Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
ko bác. e ko biết nó ở đâu hết. e chỉ biết là tình êu của e đang ở hà lội thoai. Quyết khô máu phen này để đưa e về dinh nên vác sổ đỏ ra chiến. Chơi vậy mới đủ đạn :cool::cool::cool:
có phải là @thuhanguyen không thím ;)

Đúng ra là thằng boss nó cam rồi, mà dạo này VN vào dữ quá.
Boss nó định bắt cá rô phi thôi nhưng không hiểu ở đâu ra 1 bầy cá mập đến từ VN con nào con nấy mập mạp nhiều thịt tự nhiên sa vào lưới :D

thế thì càng tốt, mấy bác dep trước hốt dc thêm 1 mớ, mà tội mấy bác dep sau với dân đa cấp thôi.

Có khi VN dept to lên nó chưa scam, mà đợt cá to hơn dept vào :D. Mà đội đa cấp thì biết rồi đó, nó thấy ăn được càng dept lại càng to.
Thấy tội cho mấy bác bị mấy bọn đa cấp nó lừa quá :(:(:(. Nó mà scam thì không biết sẽ ra sao nữa. Ko dám nghĩ nữa :mad::mad::mad:

Có khi VN dept to lên nó chưa scam, mà đợt cá to hơn dept vào :D. Mà đội đa cấp thì biết rồi đó, nó thấy ăn được càng dept lại càng to.
Thấy tội cho mấy bác bị mấy bọn đa cấp nó lừa quá :(:(:(. Nó mà scam thì không biết sẽ ra sao nữa. Ko dám nghĩ nữa :mad::mad::mad:
sẽ có lúc giảm dep thôi, khi nào admin nó thấy lợi nhuận giảm thì nó ôm tiền ra đi thôi.

giờ chỉ tin mỗi ACX, cho dù nó có biến hình thì vẫn cho mình xài lại 1 ít từ balance cũ, nói chung là ko ôm tiền đi mất tích luôn :confused:

Boss chưa bán cam đc đâu, mồi ngon đến từ VN đang ào ạt dep vào, mà như thê cũng hay e còn tầm 5 ngày nữa lấy đủ cmn vốn rồi ngồi rung đùi thâu tiền lãi hàng ngày thôi, có đầu sau vô thì nó mới có $ rải cho người trước chứ hô hô. :D

Boss nó định bắt cá rô phi thôi nhưng không hiểu ở đâu ra 1 bầy cá mập đến từ VN con nào con nấy mập mạp nhiều thịt tự nhiên sa vào lưới :D
Xem số topic về boss ở bên box matrix thì ko biết bao giờ mới scam :D
Giờ chắc chỉ có dân VN nuôi boss thôi

Nghe đồn là đang có nội cmn gián PM cho thằng admin "Sếp ơi
đừng scam sớm đàn cá cmn mập VN đang chuẩn bị cắn câu
"

:p topic mamatix tin tức thật phong phú đa dạng hiii. Các pro tụ họp tại đâu cả. mình qua hóng học hỏi thêm hehe

Nhanh nhanh nên các bác. Có 18 chiếc thôi. À ko, còn 17 thui vì 1 cái là của em cmnr
View attachment 57556
Các nhà đầu tư toàn tuổi cha mẹ mình thôi. Cảm thấy m lạc hậu quá
Đệch cái bọn đa cấp vn nó biến tướng mmo thành vậy đây...

giờ chỉ tin mỗi ACX, cho dù nó có biến hình thì vẫn cho mình xài lại 1 ít từ balance cũ, nói chung là ko ôm tiền đi mất tích luôn :confused:
Theo kinh cmn nguyệt của e thì *** thể tin tưởng đc bố con thằng nào hết bác à :)

La liếm đc tí định rút mà mít. Đắng vcc

Rảnh ngồi đọc lại mấy trang cũ. thấy mmo1991 trả treo tốt thật :D:D
thắng thua gì cũng phải phang lại 1 câu cho bõ ghét:D:D
đọc lại mấy đoạn cãi lộn cũng vui phết. bác nào rảnh vô đọc cho vui.:p

thì bác yên tâm là những người đó sẽ rút ra bài học..và kể cả không rút ra được bài học..họ cũng đã mất hết tiền để có thể trả cho bài học sau..:D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week

Most discussed of week