Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
vừa nhận được fund sáng nay add rùi nhé các bác
Đã add fund dể test thì nhận được luôn roài, lỗi đã fix xong :D
đaz nhnaaj đc mail

Đang tính lập 2 nick tự ref cho nhau rồi ăn bonus vì có 2 máy tính 2 ip nhưng 1 tài khoản PM không biết có bị band không nhỉ? mấy anh giải thích em với?

Anh em ta cùng nhau đưa nhau xuống lỗ

>>>> $$$$ <<<<

Bác Lộc cứ đùa với e, e toàn ăn mì gói sống qua ngày mà đi bảo hiểm cho đại gia như bác đập vào chắc e đắp chiếu sớm quá.

Thấy ai cũng n ói uy cmn tín 100% mà ko ai dám bảo hiểm cho em là sao

Đang tính lập 2 nick tự ref cho nhau rồi ăn bonus vì có 2 máy tính 2 ip nhưng 1 tài khoản PM không biết có bị band không nhỉ? mấy anh giải thích em với?

PM YH mềnh đi mấy cái vấn cmn đề nhạy cmn cảm ko nên bình cmn loạn trên đây

Thấy ai cũng n ói uy cmn tín 100% mà ko ai dám bảo hiểm cho em là sao
Boss được các thánh VN nâng bi nên h vẫn chưa muốn scam nhể, dự là sắp tới sẽ hốt thêm được 1 mớ từ đội quân VN

Boss được các thánh VN nâng bi nên h vẫn chưa muốn scam nhể, dự là sắp tới sẽ hốt thêm được 1 mớ từ đội quân VN

Cái chữ trên tấm bảng là "nhân phẩm"

Newbie với nhà em không lấy được sổ đỏ sao mà dep mạnh như bác với KennyTran được. Dep mạnh như tụi đa cấp nó cho ăn cam thì xác định lun :p

thằng này dep càng mạnh nó càng sống dai
bởi vậy đang hi vọng dân đa cấp nhảy vào

Mà sau này có chết cũng là dân đa cấp chết thôi còn mấy chiến hữu ở đây thì xây vila với đi xế hộp hết rồi

Cái bảng mà con heo đang chỉ có 2 chữ hán ấy
Á đù cái icon này thâm phết :D
thằng này dep càng mạnh nó càng sống dai
bởi vậy đang hi vọng dân đa cấp nhảy vào

Mà sau này có chết cũng là dân đa cấp chết thôi còn mấy chiến hữu ở đây thì xây vila với đi xế hộp hết rồi
Cam chưa chín nên nó chưa muốn hái đấy mà bác dân VN đang cúng tiền cho nó thì tội gì offsite sớm

PeopleAdChoice, hàng do bác mod SealTeamSix giới thiệu, thấy cũng ngon. Còn Boss Auto thấy đa cấp vào nghe mùi cam sắp rụng nên thoy, vốn ít + newbie đành chơi mấy cái nhỏ nhỏ
Phải công nhận vn mình chơi boss mạnh kinh khủng luôn.
M có 5 - 6 ref ACX đang dep vào boss ko dưới 5k.
Ai dep boss ngay từ đầu thì ăn đậm. Còn bây giờ vào thì ko biết ăn j đậm nữa. Mình thì ko vốn nên cứ mỗi aote chơi 1 tí ti à. Buồn quá.

Phải công nhận vn mình chơi boss mạnh kinh khủng luôn.
M có 5 - 6 ref ACX đang dep vào boss ko dưới 5k.
Ai dep boss ngay từ đầu thì ăn đậm. Còn bây giờ vào thì ko biết ăn j đậm nữa. Mình thì ko vốn nên cứ mỗi aote chơi 1 tí ti à. Buồn quá.
Theo bác ngay từ đầu liệu có ai dám dep mạnh không:rolleyes:
Giả thiết của e là thằng admin đang định bán cam thì đột nhiên không hiểu từ đâu có các thánh VN nhảy vào người thì 5k, người thì 10k, a admin hốt cmn hoảng r cũng kịp bình tĩnh lại và suy nghĩ, offsite làm gì sớm sắp tới sẽ có nhiều cá to hơn để câu hihi

sao lệnh rút từ sáng đến h chưa dc pay nhỉ :oops: (theo kinh nghiệm cứ lên đây ca thán là 1 lúc sau đc pay luôn)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,517
174,801
Latest member
haitran996878

Most viewed of week

Most discussed of week