Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
Mình hiểu ra rồi, do acc của các thánh chơi trc được ưu tiên, mình chơi được hơn 2 tháng và pay rất ngọt, chỉ có lần rút 36usd mới bị pending 65h, còn lại tầm 24~48h là có xiền về.
PM của mình đã veri nữa, tất cả các tài khoản pm, pp mình đều veri khá kĩ. Có lẽ một số yếu tố nho nhỏ này cũng làm cho vấn đề payment nhanh hơn chăng ?
(Kinh nghiệm của newbie, các bro đừng chém mình nhá) :p
25 này mình mới đầy 1 tháng nhé

Mình hiểu ra rồi, do acc của các thánh chơi trc được ưu tiên, mình chơi được hơn 2 tháng và pay rất ngọt, chỉ có lần rút 36usd mới bị pending 65h, còn lại tầm 24~48h là có xiền về.
PM của mình đã veri nữa, tất cả các tài khoản pm, pp mình đều veri khá kĩ. Có lẽ một số yếu tố nho nhỏ này cũng làm cho vấn đề payment nhanh hơn chăng ?
của mình tài khoản cũng chuẩn hết nhé, k hiểu nó tính kiểu j nhỉ

Chào tất cả mọi người. Em là new member. Theo em nghĩ là do hệ thống pay của AXC thôi. Vì e mới chơi đươc 3 ngày. hôm kia rút 5h thì 11h hơn về ngay. Hôm qua rút thì giờ vẫn pending. Nói chung em nghĩ cứ đợi qua 72h xem thế nào. Nếu không được paid thì cancel thôi. Các bác mới không phải lo lắng nhiều cho nó nhẹ cái đầu.:D.

Ko có kinh nguyệt nào ở đây... vẫn nhìu ng cũ ko nhận đc

Nói thẳng ra là các bác cố tình giải thích chỉ để spam cho hợp lệ thôi :D
Thích spam thì cứ spam thoải mái đi chứ ko cần phải vòng vo
Mình có thể giải thích tâm lý hai bên như sau:
- Người vào phàn nàn scam: Biết là scam rồi nhưng cố vớt vát kiếm ít post
- Người chơi lâu đời gạo cội : Biết là scam rồi. cố vớt vát kiếm tí post, tí like với lại cho ai yếu tâm lý đi ra, chỉ để anh em trong này thông nhau công khai không bị lộ

Này thì scam

Nói thẳng ra là các bác cố tình giải thích chỉ để spam cho hợp lệ thôi :D
Thích spam thì cứ spam thoải mái đi chứ ko cần phải vòng vo
Mình có thể giải thích tâm lý hai bên như sau:
- Người vào phàn nàn scam: Biết là scam rồi nhưng cố vớt vát kiếm ít post
- Người chơi lâu đời gạo cội : Biết là scam rồi. cố vớt vát kiếm tí post, tí like với lại cho ai yếu tâm lý đi ra, chỉ để anh em trong này thông nhau công khai không bị lộ

Cái này chuẩn nè

Ad pack nhận đều đều, media pack thì pending đều đều. Đọc bên box HYIP thấy mọi người nói như thế. Thế tại sao media được ưu ái thế? Vì panel?

Ad pack nhận đều đều, media pack thì pending đều đều. Đọc bên box HYIP thấy mọi người nói như thế. Thế tại sao media được ưu ái thế? Vì panel?

vì min pay = 5$ và panel

cơ bản là media quá tải vì 90% dân số đang chơi media =>dẫn đến lỗi=>Cần fix=>đang fix=>Pay sida và không đều
Chuẩn rồi , em cũng mới chơi nay mấy ngày thôi , nhưng thấy bên Ad pay nhanh hơn nhiều , sáng đặt lệnh trưa là được pay

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,645
Latest member
Reho

Most viewed of week

Most discussed of week