Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
nghe a nói là cải tà quy chánh luôn oài. e có sở thích chơi thì phải đúng luật, tiền lấy được phải được người ta công nhận thắng mới có ý nghĩa. tiền bẩn là thứ e khinh. Lấy về bản thân mình ko thích thì ko còn zì là thú zị nữa :oops::oops:

nghe a nói là cải tà quy chánh luôn oài. e có sở thích chơi thì phải đúng luật, tiền lấy được phải được người ta công nhận thắng mới có ý nghĩa. tiền bẩn là thứ e khinh. Lấy về bản thân mình ko thích thì ko còn zì là thú zị nữa :oops::oops:
Hy vọng e cũng là ng chính nghĩa giống anh ^_^
Chứ đừng nảy lòng tham mà SCAM của ng ta tội ^_^
Họ cũng chảy mồ hôi, đui con mắt mới kím đc đấy :cool:

2015-08-01 03:28:21 CEST Support News: First Batch of Requested Withdrawals Just Paid - July 31, 2015
Có vẻ hnay rút thì mai mới về rồi đây :cool:

Sáng đã cancel lệnh 50h.
Đêm nay ko về e cắt chym thằng admin site này

Về rồi mừng quá các bác. Lần đầu tiên em chơi Ad Click :)

The amount of 12.67 USD has been deposited to your Perfect Money account. Accounts: U5301307->U5659666. Memo: API Payment. Ad Click Xpress Withdraw 4408806-130241.. Date: 02:29 01.08.15. Batch: 96364895.
Tiền về :p

TIỀN VỀ HẾT RỒI QUẨY LÊN ANH EM ÊY :D
Hết j hjc. Ref e cũng bão về nhju rồi mà e đã về đâu. Dự là bjo pay thì đêm nay ko có nữa. Đêm ko có thì e lại tip tục chờ đợi đến trưa mại nhọ vl

Đang sung sướng chém gió với anh em dek muốn, vác đít đi làm để làm cái bêep gì. Đến cả thời gian quay tay còn không có. Vãi thật. Sáng vào hỏi bác @mmo1991 dc 1 câu lặn luôn đến giờ. :confused:

ua tưởng về hết rồi có đứa về 4 lệnh 1 lúc luôn mà ?
Vẫn bị lỗi có người về người không roài huhu
Hết j hjc. Ref e cũng bão về nhju rồi mà e đã về đâu. Dự là bjo pay thì đêm nay ko có nữa. Đêm ko có thì e lại tip tục chờ đợi đến trưa mại nhọ vl
Bác cũng rút từ sáng hả
Đang sung sướng chém gió với anh em dek muốn, vác đít đi làm để làm cái bêep gì. Đến cả thời gian quay tay còn không có. Vãi thật. Sáng vào hỏi bác @mmo1991 dc 1 câu lặn luôn đến giờ. :confused:
Bác theo chồng bỏ ae r ah ;)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,149
173,238
Latest member
Cuacaocap

Most viewed of week