Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
dân bản địa ở cái topic này ếu có ai ass còn zin hết bác ah`
nở hoa hết cmn rồi

có ai dep tiền bị lỗi ko
dep mà không hiện trong funds

@ngocduchhbg : Em vừa add fund cũng vậy.
Giờ đợi hay sao các bác?
E vừa đặt lệnh rút tiền lãi thì ok mà tiền ref thì nó cứ báo lỗi internet sever erro là sao ta

con ny thì đi lấy ck, vừa thích được đứa mới vài bữa nó có ny, giờ có con bạn ở quê tánh gọi chung là duyệt, mak đánh ý để đó thôi, chưa dám ngỏ. bác nào mak giúp đỡ e đến 27t mak đủ xiền lấy vk, cho làm ông thông duyên luôn :D

Ngày xưa, tiếc sao mình không ngỏ..
Để rồi chiều nay mình đâu thấy cô đơn ?

Ván kia bây giờ đóng thuyền rồi,
Có còn chi đâu nữa ?
Thôi đành hẹn trong mơ..

Xin lỗi vì đã chen ngang. Nhưng bạn làm mình bồi hồi quá.

Bác nào bị lỗi add fund thì submit ticket nha, may vãi lúc chiều add fund xong buy thêm tí pack, vài phút sau site bảo trì thì bắt đầu lỗi hic
Cũng may là admin pay xong rùi mới bảo trì không thì sẽ có 1 cơ số thím yếu sinh lý mà lâm bệnh :D

Cơ mà lại đang bảo trì tiếp @@@@

Bác nào bị lỗi add fund thì submit ticket nha, may vãi lúc chiều add fund xong buy thêm tí pack, vài phút sau site bảo trì thì bắt đầu lỗi hic
Cũng may là admin pay xong rùi mới bảo trì không thì sẽ có 1 cơ số thím yếu sinh lý mà lâm bệnh :D

Cơ mà lại đang bảo trì tiếp @@@@
Bác ticket nó về fund chưa?
Cho e cái mẫu vs bác ơi

Bác ticket nó về fund chưa?
Cho e cái mẫu vs bác ơi
Lúc chiều mình add bình thường sau đó ms lỗi hic bác đến chỗ gửi ticket sau đó tìm mục funding.... là ok, mẫu thì bảo đã add fund nhưng không thấy $ đâu sau đó copy cái payment fund là ok

Đệch đăng kí mới đc, có mấy ref mà lại lỗi k đăng kí đc. A cay thật.

Lúc chiều mình add bình thường sau đó ms lỗi hic bác đến chỗ gửi ticket sau đó tìm mục funding.... là ok, mẫu thì bảo đã add fund nhưng không thấy $ đâu sau đó copy cái payment fund là ok
em thì xem quảng cáo xong click vào Get Paid Now nó bào đã nhận đc $ thành công mà không có tiền trong tài khoản
h phải làm sao đây bác các bác :3

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,646
Latest member
Sahil786

Most viewed of week