Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.

phtrkha

Hero
Reactions
256
MR
0.001
acc member hay up rồi cậu
Acc member làm gì báo panel cậu. @all hơn 50 tiếng rồi có nên cancel ko các thánh.
Bọn đa cấp khu nhà em, ACX min dep 1k$. Bác nào có gốc gác không em chỉ nhà cho đến tận nơi thanh lý môn hộ tìm lại tương lai tươi sáng cho anh em.

hueitclub

Hero
Verified
Reactions
615
MR
0.000
Chat with me via Skype
Acc member làm gì báo panel cậu. @all hơn 50 tiếng rồi có nên cancel ko các thánh.
Bọn đa cấp khu nhà em, ACX min dep 1k$. Bác nào có gốc gác không em chỉ nhà cho đến tận nơi thanh lý môn hộ tìm lại tương lai tươi sáng cho anh em.
Bọn đa cấp ni sẽ đc ACX thanh lý giùm ^_^ Lấy rổ hứng cam với a thôi e ^_^

mmo1991

Hero
Verified
Reactions
1,914
MR
0.000
cancel đi bác

locthiennguyen

Hero
Verified
Reactions
2,916
MR
0.000
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
tình cmn hình sắp tới có vẻ sẽ còn pending dài dài

boss_zp

Senior
Reactions
250
MR
0.052

nên up lên silver hay gold nhỉ ? và cần up trước khi hết hạn pack hay sau khi hết hạn bác

mmohpvn

Hero
Verified
Reactions
658
MR
0.000
Boss auto mà sập có vài đứa đa cấp lên đường vào nhà tù , vì tội lừa đảo chiếm đoạt tài sản , người dân biết boss auto là clg đâu , lãi cao tiền ít , liều ăn nhiều nếu quay đúng chu kỳ ko sao còn mà sập thì tụi đa cấp chết đầu nước , cứ dây đến tuyên truyền + VNĐ là dính đến pháp luật , mấy thằng đa cấp biến tướng cũng hiểu mmo đc 1 phần , no' nghĩ boss auto ko scam , buôn bán xe là thật , ớ đù tao mà là admin code ra vài tỷ con lamboghini cho tụi mày mua rồi chuồn êm đẹp , thực chất nó là dạng maxtri này nhưng lãi quá cao so với dự kiến , site nga ngố này gặp nhiều rồi , hết chú lùn , bán hoa quả , bạch tuyết đóng JAV , chưa cái nào thọ quá ~ 100 ngày , nếu tao mà là CEO Adxp thì sẽ khác gây dựng uy tín + ăn lãi % tiền rút các cổng , duy trì tốt thì tiền vào mõm lâu dài hơn là ôm 1 cục rồi chạy

Site nó run từ tháng 2 rồi mà bác :D.

mấy bác đang nói gì vậy? nghe đồn nó k pay hả... sao mình đặt lệnh phát nó pay ngay vậy...
p/s: hay do mình mới vào đã upgrade lên gold nhỉ?

Attachments

78.4 KB · Views: 56
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,007
176,499
Latest member
vin777garden