show proof là im re ah

Nhân đây cũng xin gửi tới mấy đại gia ẩn danh các bác có ghé thăm topic thì giúp e post cái proof lên cho ae mở mang tầm mắt

Mới sáng đã gặp 1 thánh Hàn
Jungim Earned $1788.00 in Daily Sales Commissions! 07:43:43:eek:

Last edited:
Kệ những thành phần đấy đi bác càng phán thì ta càng phải show proof là im re ah

Nhân đây cũng xin gửi tới mấy đại gia ẩn danh các bác có ghé thăm topic thì giúp e post cái proof lên cho ae mở mang tầm mắt

Tối hôm qua vợ bác cho nằm đất phải ko. Sáng nay nóng tính vãi. 1 Ngày earn 1k7, đậu mé thế nó dep bao nhiêu @@. Đang tính cash để tối còn có tiền mà dep vào tiếp, h dep theo ngày mà. Hết miẹ PM rồi. VNĐ thần chưởng cũng hết sạch.

Tối hôm qua vợ bác cho nằm đất phải ko. Sáng nay nóng tính vãi. 1 Ngày earn 1k7, đậu mé thế nó dep bao nhiêu @@. Đang tính cash để tối còn có tiền mà dep vào tiếp, h dep theo ngày mà. Hết miẹ PM rồi. VNĐ thần chưởng cũng hết sạch.
Đợi tí pay xong r bác rút thì tối là về thoai ;)
Tính e không nóng nhưng bị dị ứng với những tiếng kêu

PS: Em chưa có vợ nhá
Bác nào tiềm về thì up lên nhá. Để e rút :eek:
Đợi tí tiền về là e show proof lên ngay

xem proof ở đâu thế các bác

sáng nay e cũng rút đc 2 lệnh. còn 2 lệnh chưa kịp rúi:rolleyes::rolleyes:

Đợi tí pay xong r bác rút thì tối là về thoai ;)
Tính e không nóng nhưng bị dị ứng với những tiếng kêu

PS: Em chưa có vợ nhá

Đợi tí tiền về là e show proof lên ngay

Tý đi học rồi, em gửi bác ID, password bác vào cashout giùm em nha. :p

gửi em đi. e hứa, em thể, em đảm bảo là e rút cho bác:p:rolleyes::rolleyes::rolleyes:

Sáng hơi quá tải vì bắt đầu ngày mới chứ tối hôm qua rút thoải mái mà các bác 1h đêm e vẫn còn rút được hiu hiu
Ok bác sẵn tiện cho mình xin địa chỉ mail luôn vào đổi lại TK PM

gửi em đi. e hứa, em thể, em đảm bảo là e rút cho bác:p:rolleyes::rolleyes::rolleyes:
Ý đừng có dụ tui nha. Thấy tui mới học lớp 6 dụ hả. Hok có cửa đâu. :D. Bác nguy hiểm nhể. Mà thôi đưa luôn nè.

Member ID: 121212
Password: 212121

Nhớ cash đủ giúp em, trăm sự nhờ bác. :eek:

Em cũng post tạm proof tối qua :3

The amount of 115.78 USD has been deposited to your Perfect Money account. Accounts: U5301307->U7500xxx. Memo: API Payment. Ad Click Xpress Withdraw 4400xxx-32748.. Date: 13:38 23.07.15. Batch: 95495xxx.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,471
173,648
Latest member
anhsh12tht

Most viewed of week

Most discussed of week