Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.

Các bác cho em lời khuyên
Mà cho em hỏi cái này rút về thì mới đặt được lệnh đúng ko hay có thể đặt đc nhiều lệnh vậy
cancel đi rút lại, nên rút vào sáng sớm thì chiều or tối xèng về.

chờ đến sáng mai ko về cancel rồi rút luôn
chắc tiền ít quá nên nó ngại pay quá :D

ACX thì tuyệt rồi, có mỗi cái là hay gửi email quá
Cứ 5 phút vào lại phải check all rồi đánh dấu đã đọc , thật là

Các bác cho em lời khuyên
Mà cho em hỏi cái này rút về thì mới đặt được lệnh đúng ko hay có thể đặt đc nhiều lệnh vậy
có nhiều balance khác nhau đó bạn, mỗi balance cho 1 lệnh mỗi lần, xong lệnh balance đó rồi mới đc đặt lệnh khác
49 hours thì chắc khuya nay pay, chắc cú thì cancel đi thì sáng mai hoặc trưa mai về nha, tùy ACX =))

PM mua khó quá, PM sao mua khó quá... :((
Vừa mắc vừa hot :|

P/s: nhìn proof của boss hoài cứ khiến tâm trạng muốn dep vào liền ấy nhỉ, phải dặn lòng mới có thể ko dep vào boss lúc này :D
Mới nhận lãi ngày đầu của boss, nhanh cực.

Các bác cho e hỏi bình thường thì 1 panel sẽ đc lấp đầy trong vong bao lâu nếu mình ko tác động vào nó vậy . Và khi đc lấp đầy thì acx sẽ gửi $ về cho mình đúng ko mấy bác ?

PM mua khó quá, PM sao mua khó quá... :((
Vừa mắc vừa hot :|

P/s: nhìn proof của boss hoài cứ khiến tâm trạng muốn dep vào liền ấy nhỉ, phải dặn lòng mới có thể ko dep vào boss lúc này :D
Mới nhận lãi ngày đầu của boss, nhanh cực.

Chơi tới đi bác, đã có đại gia theo thì làm gì còn phải e ngại, nào sổ đỏ, xe cộ tất cả chơi tới hết, chơi khô máu luôn đê. :cool:

Marketing tốt vậy mới nhìu ng theo chứ đại ca :D
Reg 1 nick từ thời justbeenpaid rồi bỏ đó, sau này ngày nào cũng nhận thư của ACX, cứ tưởng là mấy cái mail tầm xàm, spam...này nọ. Ai dè đâu nó là cái mỏ vàng :D, mà nhìn trang của nó lòe loẹt kiểu như mấy trang xàm xàm đọc mail thời 2007 ấy, thế là cho next luôn.
Giờ ngồi tiếc chút đỉnh, làm mình thay đổi quan điểm "chớ trông mặt mà bắt hình dong".

Reg 1 nick từ thời justbeenpaid rồi bỏ đó, sau này ngày nào cũng nhận thư của ACX, cứ tưởng là mấy cái mail tầm xàm, spam...này nọ. Ai dè đâu nó là cái mỏ vàng :D, mà nhìn trang của nó lòe loẹt kiểu như mấy trang xàm xàm đọc mail thời 2007 ấy, thế là cho next luôn.
Giờ ngồi tiếc chút đỉnh, làm mình thay đổi quan điểm "chớ trông mặt mà bắt hình dong".
Có thể nói ACX là 1 cô gái có vẻ ngoài bình thường nhưng bên trong lại là 1 tâm hồn đẹp =))

Chưng này được 15k chứ mấy đâu :D

1 ngày with hơn 3k đó a Chiến, đến là sợ luôn, 1 ngày bằng người ta làm cả năm có khi hơn.... quá liều luôn. :D

Uh cũng có tiền ref trong đó nữa bác, mà cũng 1 phần ông này chơi mmo cực liều và mạnh. :confused:

Mới mua thêm 1000 Media Packs:

Greetings...!

This E-mail is to inform you that the 1000 Media Pack(s) you bought have been placed and assigned to the following account:
Member ID: 4xxxx
Purchase Date: 2015-08-10 15:0x:xx

Nó không cho mua thêm, phải chờ 1 giờ nữa thì mới được mua tiếp. WTF?????

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week