Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
hack tài khoản acx là chuyện ko tưởng vì mọi thay đổi đều phải confirm qua mail.
À vì mình đọc trong mail bọn nó bảo thế chứ mình có biết có hack đc không đâu. Chat với support nó cũng hỏi tk bạn bị hack à, mình bảo em người việt nam ko biết gì tiếng anh bấm nhầm nút này, google dịch ko biết nó hiểu ko nhưng nó bảo sẽ sữa lỗi sớm nhất. Bọn này support tận tình phết mỗi tội ko hiểu nó nói gì:confused:

À vì mình đọc trong mail bọn nó bảo thế chứ mình có biết có hack đc không đâu. Chat với support nó cũng hỏi tk bạn bị hack à, mình bảo em người việt nam ko biết gì tiếng anh bấm nhầm nút này, google dịch ko biết nó hiểu ko nhưng nó bảo sẽ sữa lỗi sớm nhất. Bọn này support tận tình phết mỗi tội ko hiểu nó nói gì:confused:

Nếu vậy thì ko có gì phải lo ngại cả :D

google dịch ........... thì xác định. Đọc eng còn hiểu chứ đọc google dịch đôi lúc bó cmn tay luôn.

hack luôn mail ?:rolleyes:

để bị hack luôn mail thì nghỉ cmn mmo luôn đi

Chỉ mong nó sớm hơn 1 ngày không mất mấy lít sữa cho con đang khát :p

"I want to disable auto mail but i ........ disable my acc .......... please help me !!! I share my ass free for you if you want but please help me active my acc again"

Copy nguyên văn câu trên ném cho bọn support

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,471
173,648
Latest member
anhsh12tht

Most viewed of week