Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
sao lệnh rút từ sáng đến h chưa dc pay nhỉ :oops: (theo kinh nghiệm cứ lên đây ca thán là 1 lúc sau đc pay luôn)
Còn chưa đến tối mà e sao hnay sốt ruột sớm thế :D
e thấy mới ra cái carbon7 ko biết có phải đời sau của C7 ko a nhỉ
Mấy site HYIP thì a k rành lắm vì không nghiên cứu mấy site đấy
E thích suy nghĩ của bác rồi đấy
Như kiểu bác đi câu 1 ngày được 1 con cá, trong khi dân chài lưới họ thả lưới câu hàng trăm con, kiểu kiểu vậy:rolleyes:
Mấy site fast scam thì admin chỉ thuộc dạng trẻ trâu, còn site nào sống được vài tháng thì chứng tỏ admin nó không phải dạng vừa đâu

thằng này dep càng mạnh nó càng sống dai
bởi vậy đang hi vọng dân đa cấp nhảy vào

Mà sau này có chết cũng là dân đa cấp chết thôi còn mấy chiến hữu ở đây thì xây vila với đi xế hộp hết rồi
Hi vọng nó sống lâu để mình làm con AB chạy chơi :D

Còn chưa đến tối mà e sao hnay sốt ruột sớm thế :D

Mấy site HYIP thì a k rành lắm vì không nghiên cứu mấy site đấy

Như kiểu bác đi câu 1 ngày được 1 con cá, trong khi dân chài lưới họ thả lưới câu hàng trăm con, kiểu kiểu vậy:rolleyes:
Thôi thì mình ko có lưới... mình quăng bom vậy :D

Phải công nhận vn mình chơi boss mạnh kinh khủng luôn.
M có 5 - 6 ref ACX đang dep vào boss ko dưới 5k.
Ai dep boss ngay từ đầu thì ăn đậm. Còn bây giờ vào thì ko biết ăn j đậm nữa. Mình thì ko vốn nên cứ mỗi aote chơi 1 tí ti à. Buồn quá.
Nghe thiên hạ nói boss có nguy cơ scam, nhưng thấy nó có kinh doanh thật nên không dám khẳng định cam chính chưa

Nghe thiên hạ nói boss có nguy cơ scam, nhưng thấy nó có kinh doanh thật nên không dám khẳng định cam chính chưa
Hàng ảo đấy bác ơi... toàn hình ảnh chỉ mang tính chất minh họa cho sản phẩm thôi!

Nó cho thuê siêu xe hàng triệu $ mà bác nghĩ nó phải lên mạng để thu hút vài trăm $ hả :D, kể cả vài K thì so ra với con số triệu $ vẫn chỉ là muỗi

Nó cho thuê siêu xe hàng triệu $ mà bác nghĩ nó phải lên mạng để thu hút vài trăm $ hả :D, kể cả vài K thì so ra với con số triệu $ vẫn chỉ là muỗi
Hình ảnh mang tính chất minh họa thôi e ơi... ảo tung chảo... hqua a đã nhìn thấy và đã chụp lại hình ^_^

Nói chung nó như mì tôm, hình ảnh chỉ mang tính chất minh họa

Ko hiểu sao các bác nghĩ nó cho thuê xe thật đc nhỉ??

Hình ảnh mang tính chất minh họa thôi e ơi... ảo tung chảo... hqua a đã nhìn thấy và đã chụp lại hình ^_^
Nói chung nó như mì tôm, hình ảnh chỉ mang tính chất minh họa
Phân tích 1 chút là thấy ngay nhiều điểm đáng ngờ, nhưng tất cả những phân tích đối với dân VN đều không đúng bời vì dân VN luôn đi con đường khác so với thế giới=))=))

Phân tích 1 chút là thấy ngay nhiều điểm đáng ngờ, nhưng tất cả những phân tích đối với dân VN đều không đúng bời vì dân VN luôn đi con đường khác so với thế giới=))=))
Quy luật 80/20 chăng, mà chơi đầu mùa thì vẫn an toàn hơn, chứ kiểu cuối mùa thì hốt cmn xác rồi:rolleyes:

Quy luật 80/20 chăng, mà chơi đầu mùa thì vẫn an toàn hơn, chứ kiểu cuối mùa thì hốt cmn xác rồi:rolleyes:
Tình hình nếu h bác nào đập mạnh boss thì h rút vẫn còn ok có lãi chứ chơi theo kiểu tái đầu tư thì chuẩn bị nhảy cầu là vừa

Tình hình nếu h bác nào đập mạnh boss thì h rút vẫn còn ok có lãi chứ chơi theo kiểu tái đầu tư thì chuẩn bị nhảy cầu là vừa
Giờ có $ 1 là ACX 2 là Chek ^_^ chiến xong nhảy lầu luôn lúc cho đẹp :D

Chắc mùa này mới giữa mùa :D
Đấy là suy đoán của e thôi không khuyến khích các bác đang chơi boss nghe theo vì nhỡ đâu nó phát triển mạnh thì hoá ra e lại là người đi chim lợn ah
Cứ để các thánh VN đập boss r lên làm boss luôn:cool:

Đấy là suy đoán của e thôi không khuyến khích các bác đang chơi boss nghe theo vì nhỡ đâu nó phát triển mạnh thì hoá ra e lại là người đi chim lợn ah
Cứ để các thánh VN đập boss r lên làm boss luôn:cool:
1 là lên làm Boss 2 là xuống làm vc cho boss :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,517
174,801
Latest member
haitran996878