Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.

CoinCard

Senior
Reactions
333
MR
0.000
Call me! Call me! Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Hy vọng tháng 8 này ko thuê xe tải chở cam với quýt hớ hớ :D

Cơ mà dạo này bọn đa cấp nó chui vô mmo hay gì mà hết thằng WTF giờ tới thằng Boss auto bọn nó đem đi hội thảo các kiểu con đà điểu, bọn này nó lừa người ta như thế ko sợ thất đức hay sao trời....

locthiennguyen

Hero
Verified
Reactions
2,916
MR
0.000
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Hy vọng tháng 8 này ko thuê xe tải chở cam với quýt hớ hớ :D

Cơ mà dạo này bọn đa cấp nó chui vô mmo hay gì mà hết thằng WTF giờ tới thằng Boss auto bọn nó đem đi hội thảo các kiểu con đà điểu, bọn này nó lừa người ta như thế ko sợ thất đức hay sao trời....

Đang định cầm sổ đỏ ném vào Boss auto đây bác
. Nó vẫn pay chưa scam mà lừa ai đâu nhở
chỉ là mấy thánh đa cấp nói thiếu đi vài chi cmn tiết thôi

Boss hiện tại thì vẫn ổn tương lai chưa biết thế nào, bán 2 quả thận mà ném vào đi rồi cười bác :D

Hê hê nó toàn nói thiếu các chi tiết quan trọng dắt mũi người ta.... nãy trên face thấy bảng tính lợi nhuận nó e phải thốt lên "thật ko thể tin nổi, thật là tuyệt cmn vời", và 1000$ = 25tr vãi thiệt, ăn cái quần gì mà kinh quá. o_O

Hê hê nó toàn nói thiếu các chi tiết quan trọng dắt mũi người ta.... nãy trên face thấy bảng tính lợi nhuận nó e phải thốt lên "thật ko thể tin nổi, thật là tuyệt cmn vời", và 1000$ = 25tr vãi thiệt, ăn cái quần gì mà kinh quá. o_O

inbox em cái link đi vào xem mấy thánh đó chém gió

Trong group của mấy bác mmo post lên trên face, đợi e tìm lại cái hình + link... :D

Edit :

Hình ảnh đc 1 bác trong group gởi lên, mấy bác trong group rủa bọn đa cấp cứ gọi là nhiệt tình luôn.

Cái lồng bọn nó chứ, ăn ở như thế mà éo biết nhục, éo sợ quả báo về sau. Đờ cờ mờ chúng nó. Chỉ tội cho nhưng người ngu mụi si mê trót nghe theo lời đường mật của chúng nó. o_O

Trong group của mấy bác mmo post lên trên face, đợi e tìm lại cái hình + link... :D

Edit :

Hình ảnh đc 1 bác trong group gởi lên, mấy bác trong group rủa bọn đa cấp cứ gọi là nhiệt tình luôn.

OMG min dep = 1k$
...... = 25 củ
. Admin Boss Auto nó nghĩ gì khi biết vụ này nhể

boss_zp

Senior
Reactions
250
MR
0.052
chính vì mấy thánh cứ đem MMO lên trên FB lập group này group nọ bảo sao bọn nó ko biết mà mò vào đây.
mấy thánh MMO lên FB lập group cũng hút máu người kinh lắm chứ thua gì bọn đa cấp đâu. 1 PP = 1 WMZ => chẳng may trúng thằng nào trong MMO thì tự nhột đi nhé, dm con d.o.g
chẳng lạ khi dạo gần đây site nào cũng toàn fast scam, vì cứ dep vào kiểu như bọn đa cấp này thì thằng admin nào chẳng muốn chạy làng.

OMG min dep = 1k$
...... = 25 củ
. Admin Boss Auto nó nghĩ gì khi biết vụ này nhể

Admin boss đang cực kì quan ngại hành động của mấy bố đa cấp VN há há.

Đm bọn này thiệt chứ 25k$ = 625 triệu thì e cũng lạy luôn.

@KennyTran : bọn này nó ko sợ thất đức đâu bác ơi, nó làm 1 vụ hốt 1 mớ là dẹp liền, chủ yếu sập bẫy là nhiều người thấy lời nhiều mà ko cần phải làm gì nên ham, cầm sổ đỏ đập vào đến lúc nó scam 1 phát là chết hết.

chính vì mấy thánh cứ đem MMO lên trên FB lập group này group nọ bảo sao bọn nó ko biết mà mò vào đây.
chẳng lạ khi dạo gần đây site nào cũng toàn fast scam, vì cứ dep vào kiểu như bọn đa cấp này thì thằng admin nào chẳng muốn chạy làng.

Group kín ko hà bác ơi, e nghĩ có khi bọn nó chui vào đây ấy chứ...

quangnam52335

Hero
Verified
Reactions
2,123
MR
5.085
Follow me on Facebook
Admin boss đang cực kì quan ngại hành động của mấy bố đa cấp VN há há.

Đm bọn này thiệt chứ 25k$ = 625 triệu thì e cũng lạy luôn.

@KennyTran : bọn này nó ko sợ thất đức đâu bác ơi, nó làm 1 vụ hốt 1 mớ là dẹp liền, chủ yếu sập bẫy là nhiều người thấy lời nhiều mà ko cần phải làm gì nên ham, cầm sổ đỏ đập vào đến lúc nó scam 1 phát là chết hết.
1k$ mà 25tr ah, nó mua PM ở đâu mắc thế, nó ăn mẹ 2tr/1k$, vl bọn này nguy hiểm phết.

kín chẳng qua cho bạn bè khỏi thấy thôi, chứ người lạ gửi request thử đi, accept ngay và luôn à

Uh cũng có thể như vậy, mấy bác lập group chủ yếu tuyển thêm ref vô tình tạo cơ hội cho bọn này luôn... :eek:

Đợt trước là WTF giờ tới thằng Boss.

1k$ mà 25tr ah, nó mua PM ở đâu mắc thế, nó ăn mẹ 2tr/1k$, vl bọn này nguy hiểm phết.

nó mua giá cao lắm là 23, có khi thấp hơn ấy chứ, xong xuôi làm cái bảng báo giá min dep các kiểu thật hoàng tráng với cái giá thật là vê lờ... (1k $ ăn 2 củ, 25k$ ăn mẹ nó trăm củ)

kín chẳng qua cho bạn bè khỏi thấy thôi, chứ người lạ gửi request thử đi, accept ngay và luôn à

Yes. Cơ mà mù thông tin nó khổ thế đấy
dám nghĩ mấy người ngồi nghe đang hí hửng tưởng vớ đc mỏ vàng

ăn chệnh lệch 2k + no refback

Uh cũng có thể như vậy, mấy bác lập group chủ yếu tuyển thêm ref vô tình tạo cơ hội cho bọn này luôn... :eek:

Đợt trước là WTF giờ tới thằng Boss.

tuyển ref với hút máu rate exchange, cũng là làm MMO nhưng cũng có dăm bảy loại, loại mà hút máu rate thì chẳng thua gì bọn đa cấp

Yes. Cơ mà mù thông tin nó khổ thế đấy
dám nghĩ mấy người ngồi nghe đang hí hửng tưởng vớ đc mỏ vàng

ăn chệnh lệch 2k + no refback

kiểu lãi đấy thì ở ngoài cũng có nhưng ko đến nỗi cao đến thế mà cũng có người vì ham mà chết vài tỉ rồi, giờ MMO mà bị tuồn ra thế này ko biết tương lai sắp tới sao đây, ace nào có người thân thì cố gắng giảng giải cho họ biết nhé, chứ thấy tương lai sắp tới ko tốt đẹp gì mấy đâu, đó là sự thật.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,007
176,499
Latest member
vin777garden

Most viewed of week

Most discussed of week