Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
@conheo @thanhQuang11 2 bác đọc lại nhé, giá ra đi là 5k PM, không tình một đêm, không giao lưu giao hợp gì hết. :(:(. Hàng chuẩn ISO gấu xài mới có mấy trăm lần mà mấy bác phá giá quá. Kiểu này chết em :confused:

Các bạn có ai có PM mình thu hết cho, rate 22,3 :D
Giao dịch all banks
Mấy hôm nay thèm khát PM quá

Các bạn có ai có PM mình thu hết cho, rate 22,3 :D
Giao dịch all banks
Mấy hôm nay thèm khát PM quá
thấy nhiều bác mua 22.4 đến 22.5 rùi, dự là vài bữa nữa lên 23 :D, 3 ngày trước bán có 22.1 xui vl, cũng may bán có 200$ thôi.

Vừa rút lúc 4h cũng đâu có mit nhỉ :D

Hôm nay đường thông hè thoáng mà bác ;)
Do ae đầu tư nên PM cạn kiệt mới lên chóng mặt vậy... khi về hàng nhìu thì lại giảm lại :D
Về xong lại đập tiếp thì cũng thế a ơi vẫn là cháy hàng :D

Cũng om đc vài k PM. Đợi 23 bán nhở:rolleyes:

22,5 có mình cũng mua , chỉ là ko có mà mua
Hàng đâu có mà mua
Tái đầu tư hết

Bác chiến crypt gì vậy?:D..onecoin chăng?..hay bitcoin litecoin..:D

onecoin xác cmn định scam coin. Cái coin này chỉ sell đc trong hệ thống (chính xác là sell nội bộ) thôi ko có ai mua thì dụ gà mà sell nó ko đc coinmarketcap và cộng đồng bitcoin talk chấp nhận.

onecoin xác cmn định scam coin. Cái coin này chỉ sell đc trong hệ thống (chính xác là sell nội bộ) thôi ko có ai mua thì dụ gà mà sell nó ko đc coinmarketcap và cộng đồng bitcoin talk chấp nhận.
cái onecoin vẫn không được chấp nhận tại nó là coin mã nguồn đóng..hình thức kinh doanh nặng đa cấp...cơ mà nhiều ông Việt Nam ăn tiền từ nó phết rồi...căn bản hệ thống chân rết to...lại toàn người lắm tiền đầu tư thôi..@@

cái onecoin vẫn không được chấp nhận tại nó là coin mã nguồn đóng..hình thức kinh doanh nặng đa cấp...cơ mà nhiều ông Việt Nam ăn tiền từ nó phết rồi...căn bản hệ thống chân rết to...lại toàn người lắm tiền đầu tư thôi..@@

Nó chính là đa cấp luôn áy chứ nặng về đa cấp cái gì ??

Đang định dept :D.

Chơi thì xác định vẫn có lời nhưng lương tâm nó ko cho phép chơi

Có nhiều điểm vô cmn lý như :

vd 5k$ >>> 5k token >>> với tỉ lệ hiện tại 5token = 1 one coin >>> 1k onecoin (đc chia thằng vào acc) rồi sau này mới đào từ từ.

vài tháng sau

cũng 5k$ >>> 5k token >>> tỉ lệ 10 token = 1 onecoin >>> 500 onecoin (đc chia thẳng vào acc).

DO đó cái thị trường hiện cmn tại là sell luôn acc chứ éo phải sell từng onecoin.

Có nhiều điểm vô cmn lý như :

vd 5k$ >>> 5k token >>> với tỉ lệ hiện tại 5token = 1 one coin >>> 1k onecoin (đc chia thằng vào acc) rồi sau này mới đào từ từ.

vài tháng sau

cũng 5k$ >>> 5k token >>> tỉ lệ 10 token = 1 onecoin >>> 500 onecoin (đc chia thẳng vào acc).

DO đó cái thị trường hiện cmn tại là sell luôn acc chứ éo phải sell từng onecoin.
Đa cấp tại VN thì xác định là ăn cam đắng rồi :D Nông dân cũng biết onecoin trong khi mmo thì ko bik nó là gì ^_^

Đa cấp tại VN thì xác định là ăn cam đắng rồi :D Nông dân cũng biết onecoin trong khi mmo thì ko bik nó là gì ^_^

Cũng giống trests global green thôi dân mmo cũng có biết nó là gì đâu

Đọc 1 hồi câu trước nó đá câu sau.

Phát hành cổ phiếu lên sàn chứng khoán US mà còn phải đi huy động vốn kiểu này (mà có thật sư mấy bác nhà ta hiểu chứng khoán
là gì ko nhỉ) ??? 1 Dự án ngon vậy mà ko tham gia thì chắc cái đầu của mấy lão làng phố Walls có vấn đề

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,476
173,654
Latest member
sn121097

Most viewed of week

Most discussed of week