Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
tui chơi có hơn 200$ thôi giờ chỉ mong nó pay cho, rồi rút khỏi nó. ko còn hứng thú với nó nữa. Tui cũng chẳng cần phải chụp hình gì để chứng minh cả, ai tin hay ko thì tuỳ, sự thật là chỉ có 20$ mà rút mấy ngày rồi cancel rồi lại pending. Có vụ phải vào rút đúng giờ còn ko thì phải chờ, có kiểu gì lạ vậy ko.

tui chơi có hơn 200$ thôi giờ chỉ mong nó pay cho, rồi rút khỏi nó. ko còn hứng thú với nó nữa. Tui cũng chẳng cần phải chụp hình gì để chứng minh cả, ai tin hay ko thì tuỳ, sự thật là chỉ có 20$ mà rút mấy ngày rồi cancel rồi lại pending. Có vụ phải vào rút đúng giờ còn ko thì phải chờ, có kiểu gì lạ vậy ko.
uhm mình nghĩ bác cũng nên rút chứ hơi tý lại cancel kiểu này không ổn
TK của bác thế nào chỉ có bác biết, không show thì không biết có vấn đề gì không ?

nói chung ai cũng có mà mình ko có nên sốt ruột lắm nhưng cũng ráng chờ vì la làng cũng ko làm nó pay lẹ hơn,sẵn đây nhờ pác @mmo1991 xem giúp tk của mình có bị gì ko nha.Dept hoàn toàn từ PM ko cheat choat gì cả

Cho nó lun $200 đi khỏi rút :D Nghỉ lun cho nó nhẹ đầu :D

kaka e qua 72h lúc 6h sáng rồi, đã cancel lại và đợi. các bác đừng có thông bác thớt tập thể thế tội bác ấy
ăn cắp cái ảnh của bác locthiennguyen :D

Thì mình đã bảo là 72h không thấy thì đợi nốt đợt pay nữa coi sao vì hiện tại Bên Media vẫn đang fix lỗi nên không hiểu tại sao 1 số TK lại bi pay chậm (mà đa phần là những TK mới, không hiểu có cheat chiếc gì không), giả sử quá 72h khoảng 3 4 tiếng sau site tiến hành pay mà trước lúc đó đã cancel xong lại bị đợi tiếp thì các bác mới lại kêu
Một số tk cũ cũng bị nha e ^_^ Ref của a đang bị khá nhìu... a thì lại về đầy đủ... mong IT nó fix sớm thôi chứ ko bik nói gì hơn :D

uhm mình nghĩ bác cũng nên rút chứ hơi tý lại cancel kiểu này không ổn
TK của bác thế nào chỉ có bác biết, không show thì không biết có vấn đề gì không ?
tk thế nào là thế nào, đăng kí rồi mua ad media bình thường mấy ngày đầu có đợi lâu thì cũng trong ngày. Giờ đợi qua 72h ko cancel chứ làm gì nữa. Giờ chỉ mong nó pay cho rồi rút chứ chơi gì cả tuần mà ko pay thì chơi gì nữa.

nói chung ai cũng có mà mình ko có nên sốt ruột lắm nhưng cũng ráng chờ vì la làng cũng ko làm nó pay lẹ hơn,sẵn đây nhờ pác @mmo1991 xem giúp tk của mình có bị gì ko nha.Dept hoàn toàn từ PM ko cheat choat gì cả

OK không vấn đề gì đâu bác
tk thế nào là thế nào, đăng kí rồi mua ad media bình thường mấy ngày đầu có đợi lâu thì cũng trong ngày. Giờ đợi qua 72h ko cancel chứ làm gì nữa. Giờ chỉ mong nó pay cho rồi rút chứ chơi gì cả tuần mà ko pay thì chơi gì nữa.
Đã có trường hơp nhận được $ sau 85h pending nhé bác

bạn chịu bán 30% thì dù acx 1 tuần trả cho tớ 3 lần thôi thì tớ cũng mua acc của bạn nếu như acc bạn ko cheat.
tâm lý của bạn là được lãnh tiền mỗi ngày khác với người ta chờ vài ngày dù kiên nhẫn ko cancel sau 48h. Đặt 3 lệnh, về 2 lệnh, 1 pending thì tâm lý nó vẫn thoải mái hơn 1 lệnh duy nhất pending 48h, rồi hiện tại là 50h.

mình ko có ý gây war, chỉ nói thế. Mong mọi người đừng ném đá, cứ lờ mình đi cũng được. Thấy buồn nên vào đây xả ra 1 chút. Bỏ qua cho. thanks
acc mình đang dep 4k, ko hiểu cheat ở đây là cheat ntn và hàng ngày mình nhận đc $ thì mình bán làm gì, mình mua giá = 30% là coi như giả lại vốn cho người ta và mình chỉ ăn 3.3333...% thui (tính giá pm=22 nhé)

Stop nhé, mình nói hộ tâm trạng mấy bác newbie nói chung thôi. Chứ mình mới chơi, và cũng k hay lên kêu ca đâu, chỉ đọc thôi, gần như k thiếu trang nào đâu.:):)
Mình newbie nè, thấy ai chơi đú theo và cứ sau 36~42h là đã đc paid không cần kêu ca gì hết :)

OK không vấn đề gì đâu bác

Đã có trường hơp nhận được $ sau 85h pending nhé bác

cùng cảnh ngộ với bác keke
https://www.flickr.com/photos/134836929@N08/20587361085/in/dateposted-public/lightbox/

2015-08-15 11:31:22 CESTSupport News:Third Batch of Requested Withdrawals Just Paid - August 14, 2015

Con lợn gợi tình thằng acx muốn chơi trò gì thế này

ngày nào cũng về ít nhất là 2 lệnh, tài khoản bình thường chưa nâng cấp nhé :eek: kêu ca lắm tốt nhất nghỉ invest đi :eek: mua lại acc = 30% tổng giá trị đây
Mình hiểu ra rồi, do acc của các thánh chơi trc được ưu tiên, mình chơi được hơn 2 tháng và pay rất ngọt, chỉ có lần rút 36usd mới bị pending 65h, còn lại tầm 24~48h là có xiền về.
PM của mình đã veri nữa, tất cả các tài khoản pm, pp mình đều veri khá kĩ. Có lẽ một số yếu tố nho nhỏ này cũng làm cho vấn đề payment nhanh hơn chăng ?
(Kinh nghiệm của newbie, các bro đừng chém mình nhá) :p

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,645
Latest member
Reho

Most viewed of week