Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
Cảm ơn anh đã chia sẻ :) Em muốn tìm hiểu kĩ, nếu an toàn thì em đầu tư mạnh, còn không thì em đập nhẹ nhàng thôi ạ.
Bạn ơi..mình biết là bạn có ý thật lòng muốn hỏi...nhưng mà kiểu nói của bạn vô tình giống với giọng điệu của đa cấp..Họ hay nói kiểu lễ phép, ngoan ngoan..ạ ạ, thưa anh thưa chị..rồi hay dùng ngôn ngữ kiểu chuyên ngành tài chính đầu tư...tạo cảm giác sang trọng chuyên nghiệp cho người nghe..
TUy nhiên ở trong này thì khác, ăn nói bỗ bã thẳng thật không cần hoa mỹ đâu bạn..lần sau cứ vậy nha bạn..tất nhiên không nói chuyện kiểu bố láo..:D

P/s: điều bạn nói đều có xảy ra với cả công ty ngoài đời thật...khi công ty gặp vấn đề và tài chính..để cân đối tài chính thì họ nhiều khi phải lấy khoản này để bù khoản khác là bình thường...giống như bạn nói lấy tiền nhà đầu tư này trả cho nhà đầu tư khác..Vậy nên tất nhiên sẽ có rủi ro..Tuỳ bạn quyết định nha..khuyên nên đập 10k$..:rolleyes:

Vâng ạ. Nếu anh đã biết rồi nói luôn cho em thì tốt quá.
Mình nghĩ ko nên hiểu rõ nó làm gì bạn à, bạn sợ thì chơi thử một ít tháng sau nó còn sống thì bạn tin ngay còn ở đây không ai chắc chắn điều gì cho bạn đâu. Đầu tư mạo hiểm ăn nhiều mà cũng có thể mất nhiều thôi.

Bạn ơi..mình biết là bạn có ý thật lòng muốn hỏi...nhưng mà kiểu nói của bạn vô tình giống với giọng điệu của đa cấp..Họ hay nói kiểu lễ phép, ngoan ngoan..ạ ạ, thưa anh thưa chị..rồi hay dùng ngôn ngữ kiểu chuyên ngành tài chính đầu tư...tạo cảm giác sang trọng chuyên nghiệp cho người nghe..
TUy nhiên ở trong này thì khác, ăn nói bỗ bã thẳng thật không cần hoa mỹ đâu bạn..lần sau cứ vậy nha bạn..tất nhiên không nói chuyện kiểu bố láo..:D

P/s: điều bạn nói đều có xảy ra với cả công ty ngoài đời thật...khi công ty gặp vấn đề và tài chính..để cân đối tài chính thì họ nhiều khi phải lấy khoản này để bù khoản khác là bình thường...giống như bạn nói lấy tiền nhà đầu tư này trả cho nhà đầu tư khác..Vậy nên tất nhiên sẽ có rủi ro..Tuỳ bạn quyết định nha..khuyên nên đập 10k$..:rolleyes:

Cảm ơn bạn đã chia sẻ, mình sẽ rút kinh nghiệm ngay tại mới lần đầu tham gia diễn đàn nên ko biết về văn hóa diễn đàn :)

Trích lời một dân chơi "Dự acx tháng sau sẽ pay chậm nếu mmo việt không tái đầu tư
Acx đang trả lãi theo hình thức ponzi 100% "
P/S: A e đập mạnh lên nào :))

Em chat trúng ngay cha Mcii nó cứng quá, toàn kêu gửi ticket, kêu là tụi giải quyết off rồi, 8 tiếng sau nó chuyển qua bộ phận mis giải quyết, cay
nãy cũng chat với Mcii mà, sao mình nó giải quyết liền ta, chắc mình đẹp zai :D

Trích lời một dân chơi "Dự acx tháng sau sẽ pay chậm nếu mmo việt không tái đầu tư

Công nhận, em thấy bảng sign up toàn thấy người Việt tạo tài khoản chiếm gần 1 nửa.

acx này ko như boss auto kia chỉ phụ thuộc vào lượng dep vn, bên nước ngoài cũng dep ghê lắm, đặc biệt hàn quốc.
Công nhận, em thấy bảng sign up toàn thấy người Việt tạo tài khoản chiếm gần 1 nửa.
sign up ko nói lên điều gì đâu, có khi nó chỉ đk mà ko dep tiền, có khi 1 người dep = 10 người, ko phụ thuộc vào số lượng người chơi.

Chơi cái này giúp có tiền tăng độ liều với bớt cái tính cầu toàn của mình đi nên bạn cứ chơi mạnh không thiệt đi đâu, phân vân ngày nào sau này tiếc ngày đó thôi:D

Cậu lên các diễn đàn quốc tế xem thông tin chứ đừng có ở đây không, chưa đủ đâu.

đã có ý chơi đầu tư mà sợ này sợ nọ thì không nên chơi.chỉ cần biết site này đang tốt là đánh dập đầu vào :rolleyes:

Chơi cái này giúp có tiền tăng độ liều với bớt cái tính cầu toàn của mình đi nên bạn cứ chơi mạnh không thiệt đi đâu, phân vân ngày nào sau này tiếc ngày đó thôi:D

Bạn chơi theo cách nào thế ? Dùng vốn tư có hay đi vay để chơi hay cả hai ? Lúc đầu đầu tư ít, sau đầu tư nhiều hay là đánh quả thật to lúc đầu rồi sau rút dần hay đầu tư với mức giống nhau ?

Cậu lên các diễn đàn quốc tế xem thông tin chứ đừng có ở đây không, chưa đủ đâu.
Ak sáng ra vào face có cái tin đó nó văng vào mặt nên post lên cho anh em rảnh rỗi có cái chém gió thôi mà. Tiền ai người đó dùng mà và thân ai người nấy lo:rolleyes:

Ak sáng ra vào face có cái tin đó nó văng vào mặt nên post lên cho anh em rảnh rỗi có cái chém gió thôi mà. Tiền ai người đó dùng mà và thân ai người nấy lo:rolleyes:
Không biết thân bác thế nào chứ trong này có nhiều anh muốn lo cái thân của bác lắm :D

Bạn chơi theo cách nào thế ? Dùng vốn tư có hay đi vay để chơi hay cả hai ? Lúc đầu đầu tư ít, sau đầu tư nhiều hay là đánh quả thật to lúc đầu rồi sau rút dần hay đầu tư với mức giống nhau ?
Hỏi hơi nhìu nhĩ... ko đầu tư thì out!
Họ lấy vốn từ đâu là khả năng của họ... bạn quan tâm làm gì? Bạn muốn tư vấn tài chính trá hình ở đây ah?
Bạn đủ kiến thức ko? PM yahoo nc với mình... còn ko thì go out!

Hàng về
Greetings Anh !

Your Perfect Money withdrawal request for $115.49 has been sent!

Your Member ID: 4408xxx
Payment Processor: Perfect Money ( U7614xxx )
Reference Number: 100135830

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,428
173,597
Latest member
NHL0105

Most viewed of week