Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
Các bạn cho mình hỏi có cách tính nào để tính bài toán như sau?
- Mình đập vào $1000, mỗi ngày nó trả cho mình $50, mình đập vào lại $40, số còn lại thì rút hết. Vậy thì hằng ngày sau đó số tiền mình sẽ được rút là bao nhiêu? Có cái bảng tính nào không các bạn?
Thanks
cái này trước có bảng tính đấy bác nhưng h phải rút ra xong dep lại và chưa chắc tiền đã về trong ngày nên khó theo đúng kế hoạch dc

Hàng về tiếp đợt pay sáng nay. Sướng vãi :D:D:D

Attachments

8.2 KB · Views: 29
tiền về đủ nhá ..

Vẫn còn 1 lệnh Pending 39h chưa về đây lệnh này cứ om xem khi nào mới được trả hô hô, trên MMG thì có ông report sau 85h đã nhận được =))=))
Giống y như mình. 1 lệnh vừa đặt lúc sáng giờ đã về trong khi có lệnh đã 40h rồi chưa pay. Có khi nào cái tầm giờ đó lại lỗi phải cancel đi làm lại ko nhỉ

Vẫn còn 1 lệnh Pending 39h chưa về đây lệnh này cứ om xem khi nào mới được trả hô hô, trên MMG thì có ông report sau 85h đã nhận được =))=))

Em cũng có 1 lệnh giống bác đây chắc lát nữa cancel with lại

Giống y như mình. 1 lệnh vừa đặt lúc sáng giờ đã về trong khi có lệnh đã 40h rồi chưa pay. Có khi nào cái tầm giờ đó lại lỗi phải cancel đi làm lại ko nhỉ
Không phải lỗi mà là do cái lệnh đó đã được cài đặt là khi nào có tiền PM được exchange xong thì hệ thống sẽ chuyển $ PM đã được exchange đó r pay những lệnh này.Còn lệnh mới thì sang ngân quỹ mới rồi nên chúng ta vẫn nhận được $ sớm là vì thế

Đừng đổ thừa cho hệ thống , hãy xem lại bản thân đi nhé
- 1 là do ăn ở
- 2 là do ko đẹp trai

Ví dụ minh họa, giả sử có 20 người rút PM nhưng chỉ đủ $ cho 15 người thì 5 người còn lại sẽ tiếp tục Pending, lúc này ACX tiến hành Exchange từ các ví điện tử khác như STP, OKPAY sang PM (đã chuyển $ STP hay OKPAY để exchange nên những lệnh này không thể lọt vào đợt pay sau) sau đó khi $ về thì các lệnh pending này sẽ được trả=>tốn thời gian chờ đợi. Vì ACX pay theo đợt nên mỗi khi xong 1 đợt là ngân quỹ dành cho đợt đó đã được tất toán, lệnh mới thì sang ngân quỹ mới nên điều này giải thích tại sao có lệnh Pending lâu nhưng có lệnh lại được pay sớm.

Ví dụ minh họa, giả sử có 20 người rút PM nhưng chỉ đủ $ cho 15 người thì 5 người còn lại sẽ tiếp tục Pending, lúc này ACX tiến hành Exchange từ các ví điện tử khác như STP, OKPAY sang PM (đã chuyển $ STP hay PM để exchange nên những lệnh này không thể lọt vào đợt pay sau) sau đó khi $ về thì các lệnh pending này sẽ được trả=>tốn thời gian chờ đợi. Vì ACX pay theo đợt nên mỗi khi xong 1 đợt là ngân quỹ dành cho đợt đó đã được tất toán, lệnh mới thì sang ngân quỹ mới nên điều này giải thích tại sao có lệnh Pending lâu nhưng có lệnh lại được pay sớm.

Cuối cùng thì em đã hiểu cơ mà ad vẫn chưa pay phải ko bác

Cuối cùng thì em đã hiểu cơ mà ad vẫn chưa pay phải ko bác
Vừa nhận được Ad nè bác, cơ mà lệnh từ hôm qua chứ sáng nay vẫn đang hóng :D
Greetings Pham !

Your Perfect Money withdrawal request for $44.16 has been sent!

Your Member ID: 1619xxx
Payment Processor: Perfect Money ( U1784xxx )
Reference Number: 9755498

Greetings Pham !

Đã về đầy cmn đủ

Greetings Pham !

Ad đã về hết roài
Greetings Pham !

Your Perfect Money withdrawal request for $37.44 has been sent!

Reference Number: 97556965

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week