Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
Lúa về. Chán vãi. Đang khát nước muốn uống nước cam

chưa thấy gì chắc delay qua đợt sau quá

Đóng cửa đi mua ít rau đã

The amount of 768 USD has been deposited to your Perfect Money account. Accounts: U5301307->U6..... Memo: API Payment. Ad Click Xpress Withdraw 44xxxxx-65xxx.. Date: 09:21 17.08.15. Batch: 983xxx.

3 lệnh về dc 1 lệnh, pay thất thường wa :confused:, về lệnh ref mới đau, ko dc with tiếp :eek:

đủ 150% là nó hết hạn ah, đâu phải tính theo ngày.
ừ, support nó cũng nói vậy, nhưng làm sao mà mình kiểm chứng đc là gói ý nó trả đủ cho mình 150% nhỉ, ví dụ k đủ nhưng nó cứ fake số tiền hiện lên là đủ nhỉ, chẳng có lẽ các gói nó chia lợi nhuận k đều. gói trả lãi cao hơn, gói trả lãi ít hơn

cộng lại số lãi mỗi ngày thử đi bạn. 1 ngày 6% trừ phí rút ra. đủ 150% ko. nếu ko đủ đè admin thông cho lại zốn :oops:

ừ, support nó cũng nói vậy, nhưng làm sao mà mình kiểm chứng đc là gói ý nó trả đủ cho mình 150% nhỉ, ví dụ k đủ nhưng nó cứ fake số tiền hiện lên là đủ nhỉ, chẳng có lẽ các gói nó chia lợi nhuận k đều. gói trả lãi cao hơn, gói trả lãi ít hơn
Bạn đầu tư vào bao nhiêu thì bạn k biết còn ai biết, giờ tính số tiền đang có trong PM có đủ ko? Nhớ trừ phí rút tiền nữa nhé.

vãi đầu tư bn còn không biết nữa thì bó tay với bác này:confused::confused:, nếu nghi ngờ đến mức đấy thì mỗi ngày check % xong r ghi ra quyển sổ thống kê:confused::confused:

vào Payment to Date mà check

1 tuan - 36% >>> 4 tuan = 144% xui lắm thì dính thêm 2 ngày t7 - cn = 30 ngày. còn ko thì chỉ 29 ngày.

Với lại ở đây tính 30 ngày trong khi tháng vừa rồi 31 ngày mấy cụ tính đến cái vụ này chưa

Vào xem cái ngày bạn mua pack rồi tính ra là biết khi nào đủ 150% thôi mà

vào Payment to Date mà check

1 tuan - 36% >>> 4 tuan = 144% xui lắm thì dính thêm 2 ngày t7 - cn = 30 ngày. còn ko thì chỉ 29 ngày.

Với lại ở đây tính 30 ngày trong khi tháng vừa rồi 31 ngày mấy cụ tính đến cái vụ này chưa
có lẽ đây là lời giải thích hợp lý nhất. tại mình cứ tính 1 ngày thường 1 gói là 0.3$. rồi cứ mỗi lần rút thì thấy số tiền nó cũng k thay đổi nên cũng chẳng để ý. hnay vào xem thấy mấy gói 20/8 mà hnay đã hết rồi nên hỏi. chứ cũng chẳng quan tâm lắm :D:D:D:D:D:D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,473
173,651
Latest member
HeroCenter

Most viewed of week

Most discussed of week