Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
ông thông duyên có lợi ích gì nhể
bác thử nghĩ xem có lợi ịch gì, mak @thuhangnguyen là con gái à

tiền về sau 120h các bác ạ :p 1 lần cacle 75h :D
Các thím nên học tập sự kiên nhẫn của bác này nè lập kỷ lục ghi nét của forum cmnr

kaka. mak bác quê đâu thế nhận e làm đệ tử đê, đù mak 22 rồi mak chưa có cả tiền tán gái nói gì lấy vk :(
Hô hô cứ cầm sổ đỏ phang vào đây bác sẽ có 1.5 cái sổ :rolleyes:

• Like
Reactions: t3u
quen rùi mà anh :eek:

ở HN thì giới thiệu cho mấy đứa bạn chỉ thik zai có chí ko cần zai nhà giàu nè o_O
nhầm nhầm sửa lại. cái này hay nè chụy, chắc e đủ tiêu chuẩn:D

Last edited:
Các thím nên học tập sự kiên nhẫn của bác này nè lập kỷ lục ghi nét của forum cmnr

e còn đang đi học mak bác. dep đc 1 200$ là hết phanh rồi bác

em mua hơn chục cây sáp màu đỏ và tô hơn chục quyển rồi nhưng mà ko có cách nào ném cho admin acx bác ơi

giờ còn có người tính ngày lãi :oops:
hài cái bác này, thứ nhất là những ng vốn ít thì ng ta dep đc theo mức có thể nên dep thêm đc 1 or 2 gói thì khi nhận lãi sẽ thấy nvay, nó tự ghi vào não bác hiểu không, chứ hơi đâu mà tính toán làm gì cho mệt, bao nhiêu ng chơi chứ có phải mình mình chơi đâu :confused::confused::confused::confused::confused:

hài cái bác này, thứ nhất là những ng vốn ít thì ng ta dep đc theo mức có thể nên dep thêm đc 1 or 2 gói thì khi nhận lãi sẽ thấy nvay, nó tự ghi vào não bác hiểu không, chứ hơi đâu mà tính toán làm gì cho mệt, bao nhiêu ng chơi chứ có phải mình mình chơi đâu :confused::confused::confused::confused::confused:
vậy à, chắc tại mình cũng newbie mmo 1 thời gian rùi nên nhìn cái bít, mình cũng dep nhỏ mà :D

sao bác biết hay thế, hay bác thông ass được gần nửa rồi

dân bản địa ở cái topic này ếu có ai ass còn zin hết bác ah`
nở hoa hết cmn rồi

em mua hơn chục cây sáp màu đỏ và tô hơn chục quyển rồi nhưng mà ko có cách nào ném cho admin acx bác ơi
Đây tô hơn 100 quyển chụp hình gửi mail support các kiểu chụp luôn cả ảnh toàn thân còn bị reject đây

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,520
174,803
Latest member
net88vip
Back
Top Bottom