Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
Đúng thế, mà còn đau tim hơn nữa:oops:

Mấy dạng như Cryp hay C-7... nó quảng cáo theo kiểu treo đầu dê bán thịt chó, mà đa phần các site HYIP đều thế
Nó cứ báo là ví dụ lãi 300%, nhưng ở mức độ đầu tư nào đó mới có 300% chứ tầm 10$ hay 20$ dep vào mà lãi được 300% thì lạy nó

Có gì đâu mà treo đầu dê bán thịt chó hả bác. Nó giới thiệu từng plan công khai mà

Có gì đâu mà treo đầu dê bán thịt chó hả bác. Nó giới thiệu từng plan công khai mà

À, cái đó mình hiểu mà bác , nhưng ý là site HYIP nào cũng promo cái lãi cao nhất của nó nhưng phải invest đến mức độ cao mới được mức lãi đó :D

và có một số site hyip nó scam tùy ng nhá, dep to nó scam và dep nhỏ nó vẫn pay. Và nó vẫn sống dai :mad::mad::mad: Thế mới khốn nạn,

Mấy dạng như Cryp hay C-7... nó quảng cáo theo kiểu treo đầu dê bán thịt chó, mà đa phần các site HYIP đều thế
Nó cứ báo là ví dụ lãi 300%, nhưng ở mức độ đầu tư nào đó mới có 300% chứ tầm 10$ hay 20$ dep vào mà lãi được 300% thì lạy nó
Ko, cryp với c7 nó để lãi cụ thể, còn mấy cái site như bitc, provideplan... Nói chung là mấy site nó có plan after 1 day thì nó hay để % cao để dụ dỗ thôi, mà mấy site đấy tớ chả bao giờ chơi :D

và có một số site hyip nó scam tùy ng nhá, dep to nó scam và dep nhỏ nó vẫn pay. Và nó vẫn sống dai :mad::mad::mad: Thế mới khốn nạn,
Bác nói chuẩn, hồi mới chơi mình chả biết j, phang 1k vào cryp, thế mà nó vẫn pay mới may :D

Ăn Đc 1k là mình rút r, để lại 300$ duy trì thôi :D

Cam rồi té thôi :D:D:eek::eek::rolleyes::rolleyes:

Khu nhà tớ, người người onecoin, nhà nhà onecoin. Hôm trước có ông già lại chất vấn mình. Cháu học CNTT mà không thức thời, không nắm lấy cơ hội đổi cmn đời. Uổng công cha mẹ cho học hành. Con bác không học CNTT mà nó làm onecoin h kiếm cả chục triệu mỗi tháng, dự kiến năm sau 1onecoin = 5 euro kiếm bạc tỷ như chơi. Đậu xanh rau má. :eek::eek:

Khu nhà tớ, người người onecoin, nhà nhà onecoin. Hôm trước có ông già lại chất vấn mình. Cháu học CNTT mà không thức thời, không nắm lấy cơ hội đổi cmn đời. Uổng công cha mẹ cho học hành. Con bác không học CNTT mà nó làm onecoin h kiếm cả chục triệu mỗi tháng, dự kiến năm sau 1onecoin = 5 euro kiếm bạc tỷ như chơi. Đậu xanh rau má. :eek::eek:
onecoin là gì thế, ăn dc ko :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,476
173,652
Latest member
hipro

Most viewed of week