Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
oh, còn hơn nửa tháng, rb 70% bây giờ luôn đê :D
hàng sáng nay

The amount of 11.04 USD has been deposited to your Perfect Money account. Accounts: U5301307->U6719365. Memo: API Payment. Ad Click Xpress Withdraw 440xxxx-55930.. Date: 02:52 12.08.15. Batch: 97789146.
Hô hô phải cho các bác có thời gian chuẩn bị chớ nếu lên luôn thì hơi thiệt cho mấy bác dep vài hôm trước nên đầu tháng 9 lên là đẹp đúng dịp quốc khánh 2/9:p

thị trường hiệu quả. Cạnh tranh gay gắt nên giá ref phải tăng, vote tăng 200% đi bác. rân chơi mà sợ mưa rơi :rolleyes:
Ta thông ref hết 1 lượt roài làm gì còn giá nữa mà cao

sặc :oops: làm mừng hụt
Tháng 9 mà vẫn ổn định ở 6% thì còn tốt hơn là lên 7%

cái account pm U5301307 (Ad Click Xpress) tới giờ vẫn chưa verfied nữa các bác. Cứ mỗi lần add fund thấy nó chưa verified là em lại thấp thỏm, có ổn ko mấy bác?

Cái này vì nhiều lý do nên no ko show . Site hoạt động lâu rồi trải qua nhiều lần nâng cấp. Quan trọng là nó vẫn chạy tốt. Đương nhiên là ko thể nói ko có rủi ro nên chơi đc thì chơi ko ai ép cả.

Hô hô phải cho các bác có thời gian chuẩn bị chớ nếu lên luôn thì hơi thiệt cho mấy bác dep vài hôm trước nên đầu tháng 9 lên là đẹp đúng dịp quốc khánh 2/9:p
1 tuần chuẩn bị dc rùi bác, lên sớm cho mọi người dep thêm bác ợ, chơi càng muộn thì thiệt thòi.

Hàng về rất nhanh và đều. Yêu ACX, phải chi biết cưng sớm hơn :p

Greetings...!

Your Perfect Money withdrawal request for $768.00 has been sent!

Your Member ID: 4......
Payment Processor: Perfect Money ( U6...... )
Reference Number: 9........

Be sure to tell everyone you can about your withdrawal - andACX even pays you big money to do it - details at the following URL:

http://www.adclickxpress.com/members/withdrawal-rewards

Best Regards,

Member Support
Ad Click Xpress

Ai bảo lên 7% bác ý mình là RB 70% chứ ACX có lên 7% đâu:eek:

Thiệt tình lúc mới ngủ dậy đọc qua phone thấy comment của bro mà cứ tưởng ACX nó tăng lên 7% tháng sau, giật mình luôn, tưởng nhanh dữ thế T_T.

Ụ móa, nhìn proof toàn mấy trăm trái cam, thèm thiệt, có lẽ nào ta nên...... :oops:

cắm sổ đỏ khô máu với nó đi bác

Sổ đỏ e k có giữ, giờ còn chiếc sh khô máu với nó luôn, mấy bác chúc e may mắn đi. :D

chiến mạnh đi em đợi hồi vốn boss rồi cũng khô máu nó luôn

Hơ, boss hồi vốn đc mấy bữa rồi giờ e ngồi thu lãi, mà dạo này boss nó ra nhiều xe %/1 ngày cao vãi, hơi bị ghê. :oops:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,471
173,648
Latest member
anhsh12tht

Most viewed of week

Most discussed of week